ชื่อกระทู้: เปิดโหมดเม้ากันเลย..

อะไรของมันวะ

ไม่ยิงกันตอน อัพเลเวลww เหรอครับ อิอิ
    เล่นให้คนยอมรับและประทับใจ ดีกว่าเล่นให้คนด่าทั้งเซิฟนะ จุบุตุบุ

อะแฮ่มแจ้งข่าวบอกกล่าว สิ่งมหัศจรรย์แห่งโลกโดนยึดครับ สงสัยค้างค่าเช่ามาหลายเดือนเจ้าของเลยไล่ที เมื่อเช้าผมจะเข้าไปอาศัยกินข้าวเช้า เปิดประตูมากลายเป็นคนอื่นมาครองซะงั้น
    Heller als tausend sonnen.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Sonnen อ่านข้อความ
    อะแฮ่มแจ้งข่าวบอกกล่าว สิ่งมหัศจรรย์แห่งโลกโดนยึดครับ สงสัยค้างค่าเช่ามาหลายเดือนเจ้าของเลยไล่ที เมื่อเช้าผมจะเข้าไปอาศัยกินข้าวเช้า เปิดประตูมากลายเป็นคนอื่นมาครองซะงั้น
    ขออัพเดทข่าวครับสำหรับคนที่ไม่ได้มีไอดีใน S4 เมื่อกองทัพจากอาณาจักรอันดับหนึ่งแห่ง S4 ใช้แผนที่ชื่อว่า "ถ้าเอ็งไม่ใช้ ข้าก็จะยึด" ส่งกองทัพม้าราบแมวนับแสนเข้ามายึดสิ่งมหัศจรรย์แห่ง โลกของกลุ่มไตรภาคีสามทวีปได้ไม่นาน กลุ่มไตรภาคีก็ได้ใช้แผน "ใช้หรือไม่ใช้ ข้าก็ไม่ให้" ส่งกองทัพที่มีปริมาณมากกว่าฝ่ายทหารตั้งรับเทียบเป็ นอเนกอนันต์เท่า ( 555/0 = infinity number) บุกทุบกำแพงปล้นฆ่าเผาฝัง จนตอนนี้ยึดสิ่งมหัศจรรย์คืนมาได้แล้วครับบบบ
    Heller als tausend sonnen.

ทุบทิ้งให้หมด