ชื่อกระทู้: เทสเทส อัพเดตข่าวคราวกันหน่อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ช่างแอร์ในตำนาน อ่านข้อความ
    เทพ เซฟ ทัว ต้องออกเมือง แบบนี้คับ . . . ท่านไม่รู้หรอ

... แต่ความคิด สายโม้ แบบ ผม ข้าว 15 ไม่มี โอ ยังดี เมือง ข้าว 9 ท่านผู้นำ เลย คับ . . .

ความคิดสาย โม้ 100 . . . ข่าวมา วัน นี้ จะมี ของขวัญ ไป บ้านใหม่ ท่านผู้นำ นะ เตรียมตัวเลยคับท่าน . . .

อาจไปมากกว่าเดิม . . .
    ผมรุ้เเล้ว ทุทั่นสายเรนออกหลวงใกล้ ww เดวเมืองซับ ww ออกคราวนี้ก้อมีเรนเรียกใช้ได้ไม่อั้นเเล้ว อิอิ ท่านผุันำ ช่างล้ำลึกจิงๆ ข้าน้อยขอคารวะ

ช่างแอร์ เคโระ อย่าทำนู๋ ขอร้องอย่าเกรียนให้มากนัก
    เด๋วน้องgunza ทนไม่ได้ร้องไห้ไปฟ้องทาง +/+ มารุม แล้วนะหนาว ตอนนี้ว่าจะแอบเจรจาลับๆกันอยู่ ยังไม่อยากเปิดเผย

มโนะล้วนๆ เดี๋ยวสมัครไอดีลงไปดูสถานการณ์บ้างดีกว่า

สวัสดีชาว s.5 รู้สึกจะเมามันกันมากเลยนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ layeagle อ่านข้อความ
    ผู้รู้ครับ นิยายตอนถัดไปโซนไหนครับ รออ่านอยู่5555 ออกวันไหนครับ
    ไม่เกินพรุ่งนี้แน่นอนครับผม อิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผู้รู้ อ่านข้อความ
    โหหหห ตีกันเลยๆๆ 555+ เห็นโหดกันจัง ทั้งหมดเห็นทะเลาะกันนี่ ถ้ารู้ว่าผมคือใครแล้วจะหนาวครับ เด็กร้องไห้ได้ยินชื่อผมยังต้องหยุดร้อง

KAK Travian ยังต้องเอือมระอาผมเลยครับ ส่วน MH ผมก็ปราบซะอยู่หมัดมาแล้วครับ ประสบการณ์ โดนแบนมากว่า 35 ครัง แล้วโดนนานสุด 4 เดือน

จะเป็นพี่เจ๋ง พี่โจ ริน หรือใครก็ได้ครับ ได้ยินชื่อผมนี่ ยังต้องร้องว่า โอ้โหหหหห มารูโจ้ จัมโป้ โปเตโต้ พิโกโร่ มาริโอ้ เลยครับ

เพราะว่าผมแค่ผม คนเดียว ก็สามารถ ลบเมืองคนได้ 283 คน พร้อมๆกัน ส่งวิได้ 1 วิ ทัพวิ่ง 2354 ทัพ แล้วผมมีลูกน้องในกิลอีก 83050 คน

ถ้าใครจะท้า 1-1 กับผมก้ได้เลยครับ แต่ต้องไม่ใช่เกมส์นี้ครับ เกมส์นี้เลยกันเป็นทีมครับ ไม่ใช่ 1-1 ถ้า 1-1 ไปเล่น สตีสไฟท์เตอร์ ครับ น่าจะเหมาะกว่า

ถ้าถามว่าผมเก่งไหม ผมบอกเลยว่า คำว่าเก่ง มันคือคำดูกถุกผมครับ ระดับผมต้องเรียกผมว่า เทพ เพอซีอุส อุส อุส อุส..

จำไว้นะนู๋ๆ กระปู๋ นู๋ยังเล็ก อย่ามางัดกับป๋า เพราะความเก๋าผมไม่เคยซา อย่าซ่ากับป๋า เดี๋ยวจะโดน

ก็เลิกใช้โปรแกรมช่วยเล่นสิครับ ปราบทีมงานหรือโดนทีมงานปราบครับ ถ้าจำไม่ผิดนี้โดนข้อหาการใช้โปรแกรมจากนอกเกมส์ แล้วส่งจดหมายด่าทีมงานแบบหยาบคาย แล้วก็อ้างว่าตนเองไม่ได้พิมพิ์แต่โดนคนอื่นแฮกไอดีม าพิมพิ์ด่าทีมงานทีมงานเค้าไม่โง่นะครับ เค้าเช็คที่คอมไม่ได้เช็คที่ไอพีครับ คุณปลอมไอพีเค้าก็เช็คได้เพราะเค้าไม่สนใจหรอกครับว่ าไอพีจะเป็นไอพีอะไร เพราะเค้าเช็คจากคอมโดยตรงเผลออาจจะ remote ส่องหน้าคอมคุณอยู่!!! กำโทษ แมวพิมพิ์ เอิ้กๆๆ
    อย่าลืมติดติดชม ครัวกากๆ กันน่ะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=jnzF3rHQVCE&NR=1

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ หมีแพนด้า อ่านข้อความ
    ช่างแอร์ เคโระ อย่าทำนู๋ ขอร้องอย่าเกรียนให้มากนัก
    เด๋วน้องgunza ทนไม่ได้ร้องไห้ไปฟ้องทาง +/+ มารุม แล้วนะหนาว ตอนนี้ว่าจะแอบเจรจาลับๆกันอยู่ ยังไม่อยากเปิดเผย

มโนะล้วนๆ เดี๋ยวสมัครไอดีลงไปดูสถานการณ์บ้างดีกว่า
    ฟ้อง + + มารุมนี่ คือให้มารุมgunzaหรอครับ 555
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

ก็เลิกใช้โปรแกรมช่วยเล่นสิครับ ปราบทีมงานหรือโดนทีมงานปราบครับ ถ้าจำไม่ผิดนี้โดนข้อหาการใช้โปรแกรมจากนอกเกมส์ แล้วส่งจดหมายด่าทีมงานแบบหยาบคาย แล้วก็อ้างว่าตนเองไม่ได้พิมพิ์แต่โดนคนอื่นแฮกไอดีม าพิมพิ์ด่าทีมงานทีมงานเค้าไม่โง่นะครับ เค้าเช็คที่คอมไม่ได้เช็คที่ไอพีครับ คุณปลอมไอพีเค้าก็เช็คได้เพราะเค้าไม่สนใจหรอกครับว่ าไอพีจะเป็นไอพีอะไร เพราะเค้าเช็คจากคอมโดยตรงเผลออาจจะ remote ส่องหน้าคอมคุณอยู่!!! กำโทษ แมวพิมพิ์ เอิ้กๆๆ

อันนี้ลั่นเลยครับ ขาบอทมีขาอ่อนกันเป็นแนวเลย5555 เทพได้ไม่ต้องบอทนะเพราะโปรแกรมช่วยเล่นไม่ได้ทำให้เ ทพได้หรอก อยากเก่งกดมือเนี่ยละ
    เซิฟ5 ตลกดีแปปๆตีกันเองเสพข่าวต่อดีกว่าน่าสนุกดีจัง
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ

ท่าน แอบฟัน เอารีพอร์ต ตี ww ท่านงูเขียวที่เรนหมด ww มาโชว์หน่อย อิอิ ให้งูมุดลงดินไป เอะใช่ท่านแอบฟัน ปะนะ โทดที มือลั่น เหนเเล้วอดฮา ไม่ได้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เคโระ : 01-30-2016 เมื่อ 05:04 PM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ToshiXJP อ่านข้อความ
    5555+ รู้ดีจังนะครับ 55+ ปราบทีมงานแน่นอนครับ เพราะระดับเทพเพอร์ซิิุลแล้ว ไม่เคยหมอบง่ายๆครับ เพราะผมคือเทพเจ้าแห่งนรก เพอร์ซิอุส

เรื่องโปรแกรม ถ้าคิดว่าผมใช้แจ้งแบนได้เลยครับ มีปัญญาแจ้งแบนป่ะละ จัดดิๆ ปัญญาอ่ะมีไหมครับ จัดให้ผมดูหน่อยอยากได้อยากโดน55+

อย่าคุณอ่ะมันเด็กรุ่น ฮะมอย เส้นสุดท้ายผมครับ อย่ามาทำซ่ากับป๋า เดี่ยวจะได้รับรู้ถึง เทพเพอร์ซิอุสนะจ๊ะ นู๋จ๋า

ถ้ามีปัญญา ก็มาเจอกัน ถ้าอยากมันก็มาหาป๋า จะจัดให้หายซ่า เพราะป๋าชอบเตะหมา

แล้วที่บอกว่าผมบอกว่าผมบอก ทีมงานว่าโดนแฮ๊คแล้วอื่นพิมพ์ผมว่ พลาดแล้วหละครับ ผมบอกว่าผมลุกที่อื่นมา สงสัย แมวที่เลี้ยงไว้จะแอบมาพิมพ์ครับ 55+

ไม่ใช่คนนะ อ่าววววเห้ยยยยยยยยยยยย เขารีโมท หน้าจอผมได้ด้วยหรอครับ งานเข้าแล้วครับ แบบนี้ผม เปิดหนังเอ็กก็เห็นหมดเลยดิผมเปิดตลอดเลยครับ

เวลาเล่น Travian เปิดไม่เท่าไร เปิดกล้องแล้วส่องดูหน้าตัวเองตอนผม ชูวู่ ด้วยเขาจะเอาคลิปผมไปปล่อยป่าวครับ รีโหมดได้ก็ไม่บอก เซงเบย

อย่านู๋อ่ะมันเด็กรุ่น ฮะมอย เส้นสุดท้ายผของผมครับ อย่ามาวัดกับป๋าเลยครับ อย่ามาทำซ่าเด๊่ยวจะโดนป๋าทืบ

อย่างนู๋มันแค่กระปู่ขันที จะมาเทียบกับพี่ เทพเพอร์ซีอุส สำหรับนู๋ก็แค่ลูกตุ๊ด เชิญมุดรูต่อไป ฝันเดรรร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ snake อ่านข้อความ

อันนี้ลั่นเลยครับ ขาบอทมีขาอ่อนกันเป็นแนวเลย5555 เทพได้ไม่ต้องบอทนะเพราะโปรแกรมช่วยเล่นไม่ได้ทำให้เ ทพได้หรอก อยากเก่งกดมือเนี่ยละ
    เซิฟ5 ตลกดีแปปๆตีกันเองเสพข่าวต่อดีกว่าน่าสนุกดีจัง

อะไรครับ เอก งูกเล็ก เซ็กเสื่อม ขาบอทได้นั้นตัวคุณเองด้วยป่าวครับ 555+ ระดับนู่อย่าหาว่าพี่ไม่รู้ว่านู๋อ่ะใช้นะจ๊ะ 55+

เพราะผมนั้นคือผู้รู้ ที่แม๋แต่เรื่องในรู พี่ก็รู้หมด ไม่ว่าใครจะหำหด ยันแอบตด ผมรู้หมดได้ฉับไว

ถ้าหาว่าผมบอท เชิญขี่ม้าสามศอกไปบอก ทีมงานด้วยนะจ๊ะ ว่าแบนผมด้วย อยากได้อยากโดนจุงเบย

เพราะนู๋มันแค่งูเล็ก แต่พี่นั้นไม่เล็กนะครัช