ชื่อกระทู้: เทสเทส อัพเดตข่าวคราวกันหน่อย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GeniuSs อ่านข้อความ
    น่าจะมา สัมภาษณ์ผมบ้างนะ โซนผมนี้ รบกันได้ทุกวี้ทุกวัน :d
    555+ ขอบคุณมากครับ ไว้โอกาศหน้านะครับ แต่เนื้อเรื่องนี้ ผมจะเก็บไว้ก่อน เอาไว้เป็นเรื่องราวใน เซิฟ ถัดไป

และจะพยายาม แต่งให้จบ ขอแค่เกมส์ไม่น่าเบื่อแบบนี้ก็พอ 555+ เซิฟนี้ผมสืบข้อมูลได้ไม่มากเลย

อาจจะเป็นเพราะว่าผมมาช้า ด้วยมั้งครับ เลยไม่ค่อยได้สนใจเท่าไร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GeniuSs อ่านข้อความ
    น่าจะมา สัมภาษณ์ผมบ้างนะ โซนผมนี้ รบกันได้ทุกวี้ทุกวัน :d
    เราอย่าไปสนใจโซนอื่นเลยครับๆๆ

มาสร้่างความมันส์ในโซนกันดีกว่า อิอิ
    Ts1. Indy 2015.
    Ts5. โจรสลัด 2016. กำลังเล่น
    Tx2.de THAI-X. กำลังเล่น

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟอรั่ม อ่านข้อความ
    รีพอร์ตข้างบน คงไม่ใช่ผม อิอิ อย่าเพิ่งดราม่า มาดูเมืองโดนยิงกะยึดเมืองดีกว่า หุๆๆ รุ้สึกจะเสียหายหนัก อาติเฟคสร้างไวเล็กก้ปลิว ช่างโหดร้ายจิมๆ
    ฟอรั่ม คนเดียวกับลูกกิลผมเซิฟ1เปล่าครับ อิอิ เหมือนจะมีคนถามหาคุณบ่อยๆนะ
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

เบื่อ เชิฟนี้ตีกันไม่โชว์รีพอทเลย เงียบกริบ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ อยู่ไปวันๆ อ่านข้อความ
    เบื่อ เชิฟนี้ตีกันไม่โชว์รีพอทเลย เงียบกริบ

จะโชว์ได้งายครับ ไม่มีรีพอตหนินา
    Ts1. Indy 2015.
    Ts5. โจรสลัด 2016. กำลังเล่น
    Tx2.de THAI-X. กำลังเล่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuizx- อ่านข้อความ
    จะโชว์ได้งายครับ ไม่มีรีพอตหนินา
    +/- ที่คุณอยู่เห็นตีกันไม่พักเลย.

อยากจะร้องไห้ เริ่มต้นอาทิตย์ใหม่ พร้อมบ่อข้าว 19 หายไป อย่าตีผมเลยครับ ผมเเค่สายเรนกากๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saosas อ่านข้อความ
    อยากจะร้องไห้ เริ่มต้นอาทิตย์ใหม่ พร้อมบ่อข้าว 19 หายไป อย่าตีผมเลยครับ ผมเเค่สายเรนกากๆ
    ผมก็ไปตอมา ไม่เหนเรนเลย ตอนเเรกจะเฟค ส่งคลับไป 19 ตัวลืมส่งเเมว เลยส่งทัพจิงเเก้เขิล ตอเลย เปลี่ยนสายเล่นละ

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ฟอรั่ม อ่านข้อความ
    ผมก็ไปตอมา ไม่เหนเรนเลย ตอนเเรกจะเฟค ส่งคลับไป 19 ตัวลืมส่งเเมว เลยส่งทัพจิงเเก้เขิล ตอเลย เปลี่ยนสายเล่นละ
    เลิกเล่นเเล้ว มาหนักเซิฟหนึ่งดีกว่า ใช้ลูกกิลผมไหมเนี่ยหรือผมจำชื่อผิด หรือต้องเนียนหลบใครหรือเปล่า
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zermax อ่านข้อความ
    เลิกเล่นเเล้ว มาหนักเซิฟหนึ่งดีกว่า ใช้ลูกกิลผมไหมเนี่ยหรือผมจำชื่อผิด หรือต้องเนียนหลบใครหรือเปล่า
    หูยอ่าน ลายเซ็น แล้วเคืองเลย un นี่เลวจริงๆ อยู่ๆก็ทิ้งสหายสุดรักเยี่ยงตำรวจไปหาโจร โจรก็เลวจริงๆ ไปดึงเขาเล่นไม่ซื่อ อื้อหืออออ ตำรวจก็เลวจริงๆ เขาไปนู่นแล้วยังเล่นสปาย หุหุ เซิฟ5นี่มันเลวจริงๆเลย 555 โจรก็เลว ตำรวจก็เลว
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™