ชื่อกระทู้: เปิดโหมดเม้ากันเลย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sonnen อ่านข้อความ
    ต้องกราบขออภัยขอรับ กระผมแค่โพสต์สนุกๆโดยไม่ได้คิดอะไรเพียงแค่อยากให้บ อร์ดไม่เงียบแค่นั้น

แต่เป็นธรรมดาของโลกนะขอรับ อันว่าสิงห์โตแม้ว่าจะแสดงท่าทีสงบนิ่ง แต่สัตว์น้อยใหญ่ต่างก็ยังหวาดระแวงอยู่ดีว่าวันหนึ่ งข้างหน้าสิงห์โตอาจลุกขึ้นมาล่าเหยื่อเมื่อใดก็ได้ เนื่องจากความเป็นสิงห์โตของมันที่ผ่านมาเป็นอันดับแ รก และเพราะภายใต้อุ้งเท้าอันอ่อนนุ่มของสิงห์โตนั้นยัง ซ่อนเล็บอันแหลมคมอยู่พร้อมจะฉีกเหยื่อให้เป็นเศษเสี ้ยวได้ทุกเมื่อเป็นอันดับที่สอแง และแม้แต่ในครั้งพุทธกาลยามที่องคุลิมาลเข้าอุปสมบทแ ละออกบิณฑบาต เหล่าชาวบ้านที่เห็นก็ต่างวิ่งหนีด้วยความหวาดกลัว จึงมีเพียงกาลเวลาที่ผ่านไปเท่านั้นที่จักเป็นเครื่อ งพิสูจน์ในความจริงขอรับ

เมื่อท่านราชาได้แสดงเจตน์จำนงที่จะช่วยสนับสนุนเหล่ าประชาให้อยู่ดีกินดี กระผมก็ขออนุโมทนาในกุศลจิตต่อไปขอรับ

(ดนตรีเชิด ตาแก่ถวายบังคมก่อนร่ายรำเก้งก้างสองรอบแล้วเข้าโรงไ ป)
    ข้าพเจ้าชอบโวหารท่านยิ่งนัก มีมุมบันเทิงซ่อนในความเป็นปราชญ์
    แต่ยิ่งท่านยกยอเปรียบเทียบ ข้าพเจ้าก็จักยิ่งเจ็บ "สิงโตป่วยแก่ ไหนเลย จะสู้ไฮยีน่าหนุ่ม"
    แค่ประคองแบกสังขาร ให้อยู่รอดจนจบเกมส์ได้ ก็นับว่าเป็นบุญนักแล
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Travianjung : 05-06-2017 เมื่อ 04:17 PM เหตุผล: เหมาะสมกว่า
    " ตราบใดที่ยังเป็นปุถุชนอยู่ ตราบนั้นย่อมมีทิฏฐิ และเมื่อมีทิฏฐิแล้วยากที่จะเห็นตรงกัน เมื่อเห็นไม่ตรงกัน ก็เป็นเหตุให้โต้เถียงวิวาทกันอยู่ร่ำไป สำหรับพระอริยเจ้าผู้เข้าถึงธรรมแล้ว ก็ไม่มีอะไรสำหรับมาโต้แย้งกับใคร ใครมีทิฏฐิอย่างไร ก็ปล่อยเป็นเรื่องของเขาไป "
    -หลวงปู่ดูลย์ อตุโล

King Wong
    finals.travian.com 2014
    http://travian-reports.net/th/report...83,72926b20ec6

ป๊ะ รับยาแล้วไปนอนกันทั้งคู่

หมอๆๆ ขอยาให้คนไข้ด่วน

เฟค บ้าบอ คอแตก ดันไปยิงเมืองแรกเกิด ... อยากรู้ใครคิดแผนให้ครับ ... รมเสียหว่ะครับ

คือ สาบานนะครับ ว่านี่มาตีจริงๆ ตี เมือง 1 กับ เมือง 3 แถมไม่หาย คืออะไรอะครับ
    TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present

ตีขำๆแก้เซ็งน่ะครับ เห็น CZ มาตีชาวบ้านเค้าเมืองไม่หายแถมทหารตัวเองหายไปเกือบแ สนคนอื่นเค้ายังไม่มาโม้ในบอร์ดเลย

เห้อ ว่าละก็ไปตีดอทแก้เซ็งดีกว่า ez

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aimmz อ่านข้อความ
    ตีขำๆแก้เซ็งน่ะครับ เห็น CZ มาตีชาวบ้านเค้าเมืองไม่หายแถมทหารตัวเองหายไปเกือบแ สนคนอื่นเค้ายังไม่มาโม้ในบอร์ดเลย

เห้อ ว่าละก็ไปตีดอทแก้เซ็งดีกว่า ez
    อ่อ เข้าใจกันแบบนั้นหรอครับ 5555 เข้าใจกันแบบนั้นต่อไปดีแล้วครับ Cz กากเอง ที่ไปตอ 1 ทัพแล้วยิงหลวง ป๊อปเหลือ 0
    กากจนไม่รู้จะกากยังไงละ ไม่รู้จะด่ายังไงดี

Myth ทำแผนได้ ห่วยและกากมาก
    TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ aimmz อ่านข้อความ

ใช่ครับ ดีแล้วแหละครับที่ไม่โม้ เพราะถ้าโม้นี่ ผมอายแทนเลย

เข้าโหมดซิมอีกละ 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ThENeW อ่านข้อความ
    เข้าโหมดซิมอีกละ 555
    ขอเวลารักษาตัวแพ้บนึงขอรับ กระผมเพิ่งถูกเกณฑ์เป็นไพร่ไปเอาหัวโหม่งกำแพงอริราช ศัตรูมา หัวหูโนหมดแล้วขอรับ
    Heller als tausend sonnen.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sonnen อ่านข้อความ
    ขอเวลารักษาตัวแพ้บนึงขอรับ กระผมเพิ่งถูกเกณฑ์เป็นไพร่ไปเอาหัวโหม่งกำแพงอริราช ศัตรูมา หัวหูโนหมดแล้วขอรับ

อยากจะถามว่าใครวางแผนครับ ไม่ไหวไม่ไหว รอเก้อกันเลยทีเดียว