ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

ใครมีไอดีให้สิง ม่ะครับ ช่วยกดก็ได้ เพราะ s ที่เล่นอยุ่ มีแต่ ตุ๊ด ... ลบหนีกันไปหมดละไม่มันเลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ThENeW อ่านข้อความ
    ใครมีไอดีให้สิง ม่ะครับ ช่วยกดก็ได้ เพราะ s ที่เล่นอยุ่ มีแต่ ตุ๊ด ... ลบหนีกันไปหมดละไม่มันเลย
    มาสิงผมก็ได้นะครับ เผื่อจะได้เทพอย่างท่านบ้าง 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ThENeW อ่านข้อความ
    ผมมีครับ พี่นิว สนใจไหมละ
    S6-Jump - KRT™/SUSU™/SP™
    S3-Jump - RealFriend™/Yellow™
    S2-Jump - RealFriend™

S1-?? - Time™
    ก็ว่ากันไป....แล้วแต่ใครจะมอง

อย่าปากดีว่ะ แน่จริงมาลง s1

-0- เชิฟนี้คึกครื้นกันจัง
    S3TH-RealFriend™|Yellow™ Love
    S4TH-CZ Mr.Love
    S1TH-?

ประสบการณ์ยังน้อย ช่วยคอยชี้แนะข้าด้วย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ LoveIndy อ่านข้อความ
    -0- เชิฟนี้คึกครื้นกันจัง
    เศรษฐกิจก็คึกคักด้วยนะครับผมเซิฟนี้ 555555
    คิดถึงเหล่าพี่ๆที่เคยสอนทุกๆคนนะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Licenz อ่านข้อความ
    เศรษฐกิจก็คึกคักด้วยนะครับผมเซิฟนี้ 555555
    ใช่ๆแพงจริงๆ ประมูลไรไม่ค่อยได้เลยเศร้า..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Aurora อ่านข้อความ
    ใช่ๆแพงจริงๆ ประมูลไรไม่ค่อยได้เลยเศร้า..
    โอ้โหพี่อาท ไม่ได้แล้วคัยจะได้เนี่ยยย

นี่ผมต้องถอนตังในธนาคาร ที่ฝากไว้ฝาก แก่มาสู้ศึกครั้งเนี่ยเลยหรือใหม่
    เสียดายคุณเพื่อนยุ่นมิว่างไม่นั้น คงได้เห็น งานบุญในตลาด ว่าใครจะมหาอำนาจแดนตลาดนัดทราเวียนกัน
    แต่ข้อดีของเรื่องนี่คือ ผู้เล่นไม่เติมทองขายขอแลกทองมีทองกดใช้กันทุกคนจ้าว

-|+ ยังคงทำคะแนนปล้นอย่างต่อเนื่องและเป็นผู้ซื้อที่ดี ไม่ต่อซะคำ ดีกีน้องชูวิทกันเลยทีเดียว มีส่วนลด30% โปรทักส่วนตัวผมอะไรก็ยอมหมด คริๆๆ
    และผู้เล่นมีประสบการจะยันอยู่แดนเทาเป็นหลัก สงครามโซนเทา และบุกไว ยึดอาติพิเศษ น่าจับตามอง พิกัด-20|-9 ว่าจะถือวิ่งไว บุกแลบร็อคผ่าดงห่าเรน-|- มาหรือไม่ ต้องดูคุณซือ อ๋อง เสียแล้ว ชื่อผิดขอกราบเท้าอภัยด้วยครับ^^

+|- เป็นที่เห็นกันแล้วว่ากำลังปรับลดกำลังกิลคือยุบร่วม นั้นเอง ในการสั่งการที่ง่ายขึ้น แต่หัวสหภาพยิ่งมิมี และฝั่งสปายไว้ทุกโซน (ถ้าเอ็งขยับขเารู้ทันท) และยังไม่มีอะไรที่น่าจับตามองมากนั้นเพราะยังนิ่งๆอ ยู่ ตามกระแสใครหวดกันก่อนข้ามีชนะ

+|+ ก็ไม่น้อยน่า เปิดสงครามในโซนแลกกันเลย หว่าง กิลใหญ่ และกิลเล็ก ระยะยาวถ้ายังหัดไม่ได้งามดีก็มาชัว แต่หวดกันแลกกันแบบต่อเนื่อง ไม่ธรรมดา นับถือนับถือกุนซือ ทั้ง สอง สหภาพ ในแดน+|+ ผมแอบชัย คนน้อยกว่า เพราะดูเค้าใจสู้

-|- ตอนนี้ก็คุมเข็มกำลัง กระจุกกันอยู่ในแดนน่ากันหนาแน่ไปหมด จะทำบ้านพักคนชราพักหรือ หมอชิดสี่กันก็มิทราบ เพราะความอบอุ่นเลยชอบอยู่ใกล้ๆกันเช้าไว้
    จะสู้แบบนั้นต้องติดตามต่อไป แต่เด็กน่าใหม่เยอะ มีแนวว่าจะสู้ต่อเนื่องแแต่ไม่น่าจะถือww ไหว

กิลเล็กแต่ใจใหญ่ก็คงหนีไปไหนไม่ได้ กิลยาจกติดป้องกันแบบทั้งตีและกันในเวลาเดียว น่าจับตามองมากๆ นับถือนับถือ ด้วยใจเป็นนักสู้ การ์ดก็เก่งไม่แพ้กันบุกต่อเนื่องและทำการเครียไปบ้า งจุด แต่ก็เหนื่อยอยู่พอตัว

จบการรายงานข่าว ช่องทราเวียนดอทเน็ตดอททีเฮด
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jump อ่านข้อความ
    ผมมีครับ พี่นิว สนใจไหมละ
    โอโห รีบขนาดนั้น เล่นหลายไอดีโกงนะเนี่ย จดแปป มีมากกว่า1 ไอดี
    เล่นให้ประทับใจก็พอล่ะน่ะ จะแพ้หรือชนะมันไม่ใช่เรื่องสำคัญ เล่นให้ประทับใจ มันจะติดตาตึงใจมากกว่าคนถือ WW ชนะอีกน่ะ เพราะ ส่วนใหญ่เค้าไม่มีใครพูดถึงหรอกว่า เซิพนี้ คนโน้นหรือคนนี้ถือ WW ชนะ เค้าจะพูดถึงคนที่เล่นได้ดี เล่นได้ประทับใจคนในเซิพเค้าจะมองเห็นกันเอง ซึ่งหทารป้องกัน ก็เปรียบสะเหมือนโล่ และ กระดูกสันหลัง หากเราไม่มีทหารบุกกิลยังอยุ่ได้ แต่การไม่มีทหารเรนนั่น หมายถึง กิล/สหภาพเรา ได้รอความพ่ายแพ้สงคราม เรนเป็นเหมือนกระดูกสันหลัง ซึ่งมีคนได้เคยบอกไว้ว่าการป้องกัน คือการบุกที่ดีที่สุดนะ