ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sepentura อ่านข้อความ
    เออลืมไปคิดว่าเล่นไอดีบ้าน4 อิอิ
    หึหึ WW s5ตอนนี้เป็นไงมั้งครับ

คึกคักกันจังเลยนะ s1 อิจฉาวุ๊ย

ลงตอนนี้ทันไหมครับเนี่ย น่าสนุกจัง
    หัดเล่นใหม่ กำลังทำความเข้าใจเกมส์อยู่ (ทำไมมันยากจัง)

กันซ่า นายไม่ยึดโอข้าว50 ก่อนละ หรือนายไม่เติมทองเลยดันเหล็กนำแบบนี่ไม่ต้องมาถึงรู นรกหรอก เดินผ่านเทาทหารก้หิวตายละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sepentura : 05-06-2017 เมื่อ 06:44 PM

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sepentura อ่านข้อความ
    กันซ่า นายไม่ยึดโอข้าว50 ก่อนละ หรือนายไม่เติมทองเลยดันเหล็กนำแบบนี่ไม่ต้องมาถึงรู นรกหรอก เดินผ่านเทาทหารก้หิวตายละ
    ท่านกันซ่าเขาไปเก็บข้อมูลการเล่นยุโรปโบราณ เซิฟ20อยู่ สงสัยเอาไปลงเพจเป็นเพื่อประโยชน์กับผู้เล่นทราเวียน อยู่ครับ ผมเขาน่าจะยังไม่ว่างนะครับ
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

มีคนวงในบอกว่า กันซ่า มีอีกไอดีครับ อันนั้นน่าจะเป็นไอดีล่อตรีน

จะอะไรยังไงไม่รู้ แต่ที่รู้ๆเขาก็ต้องยึดโอ50ก่อนละครับ หรือว่าไม่มีปัญ...ตี จะได้เห็นทหาร30เคมั้ยเนี้ย ผมรอดูอยู่นะครับ

เล่นมาก็ทำไม่เคยถึงเหมือนกัน

โอ๊ยๆกิลไพ่แมร่งมีสปายดักทัพตีกิลขโมย แต่ขอโทษนะกิลไพ่ ทหารที่ไปแค่จิ๊บๆอย่าปากดี กิลขโมยของเราบอก นี่มาตีแค่เศษเล็บขบ จำไว้!!!

^
    ^
    ^
    ข้างบนเค้าเป็นไรมากมั้ยครับ เชิญรับยาช่อง 4 ครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ OB_ONE อ่านข้อความ
    โอ๊ยๆกิลไพ่แมร่งมีสปายดักทัพตีกิลขโมย แต่ขอโทษนะกิลไพ่ ทหารที่ไปแค่จิ๊บๆอย่าปากดี กิลขโมยของเราบอก นี่มาตีแค่เศษเล็บขบ จำไว้!!!
    กิลขโมยอะไร ขโมยกะจอกรึป่าว ไปดูคะแนนปล้น ไพ่นี่ราชาโจรสลัดชัดๆ
    อยากได้แร่มาปล้นผมก้ได้ อยากรุ้ว่าถ้าทหารคุณจะโดนแร่ผมทับตายหรือแร่ผมจะหมด ก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sepentura : 05-07-2017 เมื่อ 09:22 AM