ชื่อกระทู้: มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

Default มามะ เตรียมตัวกับเซิฟใหม่

อยากรู้ครับ ว่า ts1 ที่กำลังจะเปิดในวันที่ 12 นี้ จะมีเทพมาจุติมากขนาดไหน

ts1 รอบที่ผ่านมาจบไวเกิน
    ts2 ที่มีสุดยอดมาม่า เฉือนกันจนวินาทีสุดท้ายของบรรดาเทพไท้ทั้งหลาย
    ts3 พึ่งจบไปไม่นาน อันนี้ก็รู้ผลไวเกิน สร้าง WW แบบสบายๆ
    ts19 (roa) พึ่งจบหมาดๆเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา อันนี้ก็รู้ผลไวสุด ตั้งแต่ช่วงกลางเกมส์ เทพทั้งหลายลบไอดีหนีทิ้งซะตั้งตัวไม่ทัน

เสริม ts4 ตอนนี้เหมือนจะโคตรมันส์ อาติกำลังจะออก แต่ถ้าลองมองดูดีๆ เหมือนจะมีอาการแอบถอดใจกันน้อยๆ

เพราะงั้นเซิฟ ts1 ที่กำลังจะเปิดนี่มันช่างได้เวลาที่เหมาะเจาะมากกกกก เปรียบได้กับเซิฟที่จะรวมบรรดาเทพทั้งหลายให้มาเจอะเ จอกัน
    เลยอยากรู้ครับ จะมาเล่นกันเยอะขนาดไหน จะสนุกสุดเหวี่ยง มาม่าคัพรึเปล่า อิอิ

สหภาพโจร ที่ชนะ Ts5 รอบก่อน
    Pokemon (Sun) ที่ชนะ ts19 Roa ล่าสุด
    จะลง แบบ Full option ครับ ใครอยากสนุก อยากจะมันส์ รบกวนด้วยนะครับ Ts1

อยากมัน ไม่เอาม่าม่าใส่ไข่นะครับ
    TS3 LGotl For[SE] 2014 - ลบไอดี
    TS5 สะตอกุ้งสด โจรสโนว 2015 - 2016
    TS19 ROA Nidoking Pokemo(SUN) 2016 - 2017
    TS4 ดิบซี่ CZ 2017 - Present

Angry

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ taleblue อ่านข้อความ
    อยากรู้ครับ ว่า ts1 ที่กำลังจะเปิดในวันที่ 12 นี้ จะมีเทพมาจุติมากขนาดไหน

ts1 รอบที่ผ่านมาจบไวเกิน
    ts2 ที่มีสุดยอดมาม่า เฉือนกันจนวินาทีสุดท้ายของบรรดาเทพไท้ทั้งหลาย
    ts3 พึ่งจบไปไม่นาน อันนี้ก็รู้ผลไวเกิน สร้าง ww แบบสบายๆ
    ts19 (roa) พึ่งจบหมาดๆเมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา อันนี้ก็รู้ผลไวสุด ตั้งแต่ช่วงกลางเกมส์ เทพทั้งหลายลบไอดีหนีทิ้งซะตั้งตัวไม่ทัน

เสริม ts4 ตอนนี้เหมือนจะโคตรมันส์ อาติกำลังจะออก แต่ถ้าลองมองดูดีๆ เหมือนจะมีอาการแอบถอดใจกันน้อยๆ

เพราะงั้นเซิฟ ts1 ที่กำลังจะเปิดนี่มันช่างได้เวลาที่เหมาะเจาะมากกกกก เปรียบได้กับเซิฟที่จะรวมบรรดาเทพทั้งหลายให้มาเจอะเ จอกัน
    เลยอยากรู้ครับ จะมาเล่นกันเยอะขนาดไหน จะสนุกสุดเหวี่ยง มาม่าคัพรึเปล่า อิอิ

TS3 พึ่งจบไปไม่นาน อันนี้ก็รู้ผลไวเกิน สร้าง WW แบบสบาย ๆ

จริง ๆ ต้นเกมส์สนุกนะครับ ตีกันยับแต่หลังอาติออกคนบ้านแหกก้อเลิกกันไป ทีมที่ชนะ WW เค้าคงมาลงครบทีม

เห็นพาดพิงถึง ts3 ผมนี่รีบล็อคอินเข้ามาตอบเลยครับ (อยากเจอเทพ โรม เป็นการส่วนรวมครับ) ไม่ต้อง มาม่า ขอแค่บอกไอดีมาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kasuke.ae86 : 04-08-2017 เมื่อ 10:39 AM
    TH3 Alliance HSR ลงรอบแรกในหลายปีที่เลิกเล่นไป เจอทีมที่แข็งแกร่ง ถือ WW ระดับ 60
    THX Alliance Quartz
    TH5 Alliance ตำรวจน้ำ เริ่มจริงจังกับการเล่นมากขึ้น เจอทีมที่แข็งแกร่ง แพ้ทีมโจร
    THX Alliance ช่างแอร์ในตำนาน
    TH3 Alliance WT-H2O™ ดูจริงจัง แต่ทีมโคตรโหดเลย WW ระดับ 100

ความเป็นมืออาชีพสอนให้ทำทุกอย่างแบบมืออาชีพ มือสมัครเล่นยังไงก้อเป็นได้แค่มือสมัครเล่น

ทีมคะน้ามาลงอีกละ หมวกจะกี่แสนเนี่ย เห้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะตอกุ้งสด อ่านข้อความ
    Pokemon (Sun) ที่ชนะ ts19 Roa ล่าสุด
    จะลง แบบ Full option ครับ ใครอยากสนุก อยากจะมันส์ รบกวนด้วยนะครับ Ts1

อยากมัน ไม่เอาม่าม่าใส่ไข่นะครับ
    โอ้ววววว ชุดใหญ่ไฟกระพริบแบบนี้ จะมีใครกล้ามาเล่นด้วยล่ะครับท่านสะตอกุ้งสด แบ่งๆคนไปบ้างก็ได้นะ เดี๋ยวไม่สนุก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kasuke.ae86 อ่านข้อความ
    ts3 พึ่งจบไปไม่นาน อันนี้ก็รู้ผลไวเกิน สร้าง ww แบบสบาย ๆ

จริง ๆ ต้นเกมส์สนุกนะครับ ตีกันยับแต่หลังอาติออกคนบ้านแหกก้อเลิกกันไป ทีมที่ชนะ ww เค้าคงมาลงครบทีม

เห็นพาดพิงถึง ts3 ผมนี่รีบล็อคอินเข้ามาตอบเลยครับ (อยากเจอเทพ โรม เป็นการส่วนรวมครับ) ไม่ต้อง มาม่า ขอแค่บอกไอดีมาครับ
    ขออภัยนะครับคนส่งเต้าหู้ที่มีพาดพิงไป ตัวผมก็แค่เขียนๆไปตามที่ได้ข่าวมา
    ว่าแต่ท่านไปพาดพิงเทพโรมแบบนั้นได้ไงครับ เค้าเป็นถึงท่านเทพที่ลงเล่นเซิฟไหน ก็สร้างชื่อ ฝากนามทิ้งไว้
    พาสหภาพพบกับชัยชนะทุกเซิฟเชียวนะ ล่าสุดก็เห็นว่าพาสหภาพสร้าง ww เหนือ rf ที่ ts2 นิครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สะตอกุ้งสด อ่านข้อความ

ตกลงใครนำทีมกันแน่ครับ ทีมโจร นี้อะครับอยากรู้จริงๆ

Travians
    สถานที่
    กองดุริยางค์ ทบ.

...พอจะมีที่ว่างให้ผู้น้อยอย่างผมเเทรกตัวเข้าไปเล่ นด้วยได้ไหม
    ความสับสนนี้มันอะไร สงครามนอกเเบบ ปั่นให้ทัพศัตรูเเตกจากภายใน เเบบนี้ก็มีเรอะ น่ากลัวจริงๆ เกมสงครามก็งี้ ไม่ฆ่าศัตรู ศัตรูฆ่าเรา

ไม่ได่เล่นจรืงจังมานาน อยากลงเล่นจังเลย

มาม่าแบบใส่ไข่นี่ เหมื่อนคุณสะตอ เลยใช่ไหมครับ สะตอ เหมื่อนชื่อ. อุยๆๆแมวพิม