ชื่อกระทู้: เปิดโหมดเม้ากันเลย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะตอกุ้งสด อ่านข้อความ
    S4 ใครข้องใจทิ้งชื่อ ไอดีไว้ครับ เดี๋ยวเทเลทับบี้ไปเยือนแน่นอนครับ. หรือใครไม่พอใจอะไร
    มาลวที่ดิบซี่เบยครับอยากได้เหรีญเขียวใจจจะขาด. รำคาญเห่าไปเห่ามาว่าใครจับกับใคร มัดรวมกันมาทั้ง เซิบ
    มารุมผมนี่มาถ้ากล้ามาตี ให้เวลา10วัน ก่อนอาติไม่งั้นจะไปเยือนเอง ลงชื่อไอดีไว้ รำคาญ

555 อดเหรียญเขียว สมน้ำหน้า

สวัสดีครับ พี่ สะตอกุ้งสด ขอฝากไอดี kasuke.ae86 ไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ
    TH3 Alliance HSR ลงรอบแรกในหลายปีที่เลิกเล่นไป เจอทีมที่แข็งแกร่ง ถือ WW ระดับ 60
    THX Alliance Quartz
    TH5 Alliance ตำรวจน้ำ เริ่มจริงจังกับการเล่นมากขึ้น เจอทีมที่แข็งแกร่ง แพ้ทีมโจร
    THX Alliance ช่างแอร์ในตำนาน
    TH3 Alliance WT-H2O™ ดูจริงจัง แต่ทีมโคตรโหดเลย WW ระดับ 100

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะตอกุ้งสด อ่านข้อความ
    S4 ใครข้องใจทิ้งชื่อ ไอดีไว้ครับ เดี๋ยวเทเลทับบี้ไปเยือนแน่นอนครับ. หรือใครไม่พอใจอะไร
    มาลวที่ดิบซี่เบยครับอยากได้เหรีญเขียวใจจจะขาด. รำคาญเห่าไปเห่ามาว่าใครจับกับใคร มัดรวมกันมาทั้ง เซิบ
    มารุมผมนี่มาถ้ากล้ามาตี ให้เวลา10วัน ก่อนอาติไม่งั้นจะไปเยือนเอง ลงชื่อไอดีไว้ รำคาญ
    โหดจริงๆวะ พี่สะตอ ท้าทุกs เล่นทุกคน. จิตใจทำด้วยอะไรกันครับ

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ snake อ่านข้อความ
    เวงกำ จู๋ยังไม่โตเลยเสียใจ สะบายดีๆๆๆๆๆไหม

อ่าตามมาอ่านบรอดเซิฟ 4 เห็นเขาบอก มีดราม่าไรกัน เจอลุง อีกหละ คิดถึงนะครับ
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

และแล้วก้อสู่ความเงียบสงบอีกครั้ง ...

น่าจะเป็นธรรมดาของช่วงเวลาที่กำลังจะเถลิงศกขึ้นปีใ หม่นะขอรับที่ผู้คนต่างกลับไปหาครอบครัว กระผมเพิ่งกลับมาจากแดนไกล ก็เพิ่งจะรู้ว่าเซิร์ฟประเทศเรามีการหยุดช่วงปีใหม่น ี้ด้วย

แต่ความเงียบนี้ก็ไม่ได้เงียบเสียทีเดียวนะขอรับ การปล้นสะดมภ์ของเหล่าขุนศึกก็ยังมีอย่างเข้มข้น อันดับก็ยังไม่เปลี่ยนแปลง กระผมเกรงแต่เวลาหลังจากหมดช่วงเวลาเฉลิมฉลองศกใหม่น ี้จะเกิดสงครามใหญ่อีกครั้ง

สรุปเปิดตูดหนีไป s เปิดใหม่กันหมดละ

ท่านเทพมาอวยพรเองเลย
    S3TH-RealFriend™|Yellow™ Love
    S4TH-CZ Mr.Love
    S1TH-?

ประสบการณ์ยังน้อย ช่วยคอยชี้แนะข้าด้วย

ขอบพระคุณท่านคิงวงขอรับ และอีกไม่ถึงชั่วโมงจะปลดล็อกเทศกาลตรุษสงกรานต์นะขอ รับ กระผมไพล่ไปนึกถึงสุภาษิตโบราณที่เคยอ่านมาว่า สหัสไสโย เอกะยงโย่ แปลว่าคนนอนหลับนับพันคนหรือจะสู้คนที่ยืนยงโย่ยงหยก แค่คนเดียว จะขอลุ้นว่าใครคืนนี้จะโดนลักหลับนะขอรับ

ตกลงยังมีคนเล่นอยู่ไหมเอ๋ยSนี้
    S3_THรอบทีมสี nะ_น้าหมูกรoบ
    S5_THรอบทีมโจรnะ_น้าหมูกรoบ
    S19_THรอบทีมSunGastly
    S2_THรอบRF ....
    S3_TH รอบต้นน้ำ ....
    S1_TH รอบFCพี่เจ....
    S4_TH รอบCZ ทิงกี้วิงกี้