ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taebig อ่านข้อความ
    จะมีคนที่พัก ระดับ10 รึยังเน้ออ
    มีแล้วจนจะมี ศาลากลางล่ะ อิอิ

จะออกบ้านกันยังน้าาาาาาาา แต่ละคนโหดๆทั้งนั้นเลย
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

เพิ่งหัดเล่นเซิฟแรกเลย จะรอดไม่ครับ อยู่แดน -/-ไม่รู้จักใครเลย โรม.....อยู่ไหน ???? งงเด้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaRa_DOX อ่านข้อความ
    เพิ่งหัดเล่นเซิฟแรกเลย จะรอดไม่ครับ อยู่แดน -/-ไม่รู้จักใครเลย โรม.....อยู่ไหน ???? งงเด้
    เพิ่งหัดเล่นเซิฟแรก ไม่รู้จักใครเลย แต่ถามหาโรม เอ๊ะยังไง 5555

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ruban อ่านข้อความ
    เพิ่งหัดเล่นเซิฟแรก ไม่รู้จักใครเลย แต่ถามหาโรม เอ๊ะยังไง 5555
    จริงๆ เพิ่งครั้งแรกเลยเซิฟนี้

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ PaRa_DOX อ่านข้อความ
    จริงๆ เพิ่งครั้งแรกเลยเซิฟนี้
    อยู่ -/- มาโจรสิครับทีมเค้าดี

Cool

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ venomx อ่านข้อความ
    อยู่ -/- มาโจรสิครับทีมเค้าดี
    ขอบคุณครับ อยากเป็นโจร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผัดไทไข่ห่อ อ่านข้อความ
    เลิกเพ้อละเล่นไปนิ่งๆอีเอก
    ไอ้คนใจดำ จิตใจทำด้วยอะไร
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ผัดไทไข่ห่อ อ่านข้อความ
    ไม่เล่นๆ. กลัวเทพเยอะไปอิอิ
    ไม่เล่นห่าอะไร ตูรู้นะมึงใช้เด็กต่ำว่า18 กดเกมให้อยู่ไอ้คนชั่ว
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ

ที่พักยัง2 อยู่เลย
    แมล่งเอ็ยนอนนา นานไป มั่วแต่สงกราน เมืองไม่โตไม่พอ กระหรี่เต็มเมืองเลยตู