ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

เกมจะจบแล้วหรือนี้ Boss มารนกกระทา ยังไม่มาเยียม ลูกน้องเก่า แบบผมมั้งหรือ ออ คงลืมกันไปเสียแล้ว ได้ข่าวๆแววๆ ใครอยากตี Boss มารนกกระทา ให้มัดรวมกันมา !! ตายละ!! บอส แผ่บารมีไปไกลถึงโลกหน้าแล้วหรือนี้ อิอิ !!

อุต๊ะ กดรัวๆเลยวุ้ย จะรีบไปไหน เร่งจริงไรจริงสงสัยรีบ
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ raraikannee อ่านข้อความ
    เกมจะจบแล้วหรือนี้ Boss มารนกกระทา ยังไม่มาเยียม ลูกน้องเก่า แบบผมมั้งหรือ ออ คงลืมกันไปเสียแล้ว ได้ข่าวๆแววๆ ใครอยากตี Boss มารนกกระทา ให้มัดรวมกันมา !! ตายละ!! บอส แผ่บารมีไปไกลถึงโลกหน้าแล้วหรือนี้ อิอิ !!
    มีไอดี มารนกกระทา ด้วยหรือ ทำไมผมไม่เคยเห็น เคยเห็นแต่ มารนกกระยาง
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KakHero อ่านข้อความ
    เอาตรงๆ นะ อย่ามากากครับ
    เฟดเฟ่ มีไอดี kakhero ด้วย ฉายา งูเห่าตัวเมียก็ได้มาแล้วนะเออ 55555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ inwjoi อ่านข้อความ
    มีไอดี มารนกกระทา ด้วยหรือ ทำไมผมไม่เคยเห็น เคยเห็นแต่ มารนกกระยาง
    สงสัยกำลังฝึกกำลังภายในอยู่ ฮ่าๆ เดียวเจอท่า หมัดนกกระเรียง ไอหนุ่มหมัดเมา นิ้วดัดชะนี ระฆังทอง ฝ่ามืออรหัน มัดตั๊กแตน ฝ่าเท้าเหิ้นหาว บลาๆ นาๆวิชา แต่สะสมกำลังภายในมากๆ ธาตุไฟจะแตก เลือดจะออก ทวาร ทั้ง 5 ++ นะครัช Boss มารนกกระทา เป็นห่วงจุง

ท่าน โพลีก้อนไปตีใครมา คะแนนสูงจัง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ G_dragon อ่านข้อความ
    ท่าน โพลีก้อนไปตีใครมา คะแนนสูงจัง
    ดำน้ำ ดูปะการัง ยิงนก ตกปลา ล่าสัตว์ ไปเรื่อยคับ 555
    THx6 [OJ] >> คาวบอย
    THx16 [DBZ] >> วิสล์
    THx17 [PK] >> โพลีก้อน

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ FB-u2me อ่านข้อความ
    นั้นสิพี่ รอบไหนไม่หายบ้าง อิอิ แต่ถึงหายก็เสกใหม่ได้ใช่ป่ะ
    มีคนเคยกล่าว ไว้ ขอเวลา 3ชม กลับมาเหมือน เดิม 55+
    thx8 : kakjungza
    thx9 : kakjungza ----- JONJ@D™
    thx10 : Coke ----- BT™
    thx11: kakjungza ----- 8ราชา™
    thx12: ถั่วงอก ----- RL™
    thx13: แซ่บเวอร์ ------S-Earth™
    thx14: โซเมน ------ LOST+™
    thx15: มินาโตะ ------ ตำรวจ
    thx16: Dominic ------ AGENT
    thx18: หยบเมียเล่น ------ GHOST เมียจับติดว่าเล่นเกมอีกแล้วเลยต้องเลิก 55+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kakjungza อ่านข้อความ
    มีคนเคยกล่าว ไว้ ขอเวลา 3ชม กลับมาเหมือน เดิม 55+
    หิวซูชิอะ รับออเด้อไหมครัช

โพลีก้อน. ซวดยอด

ผม ยอมแพ้ แล้วครับ
    เล่น ww สองอันคนเดียว ผมนี้ กดลบไอดีเลย เจอพ่อเทพ
    555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มึนๆ : 02-01-2016 เมื่อ 01:23 AM
    Thx15-Rola Takizawa. AV18+
    Thx16-เปรี้ยว. Onga fc
    Thx17-Miku. 9Yin จางลากมาเสียบเจ้าของหนีไปทัว