ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

เสพรีพอทหน่อยครัชสงสัยถ้ำจะลึกไฟฉายส่องไม่เห็น มืดกันเลยทีเดียว
    Thx1 Meteo Mz™-OJ
    Thx2 Dress •DF
    Thx3 U-P-N , HelechoDulce (เกรียนช่วยน้อง)
    Thx4 Meteo BT-SP
    Thx5 USTK 8lG & Lollipop OJ - TEAM
    Thx6 7up OJ - TEAM
    Thx7 Go Mi Nam OJ™Error
    Thx8 Uncenser_ & Bad ass InZ|Oj™
    Thx9 ชุกวู่ OJ™
    Thx10 หมูกาต่าย X3 ATK
    Thx17 Vher PK
    Thx18 หมูกระต่าย Diamond

โอย def ขึ้นเป็นล้านน

เรนจะขนาดไหน โหดสัสรัสเซีย โคลอมเบีย สวีเด็น

อย่าลืมเหลือเรน/เหลือทัพไว้เล่น WW นะคับ

ทั้งสองฝั่งเลย (ทั้ง 9 ทั้ง Hero) อิอิ
    THx6 [OJ] >> คาวบอย
    THx16 [DBZ] >> วิสล์
    THx17 [PK] >> โพลีก้อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 7up อ่านข้อความ
    เสพรีพอทหน่อยครัชสงสัยถ้ำจะลึกไฟฉายส่องไม่เห็น มืดกันเลยทีเดียว
    ขอทางฮีโร่ เลยครับ ทางนี้มืด เอ่อทัพสุดท้าย เห็นเรน เหลือ3แสนกว่า นีละครับ. เรนเยอะจริงๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มึนๆ : 01-25-2016 เมื่อ 05:30 AM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มึนๆ อ่านข้อความ
    เย้ๆ...ดักถูกแย้ว
    ดีใจด้วยครับ...ใช้ความสามารถได้เหยี่ยมยกนิ้วโป้งให ้เลย
    ถ้าแก้เกมแบบนี้แต่แรก...คงไม่มีดราม่า เรื่องบอท สนุกกันกว่านี้ไปนานละครับ. ผมสบายตัวละ ไม่ต้องนอนดึกแย้ว โยนไม้ให้คนอื่นลำบากต่อไป 555+
    ผมรอ มารนกกระทา มาหวดอยู่นะคับ อยากหลวงหายมั้ง เห็นกดสร้างไว มานานละ จะลดตัวมาดับไฟหลวงผมไหม หน่อ คิดถึงบอสเก่า มารนกกระทา!!

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raraikannee อ่านข้อความ
    ผมรอ มารนกกระทา มาหวดอยู่นะคับ อยากหลวงหายมั้ง เห็นกดสร้างไว มานานละ จะลดตัวมาดับไฟหลวงผมไหม หน่อ คิดถึงบอสเก่า มารนกกระทา!!
    บอสเก่า เอ่อ เค้าไม่ได้ชื่อบอสนะท่าน จำคนผิดหรือป่าวครับ
    Thx 3 evanesence - CE|ES N
    Thx 9 evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 10 evanesence - หมีน้อย & หมูน้อย
    Thx 15 Shou Nishino - AV™18+
    Thx 16 เกรทไซย่าแมน - DBZ
    Thx 17 จาง ซานฟง - 9 yin http://travian-reports.net/th/report/4898274423b
    Thx 18 The pimp - สถานบันเทิง (เลิกกลางเกมส์)
    Tour final 2017 Pocahontas
    Thx 21 อันปังแมน - Zabb

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evanesence อ่านข้อความ
    บอสเก่า เอ่อ เค้าไม่ได้ชื่อบอสนะท่าน จำคนผิดหรือป่าวครับ
    นั้นมุขหรือเม็ดมะขามคับ ถ้ามุข ก็ 555555555555555+ ถ้าเม็ดมะขามก็ อัยยะ!! หรือไม่ใช่ทั้ง 2 อุ๊บ!! อารมขันอะมีบ้าง ไม่ใช่หน้าหนาว เอาน้ำร้อนมาลดให้หายหนาว หรือ หัวคุณร้อนตลอดเวลา อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ evanesence อ่านข้อความ
    นั่นสิครับ อันนี้เอาฮา หรือ เล่นมุขครับ วานท่านจาง มาตอบทีผมสงสัย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ NoLove อ่านข้อความ
    ขี้เกียจ ทำไมอ่อ?

เอาเวลาไปกินหมูสะเต๊ะดีกว่า เห็นเพื่อนบอกว่าอร่อย

จะแดกไหมละ กูพึ่งไปแดกมา อ่อนนุช6 หน้าอย่างมึงแดกเป็นแต่ปลาร้าสินะ
    Thx07 >> TBB ............ ... TM & หมีน้อย
    Thx08 >> พัก
    Thx09 >> TBBl............. JoNJ@T™ (พาพวกลบไอดีครึ่งกิล)
    Thx10 >> พัก
    Thx11 >> หวานเย็น ............. YR
    Thx12 >> Rafaeal .............. TM
    Thx13 >> LION ................. Uni
    Thx14 >> กังฟู ..................... WIN-U & ตบเข้
    Thx15 >> ถั่วต้ม ................... TM.18
    Thx16 >> ต้มยำรวมมิตร...............ต้มยำ
    http://travian-reports.net/th/report/36689bf6bde
    Thx17 >> พักแน่นอน
    Thx18 >> พระปิ่นทอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    จะแดกไหมละ กูพึ่งไปแดกมา อ่อนนุช6 หน้าอย่างมึงแดกเป็นแต่ปลาร้าสินะ
    ไม่เคยอ่ะ ปลาร้า กินแต่ ปลาแซลมอน

แล้วก็เบ้าหน้าอย่างมึง ไม่น่าไปกินหมูหรอก เสียดายหมู

น่าไปหาแย้ ตามป่าเขา กินมากกว่า 55555
    2010 - Thx.3 BerkaMoss , UnKnowNU
    2011 - Thx.4 BerkaMoss , AXE-T , END
    2011 - Thx.5 NoLove , UTSL
    2013 - Thx.9 RealMenCry , Immortals
    2013 - Thx.10 MakeThemCry , Immortals
    2013 - Thx.11 Jon Snow , ส้มโอ???
    2015 - Thx.15 อหิงสกะ & yoyojung (แทน), Outlaws & Bandit X ORDER
    2015 - Thx.16 Jon Snow, GOT , AGENT
    2016 - Thx.18 AKA , Diamond
    2010 - Aux.?? Solohx , AMS (แทน)
    2012 - Aux.?? MakeThemCry , AMS
    2014 - Aux.11 NoLove , UNW
    2015 - Aux.13 T-1000 , Thai
    UsX UkX Frx & ComX Experience

สงสัย9เครื่องร้อน กดwwรัวๆเลยแชมป์คงอยู่ไกล้แค่เอื่อม
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''