ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

็็ถ้าไม่ได้ท่านจาง มาอุ้มแฮมเราช่วง โปรโมชั่นเคารพธงชาติ คงได้เห็นอะไรดีๆมากกว่านี้

ทุกวันนี้ตามยถากรรมครับ เหลือ ทัพละนิดละหน่อยกะไป

ขอบคุณกระสวยสันติภาพจากทีมงานตัวละครลับนะครับ ดูมีประสิทธิภาพกว่ากระสวยพุดเดิ้ล

ของเรามากโขเลย :d

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ โพลีก้อน อ่านข้อความ
    ไปแอบดูรีพอทเต็มมาละ

ช่างโหดร้ายรุนแรง ตัวละครลับทั้งนั้น

พังหมดก็กดใหม่ กดไม่ทัน ก็ปล่อยนาทาร์ชนะคับ ฮาๆ
    ถถถถถถ ท่านโพลีก้อน ผู้ครอง 2 ww

ท่านนั่งกด นอนกด ตะแคงกด ยังชนะเลยท่าน

ถ้าท่านไม่รอทาง ww 9 กดมาใหม่อ่ะนะ

เห็นว่าจะหยุดกดรอ ณ จุดๆ หนึ่ง

ถ้าท่านรอ เซิฟนี้คงยาวไปอีก กว่าทาง 9 ก่อโบราณสถานมาใหม่ คงกินเวลาพอควร

ท่านก้อกดให้ชนะเลยสิครับ พวกผมจะได้ไม่ทรมานกัน 555555

ปล.อย่างที่บอกถ้า pk ไม่ชนะ ก้อจะเกินไปแว้วววววววววววววววว

แฮม hero ก้อโดนหิ้วไปหมดแล้ววว ทางโล่งสะดวกสุดๆ 5555

Travians
    สถานที่
    Thailand

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ signature อ่านข้อความ
    ็็ถ้าไม่ได้ท่านจาง มาอุ้มแฮมเราช่วง โปรโมชั่นเคารพธงชาติ คงได้เห็นอะไรดีๆมากกว่านี้

ทุกวันนี้ตามยถากรรมครับ เหลือ ทัพละนิดละหน่อยกะไป

ขอบคุณกระสวยสันติภาพจากทีมงานตัวละครลับนะครับ ดูมีประสิทธิภาพกว่ากระสวยพุดเดิ้ล

ของเรามากโขเลย :d
    ไม่เอาไม่ร้องนะฮะ

#fc องค์หญิง

ผมไอดี abaddon นะ หลักจากที่ผมออกกิลมาเพราะทำเลาะกับทีมบริหาร
    แต่ถ้าเพื่อนในกิลมีเรื่อง อยากโยกอาติมาฝากหนีดาบชั่วคราว ผมก็ช่วย ซึ่งผมเอง ไม่ค่อยได้กดทหารนานแล้ว
    ผมเคยคุยกับสมาชิก 9 คนนึงผมเคยบอกเค้า ผมจะไม่ยุ่งกับใคร จะไม่ตีใคร จะอยู่ดูอย่างเงียบ ๆ ว่าใครจะชนะ
    สุดท้าย 9 แม่งก็เสือกมากวนไง ไอ้ห่า กูอยู่ของกูดี ๆ มายิงกูซะงั้น ผมก็แค่เอาคืนพวกที่กวน

อัพใหม่เอานะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มั่วได้ใจ อ่านข้อความ
    ทำไมรอบนี้มีแต่ตุ๊ด กลัวจนไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง สปีดเค้าเล่นกันแบบนี้เองเหรอ เสียเวลาจริงๆ
    ตุ๊ดหรา ทีตัวเองโดนทำเป็นร้อง ผมนี่โดนตั้งแต่ต้นเซิฟร้องจนคอแห้งละ นี่ละครับคือทราเวียน ศัตรู ของ ศัตรู คือ ศตรู เอ๊ะยัง งง 55555
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

ใครยิงหว่าน้อง m ตัวละครลับ ^^ ตื่นมาผมนี่สะดุ้งเรย เรนตายนิดเดียวแต่ทำไม แมวมันเยอะจริง

ผมว่าน่าจะกว่า 4 วันนะ เพราะเท่าที่เห็น โกดังกะพัง คงอีกหลายวัน

ผมแค่ผู้ชมรอเสพติดรีพอตตตต ต้มมาม่ารอ แหะๆๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มั่วได้ใจ อ่านข้อความ
    ทำไมรอบนี้มีแต่ตุ๊ด กลัวจนไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง สปีดเค้าเล่นกันแบบนี้เองเหรอ เสียเวลาจริงๆ
    ผมid. สมชาย ชือก็บอกว่าสมชาย. ผมท้าให้มาหวดเรนล้านผมหลายรอบละ ท่านยังไม่มาเลย ใครตุ๊ดกันแน่หว่า. แล้วรองคิดดีๆ ฝั่งท่านก็มีตัวละครลับ มีหนอนมากมาย. ขนาดหนอน อย่าง เฟยทีมหง โดนหวด เรนเกือบล้านยังเท่ไป. ส่วนทีมหนอน ดากเป็นรา. ของพวกท่าน ทหารยังวิ่งไม่ถึงกำแพง มั่วแต่หลงป่าละมั้ง. มันแสดงให้ถึงการเตรียมการ. การอ่านเกม. โวยวายเป็นแต๋วแตกเลยนะครัช. ส่วนทัพเฮมของพวกท่านก็มากมาย จะรออะไรอยู่ละ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mecrury อ่านข้อความ
    เจ็บนี้อีกนาน เจ็บนี้ไม่ลืมมมมมมมมมมม

โดนกองกำลังไม่ทราบฝ่ายยิงหรือเนี่ย ไม่ไหวเลย ไม่ไหว

http://travian-reports.net/th/report/483999c02a5
    ได้ข่าวไม่มีอาติ ด้วยใข่ป่ะ โหดขิงๆ
    BirthDay Server : FapFap
    Final 2015 : คุณบอล -> ND-TH
    Thx 9 : Ikm -> JoNJ@T™
    Thx 10 : ฮองตง -> BT™
    Thx 11 : วายุเวก -> ส้ม™
    Thx 12 : โอเลี้ยง -> RL-G™
    Thx 14 : โจโจ้สาวสอง -> LOST™
    Thx 15 : Pumbaa + man99 -> อาชญากร
    Thx 16 : Natasha Romanov -> AGENT
    Thx 17 : ISRAEL
    Thx 18 : Maru -> Ghost
    Thx 20 : ll3eam -> #A
    Thx 21 : Satanic -> Hippo™CF
    ->->Original Orange <-<-