ชื่อกระทู้: เทสเทส อัพเดตข่าวคราวกันหน่อย

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟอรั่ม อ่านข้อความ
    ทัพตีพี่คะน้า ดูได้ที่โปรไฟล์ freedom คับ โหดมากอ่ะ
    อือหือ โหดมาก=[]= นี่นับรวมที่ออกฟาร์มยังไม่กลับรึยังครับเนี่ย อาจเยอะกว่านี้อีก*0*
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

ใครจะเริ่มตีใครก่อน หิวรีพอร์ทจัง

โปรเติมทองมาเติมไว้ๆเผื่อ ลบไอดีหนีไปเซิฟอื่น อิอิ
    ป.ล. ผมนะลบ 555+

มีคัยไปตบเด็กปะคับ

เหนคะเเนนป้องกันขึ้นเยอะเชียว

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟอรั่ม อ่านข้อความ
    มีคัยไปตบเด็กปะคับ

เหนคะเเนนป้องกันขึ้นเยอะเชียว
    มีครับ ผมกะส่งไป เเต่ไม่เเน่ใจเรื่องอายุนะครับ พอดีตอนส่งไปตีไม่ได้ถาม คราวหลังจะพยายามถามครับว่า เด็กหรือเปล่า

อยากโดนตำรวจจับต้องทำไงดี!!!
    Ts1. Indy 2015.
    Ts5. โจรสลัด 2016. กำลังเล่น
    Tx2.de THAI-X. กำลังเล่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuizx- อ่านข้อความ
    อยากโดนตำรวจจับต้องทำไงดี!!!
    ต้องก่อเรื่อง ตีตำรวจก่อนครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อยากโดนแบน อ่านข้อความ
    ต้องก่อเรื่อง ตีตำรวจก่อนครับ
    ก่อแล้ว แต่ยังไม่โดนจับเสียที่นี่ซิครัช tt
    Ts1. Indy 2015.
    Ts5. โจรสลัด 2016. กำลังเล่น
    Tx2.de THAI-X. กำลังเล่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saosas อ่านข้อความ
    มีครับ ผมกะส่งไป เเต่ไม่เเน่ใจเรื่องอายุนะครับ พอดีตอนส่งไปตีไม่ได้ถาม คราวหลังจะพยายามถามครับว่า เด็กหรือเปล่า
    สวัสดี คะแนนป้องกันเยอะดีนะเราอ่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuizx- อ่านข้อความ
    ก่อแล้ว แต่ยังไม่โดนจับเสียที่นี่ซิครัช tt
    ก่อเรื่องแถวไหนครับ ความเสียหายเยอะแค่ไหน รีพอร์ทไม่มี ดราม่าไม่เกิด ตำรวจเลยไม่ทำงาน

โจรตัวใหญ่ไม่รู้ แต่ลูกสมุนโจรเหมือนจะมีข่าวแว่วๆว่ามีเมืองหายไปแล้ ว ไม่รู้ข้อมูลเท็จจริงเพียงใด ใครมีข้อมูลเอามาเม้าหน่อยเด้อจร้า