ชื่อกระทู้: เทสเทส อัพเดตข่าวคราวกันหน่อย

เปิดสัปดาห์เเห่งการตีอาติด้วยคะเเนนโจมตี 20k+ โหยยยยขนาดอาติยังไม่ออกก้อหวดกันละ ใครมีรีพอร์ตเอามาให้เสพทีครับ เห็นคะเเนนโจมตีละหิวรีพอร์ตมากสัปดาห์นี้รู้สึกตำรว จจะมาเเรง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saosas อ่านข้อความ
    เปิดสัปดาห์เเห่งการตีอาติด้วยคะเเนนโจมตี 20k+ โหยยยยขนาดอาติยังไม่ออกก้อหวดกันละ ใครมีรีพอร์ตเอามาให้เสพทีครับ เห็นคะเเนนโจมตีละหิวรีพอร์ตมากสัปดาห์นี้รู้สึกตำรว จจะมาเเรง
    http://travian-reports.net/th/report...fe,55811e2cc22
    ขอแสดงความเสียใจกับท่านผู้นำตำรวจด้วยครับ
    ทัพตีอาติเฟคสลายหายไปในพริบตา

บางทีผมก้อไมเข้าจายเจรงๆ ว่าเอามาตายกันทำไม - -*

แต่ก้อเข้าใจนะว่าทัพมันเหลือ 555
    Ts1. Indy 2015.
    Ts5. โจรสลัด 2016. กำลังเล่น
    Tx2.de THAI-X. กำลังเล่น

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuizx- อ่านข้อความ
    บางทีผมก้อไมเข้าจายเจรงๆ ว่าเอามาตายกันทำไม - -*

แต่ก้อเข้าใจนะว่าทัพมันเหลือ 555
    บอกแล้วไง นี่มันแค่เศษทัพ ทัพจริงอะเป็นแสน โถ่ๆๆๆ
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ layeagle อ่านข้อความ
    บอกแล้วไง นี่มันแค่เศษทัพ ทัพจริงอะเป็นแสน โถ่ๆๆๆ
    แล้วบรรดาโจรทั้งหลาย ไม่คิดอยากเอาเศษทัพมาโชว์กันบ้างหรือครับ อยากชมบ้าง

ว่าจะไปส่องโซนเทากะตีก่อนอาติ อ้าวไอดีเทาซะงั้น

เอาที่สบายใจก็แล้วกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หมีแพนด้า : 04-20-2016 เมื่อ 10:51 AM

โทดครับ วิธีที่ผมเล่นให้ชนะคือกำลังเงิน กำลังเวลา และที่สำคัญสุดกำลังสมองครับ ไม่ใช่กำลังบอท ถ้ามั่นใจว่าผมใช้่หรือใครใช้ก็แจ้งแบนมา

แก้ทำไม ละอายเหรอ กลัวไม่ได้ฟาร์มเหรอ

ผมเพิ่งรู้นะ ว่า สู้กันตามกฏเกม = ไม่เลือกวิธีชนะ
    บอท = ใครๆก็ใช้กันทำไมต้องแบนด้วย

โคตรไทยอ่ะ 555+

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

เอ... เหมือนพลาดอะไรไป555
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™