ชื่อกระทู้: มาเล่นบอร์ดกันนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ realhero อ่านข้อความ
    โชคดีครับท่าน
    ขอบคุณครับ โชคดีเช่นกันนะตรับ

ขอนอกรอบเรื่องฝ่ายในเกมส์กันก่อนนะครับ ผมฝากไว้พิจารณาเรื่องนึงครับ ผมไม่ทันได้ทำแต่คิดไว้ ผมไม่รู้นะครับว่าท่านทั้งหลายบริหารกิลไหน แต่เมื่อก่อนผมคิดอย่างนึงนะว่า อยากให้ปันๆเค้าทำ ww ไว้ให้มือใหม่ของฝั่งสหภาพใหญ่เค้าลองยิงดู คนไม่เคยยิงจะไม่รู้ว่ามันรู้สึกดีขนาดไหน แต่สหภาพใหญ่คงต้องช่วยแร่เค้าอัพด้วย ยังไงก็ขอทุกท่านรับไว้พิจารณาด้วยแล้วกันนะครับ สนุกสนานครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย AAABBCC : 10-10-2016 เมื่อ 11:10 AM

จริงหรือหลอก.
    เราเทรดข้าว. เค้าตุนแร่
    เค้ามาไกล. เราต้อนรับ
    เราส่องเมือง. เค้านอน โอ.
    ตอ. อ. ตอ. หรือ. แห กอ. แหก

ถามๆ. ปันปัน. ใครจบไซโค. มาบ้าง. เพราะปั่นหัวคน. ได้ทั้ง เซิฟ. 6.00. เวลานอนชัดๆ. มันเป็นเวลาตื่นของคนแก่ ชัดๆ(40up) อย่าแกล้งเด็ก สิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ปะการังเทียม : 10-10-2016 เมื่อ 05:55 PM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ปะการังเทียม อ่านข้อความ
    จริงหรือหลอก.
    เราเทรดข้าว. เค้าตุนแร่
    เค้ามาไกล. เราต้อนรับ
    เราส่องเมือง. เค้านอน โอ.
    ตอ. อ. ตอ. หรือ. แห กอ. แหก
    รับสภาพครับ ตอแน่นอน
    ชาวเราเลยย้ายหนีไป speed กันไงครับ
    หลับให้สบายครับ งานนี้เฟคของแท้
    อยากดูความพร้อมสายเรน
    พยากรณ์อากาศต่อเลยนะครับ
    คิงส์หมดทหาร แฟนเดย์หมดทหาร ทบ.หมดทหาร
    punpun หมดตอนหกโมงเช้านี้แหละ
    ww ใครสร้าง ใครยิงใคร ยิงกันให้มันแล้วกัน

ชาวเราตัวป่วนไปรออยู่ speed ครับ ลงช้าเสียเปรียบนะ
    speeddddddddddddddddd

แว๊บๆ ตื่นมาดูไม่ทัน!!

น่าจะไม่ตอนะ ��

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taebig อ่านข้อความ
    ผมทำมาแล้วครับอยู่กับเพื่อนสองคนอยู่พักใหญ่ๆ ตี กิล kingdom ตลอด เก็บไปหลายไอดีละ กิลนั้นยังไม่มีปัญญาทำไรผมเลย
    เท่าที่อ่านโพสนี้ดูท่านยิ่งใหญ่จริงๆนะ อย่าลืม ท่านมีพวกเยอะคนไปตีมีน้อย ทางผมเลยต้องลำดับการไปตี
    เพราะกิลking มีศัตรูเยอะ เลยไม่รู้จะตีใครก่อน ทำให้ไม่ได้ไปหาแต่ก้ไปหาแล้วไงครับ เมืองหาย ปุบประกาศบอกให้มาแมวให้หมด

แค่นี้ก้รู้ใจท่านแล้ว ผมโดนดาบแดงตั้งแต่ก่อนอาติออกยันถึงตอนนี้ อาติก็เคยโดนท่านมาเปิดตีแย่งไปก้ยังเล่นรอวันเอาคืน ครั้งแรกคิดว่าท่านใจเด็ด แต่ยังนับถือในความเก่งในการเล่นเกมส์

เอ้า !!

เมืองใครหายแสดงตัวหน่อยครับ ที่เดา ๆ กันไว้ ถูกบ้างไหมครับ ^^

ไม่รู้ทหารในนั้นหายไปเท่าไรน้ออออ ถ้าใจดีก็แจ้งยอดมาทีนะครับ

หนีก่อน เดียวโดนเตะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ripww : 10-11-2016 เมื่อ 02:33 AM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ripww อ่านข้อความ
    เอ้า !!

เมืองใครหายแสดงตัวหน่อยครับ ที่เดา ๆ กันไหว ถูกบ้างไหมครับ ^^

ไม่รู้ทหารในนั้นหายไปเท่าไรน้ออออ ถ้าใจดีก็แจ้งยอดมาทีนะครับ

หนีก่อน เดียวโดนเตะ
    ของผมแมวหาย แจ้งได้ที่ไหนครับ t^t
    ยักษ์หลับ อย่ารีบปลุก !!

ใช่เมืองที่มีคลับ อลังการ ปะครับ หรือ ไม่ใช่ ผมเดาเอา

หน้าที่ 139 จากทั้งหมด 165 หน้า แรกแรก ... 3989129137138139140141149 ... LastLast