ชื่อกระทู้: 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

Red face 9 VS Hero (คุยอดีตเชิญห้องอื่น คนไม่ได้ลงรอบนี้ก็อย่าเผือก รำคาญ คนเถียงกัน)

Update กันหน่อย สปีดรอบใหม่ เบื่อกระทู้หมูกัดกันละ
    เป็นคนซุ่มซ่ามซื่อบื่อดื่อดึง หน้ามึน

ไม่เต็มบาท ฉลาด ก็ไม่ฉลาด

ดันอยากจะมีคนรัก ... อย่างเค้า ;

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Thailand อ่านข้อความ
    Update กันหน่อย สปีดรอบใหม่ เบื่อกระทู้หมูกัดกันละ
    อย่าเพิ่งมองเรา แบบนั้นสิครับ แหมมม พวกผม มือใหม่เซิฟ สปีด
    ได้แชมป์เซิฟ ธรรมดามาไม่กี่รอบเอง เพิ่งมาหาความน่าตื่นเต้นในเซิฟใหม่
    ช่วยออมมือให้ด้วยน่ะครับ ^^
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuddanai อ่านข้อความ
    อย่าเพิ่งมองเรา แบบนั้นสิครับ แหมมม พวกผม มือใหม่เซิฟ สปีด
    ได้แชมป์เซิฟ ธรรมดามาไม่กี่รอบเอง เพิ่งมาหาความน่าตื่นเต้นในเซิฟใหม่
    ช่วยออมมือให้ด้วยน่ะครับ ^^
    เอาละสิ เคยเปนแชมป์ไม่กี่ รอบ เจอกับ ทีมไม่เคยชนะสักรอบ

ภาษี ช่างต่างกันเหลือเกิน

Banned

เอาเครืองคิดเลขมากดวันที่เหลือแล้วอวดทารแข่งกัน อาเมน

ตอนนี้ สถานะการ 9 โดน รีบอน ไล่ยิงเรียงตัว กำลังปางตาย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Thailand อ่านข้อความ
    ดีๆครับบางทีผมเข้าไปอ่านเห็นเค้าพิมพ์ยาวๆ อ้าวขุดเรื่องเก่าจากไหนมาคุย ผมนิงงเลย ไม่รู้จะไปต่อไงดี
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ princess13 อ่านข้อความ
    ตอนนี้ สถานะการ 9 โดน รีบอน ไล่ยิงเรียงตัว กำลังปางตาย
    รีบอนยิง 9 หรือ 9 ยิงรีบอนครับ
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

Travians
    สถานที่
    ประเทศไทย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ princess13 อ่านข้อความ
    เอาละสิ เคยเปนแชมป์ไม่กี่ รอบ เจอกับ ทีมไม่เคยชนะสักรอบ

ภาษี ช่างต่างกันเหลือเกิน
    อย่าพูดล่อเป้าพวกผมสิครับ ยังไงยังไง เค้าก็มีประสบการณ์เซิฟสปีดมากกว่าพวกผม ผมแค่เล่นเซิฟธรรมดามาไม่กี่ปีเอง
    เกมส์ไม่ค่อยเข้า เฝ้าแต่บอร์ด drama ช๊อปชอบ
    thx17 ultraman_a http://travian-reports.net/th/report/49092155dbe
    ***โดนดาบแดงทุกเมือง 20 วัน ติดต่อกัน ยาวที่สุดที่เคยโดน***

อ่านชื่อหัวกระทู้แล้วไม่สบายใจเลยครับ ถถถ

Travians
    สถานที่
    Thailand

องค์หญิง fc ครับ แฮ่กๆๆๆๆๆๆๆ