ชื่อกระทู้: รอบใหม่ ไอดีใหม่ คนเล่นหน้าตาเดิมๆ

ตายๆเรนหมดถึงขนาดเอาทหารตีมาเรน ไม่แน่ใจว่าได้ขอเรนกันทีมผู้บริหารหรือยัง
    หรือขอไปเเล้วแต่เค้าอมเรนเลยต้องเอาอิมมาเรน เสียดาย อิม14k ซีซ่า4k อย่างว่าละครับนี่มันสปีดกดทหารง่ายนิดเดียว
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    เล่นไอดีไรละครับ ส่งไอดีมา เลย ผมเล่นไอดี พระปื่นทอง นะ ส่วนเรื่องว่าsim ดูคะแนนป้องกันกับโจมตีดีก่าครับ ไม่ใช่ไม่มีมูลแล้วเอามาเห่าต้นเกมส์อีก
    ตอแหลมจริมๆ นับถือครับ นับถือ

วันทอง อมสร้างไวแต่อาติออก สงสัยมหาแฮมอีกมั้งเนี่ย หู้ยๆๆ

พระปิ่นทองดูกระจอกเลย(หรือว่ากระจอกอยู่แล้ว)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ต้มยำ อ่านข้อความ
    อ๋อๆ ต้มเกมส์ไง เก็บพวกกิล mad แถวหลวง(โดนยิงเมืองแหกลบไอดีไปและ) กับ ป๋องต้นโซนไง ตอนแรกเขาจับกัน มาลุมพวกผมสงสัยไอพวกที่ปากดีๆ หน้าจะพวกกิล mad ที่มันเห็นมาเห่าใช้ไอดีจริงหน้า แรกๆเลย พอไอดีโดนยิงเมืองแหกสงสัยเปลี่ยนไอดีไม่กล้าเอาไอดี จริงมาพิมพ์
    โทดที กุไม่ใช่ mad ไอควาย โง่แล้วไม่เจียม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย อย่ามาดัง : 05-03-2016 เมื่อ 05:39 AM

Travians

เทสๆ กี่โพสแล้ววะเนี่ย

โดน ผช.มโน (ตุ๊ดป่ะวะนิสัยงี้)
    ผมไม่รู้ ผมเมาเป็นชีวิตจิตใจ

อ๋อๆ ต้มเกมส์ไง เก็บพวกกิล mad แถวหลวง(โดนยิงเมืองแหกลบไอดีไปและ) กับ ป๋องต้นโซนไง ตอนแรกเขาจับกัน มาลุมพวกผมสงสัยไอพวกที่ปากดีๆ หน้าจะพวกกิล mad ที่มันเห็นมาเห่าใช้ไอดีจริงหน้า แรกๆเลย พอไอดีโดนยิงเมืองแหกสงสัยเปลี่ยนไอดีไม่กล้าเอาไอดี จริงมาพิมพ์
    โทดที กุไม่ใช่ mad ไอควาย โง่แล้วไม่เจียม

เทสด้วย *0*

คือแบบว่าต้นเกมผมโดนmadมาประกบยิง คงซิมสบายเนอะ เมืองข้าวทีมผมสามคนใกล้ๆกัน รอบๆ100*100ก็มีแต่mad ก่อนจะบอกว่าซิมสบายดูต้นเกมด้วย
    ก็เเค่หญิงสองใจ
    Thx.18 วันทอง
    Thx.19 สุดหล่อ
    Thx.21 ค้อนทอ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nuddanai อ่านข้อความ
    แหนะๆ แถไปนู้น อีลูกตุ๊ด บอกตัวเอง israel แล้วไง ??? แถไปไหน ขำว่ะ บอกไม่แอบ ตุ๊ดเอยยย
    มีปม?? น่าสงสารนะครับ คำก็ตุ๊ด สองคำก็ตุ๊ด ทำไมเป็นคนถ่อยเหยียดเพศอะไรอย่างงี้

isreal แล้วไง ไม่ใช่ isreal แล้วจะยังไง มันต่างกันตรงไหน น่าสงสารนะครับคนมีปมแบบนี้

ปล. ไปถ่อยกับครอบครัวคุณเถอะ คิดว่าพวกเค้าคงชอบ ไม่งั้นคุณคงไม่โตมาพร้อมนิสัยถ่อยแบบนี้
    ผมเล่นเกมนี้มานานตั้งแต่
    Thx[ไรจำไม่ได้] >>> zevear (รอบที่มีคนโหดๆชื่อ Nadear อะ อยู่กิลนี้แหละ กิล NW มั้งถ้าจำไม่ผิด)

รอบอื่นๆก็แอบเล่นบ้าง จำชื่อตัวเอง/กิลไม่ได้ รออ่านดราม่าบอร์ดอย่างเดียว(สุมไฟด้วย 555)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ
    ไปถ่อยไกลๆตีน นู่นไป๊ ชิ่วๆ...

ถ้าคิดว่าผมแอบอ้างคุณ คุณฟ้องมาเลยสิครับ#รอเหี้ยไรครับ

ผมแอบตรงไหน นี่ก็ไอดีผมมาตลอด เล่นมาตั้งนาน โถพ่อหนุ่ม

แค่คุณไม่รู้จักผม อย่าสะเออะคิดว่าผมแอบคุณครับ

ผมไม่จำเป็นต้องแถอะไรเลย ไม่ใช่เรื่องผม

ปล. ถ้าคันปากอยากปลดปล่อยความเกรียนแนะนำ quote ตอบโต้กับคุณ Nolove, ต้มยำ เลยครับ# ตามสบาย
    แล้วที่คุณกล่าวอ้างไอดีคนอื่นบอกว่าเป็นไอดีตัวเองม ันใช่มั้ยละถ้าใช่ก็บอกใช่ ถ้าไม่ใช่ก็บอกไม่ใช่ จะฟ้องทำขี้เกลืออะไร เสียเวลา เอาเวลาไปทำอย่างอื่นมีประโยชน์กว่ามั้ย
    ผิดไม่รับ รับแต่ชอบ ใครๆก็ชอบทำ ''แต่มันไม่ชอบธรรม''

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ zevear อ่านข้อความ
    มีปม?? น่าสงสารนะครับ คำก็ตุ๊ด สองคำก็ตุ๊ด ทำไมเป็นคนถ่อยเหยียดเพศอะไรอย่างงี้

isreal แล้วไง ไม่ใช่ isreal แล้วจะยังไง มันต่างกันตรงไหน น่าสงสารนะครับคนมีปมแบบนี้

ปล. ไปถ่อยกับครอบครัวคุณเถอะ คิดว่าพวกเค้าคงชอบ ไม่งั้นคุณคงไม่โตมาพร้อมนิสัยถ่อยแบบนี้
    บ่างช่างยุ บ่างช่างยุ สรุปแอบอ้างไอดี ถถถถถถถ

อย่าว่านู๋ นู๋เอง Israel
    ดีนะรอบนั้นไม่มีใครตามมาตามคำยุ ไม่งั้นนู๋อยู่ไม่จบเกมส์รอบ thx17 แน่นวลลล อุตส่าห์หนีไปหลบอยู่ในป่าอเมซอนอันไกลโพ้นนนแล้วนะ
    .
    .
    .
    งือออออ >,<
    Thx Round 11 : ImperfecT -> เด็กใหม่ "ไข่กวน[ส้ม™]" ปั้น
    Thx Round 12 : Beyager01 -> RL-G™
    Thx Round 14 : พีทประตูหลัง -> LOST™
    Thx Round 15 : Pumbaa -> บินตั้งแต่ต้นเกมส์ เลยเลิก
    Thx Round 16 : Horatio -> AGENT
    Thx Round 17 : ISRAEL -> ไม่มีใครคบ เลยอยู่เหงาๆ คนเดียว
    Thx Round 18 : งูแผ่แม่แบ้ -> GHOST
    Thx Round 20 : PLANB -> #A