ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ snake อ่านข้อความ
    โจรทหารตายหมดเลยอนาจ
    ขอบคุณเพื่อนๆเอาทหารไปตายและขอบคุณ-|+. เล่นได้ดีมากครับของให้เป็นเกมที่สุดผมจะไม่ว่าสหภาพ ใครนะผมคิดไว้แล้วว่า ทุกคนเล่นได้ดีมากๆแล้ว
    ตีกันทำลายกัน เซิหต่อไปอาจจะร่วใงานด้วยกันก็ได้จะดูถูกคนเล่นด้วย กันไปทำไม ผมมีเงินเยอะนะจะสู้ทองใครก็ได้หรือจะเติมเป็นแสนๆก็ ได้
    แต่มันได้อะไรละ ผมนี่ละที่ผมอยากได้ ไงขอชม-|+ และ-|- ที่กัดกันได้แบบมันมากผมสั่งการมันมากๆๆถ้าสหภาพใครพ ังยอมรับน่าใจเลยสู้ๆละทั้งสองสหภาพ
    -|+ และ-|- ส่วนใครจะด่าผมเชิญจ้า ผมชอบด่าเท่าไหร่ผมก็ยิ่งแอดทีมเท่านั้นด่ายังพ่อแม่ ผมก็เติมหนัก5เท่าด่ายันเมีย ผมตามไปยิงทุกเซิฟเลย
    (เจ ทางเอ็งตีเป็นไงบ้างหวะรายงานหน่อย ธัมมี่ครับท่านไอดอลผมเลยรักธัมมี่)<<<<<แต่ชอบทั้งส องคน
    แบ่งทองให้ผมใช้หน่อยครับพี่เอก ได้ข่าวพี่เอกรวย

ในเกมส์คึกคัก ในบอร์ดคึกคื้น

สปีดจบเดวมาเล่นด้วย ปล้นอันดับ1 ไอดีไหนก็อันนั้นละ
    อยากปล่อยเฟคเล่น

มัดรวมกันมาครับ อย่าให้ช้า

หมวกแพงเฟร่อใบละหมื่นสองไม่ลดสะที555ช่วงนี้ฝนตกขอม าใส่ใบละเก้าพันได้อ้ะแป่ววว55555
    รักใครหลายคนไม่ใช่เหตผลของคนหลายใจ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Zermax อ่านข้อความ
    ท้าทายกันเเบบนี้เลย ....
    ผมชอบในที่โล่งแจ้งครับ ไม่ถนัดรูท่อ หรือมุมมืด
    OmyiMz
    Eclipse
    Moonlightz
    PluGz
    ละมุด

.เศษเหล็กชิ้นเล็กๆ ถึงมากมาย อาจดูไร้ค่า

.........แต่หากได้ผ่านการหลอมรวม

...............ให้เป็นหนึ่งเดียวกัน

....แม้จะต้องร้อน จากเปลวไฟที่แผดเผา

.....แม้จะต้องเจ็บ จากค้อนเหล็กที่ทุบตี

....ถ้าสามารถผ่านพ้นช่วงเวลาเหล่านี้ไป

จะพบว่าทั้งหมดนั้น กลายมาเป็นอาวุธชั้นเลิศ

................ที่จะทำให้พวกเราสู้

.........และชนะทุกๆ สิ่ง ทุกๆ อย่างได้

เชิฟ นี้ ท่าจะสนุก นะครับ ตามอ่านดู ทางสหภาพโจรเค้ามีผู้นำที่น่ากลัวนะนี่

+|- ค่อนข้างเงียนนะผมซิมสบายเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hunter01 อ่านข้อความ
    แบ่งทองให้ผมใช้หน่อยครับพี่เอก ได้ข่าวพี่เอกรวย
    เอาเวลาไปดูแลลูกกิลไม่ให้ โดนแมวบ้านหายเถอะนะ โรมมี่จัง

http://travian-reports.net/th/report/7756352d2ff
    เสาะหาที่อยู่ ที่มีความอิสระ เสรี ไม่ต้องเจอกับเรื่องทุกร้อนใดๆไม่ต้องยุ่งเกี่ยวกับท างโลกอีกต่อไป มี ณ ที่ใดบ้าง
    อดีต
    taebig
    clevevet
    vetclever
    ไอดีลึกลับ

ปัจจุบัน...........

โอ๊ะ โอ๋ เซิฟนี้ อ่านสนุกมาก