ชื่อกระทู้: 1 เพลง 1 สิทธิ์

เมื่อส่งทหารไปยึดหมู่บ้าน ควรจะ ... สอดส่องให้ดี ถ้าส่องไม่ดี จะไม่มีใครกลับมาา ส่งเฟคไป เจอเฟคกลับมา อ้าวตายห่านี่มันของจริง

จากที่ได้เล่นทราเวียนมา หนทางที่ดีที่สุดที่จะได้รับชัยชนะคือ การสร้าง ww เวล100 ไง อย่าถามโง่ๆ เพราะจริงๆก็รู้กัน เราก็ตอบไปเร็วพลัน มิฉะนั้นจะอดทอง

1. จากที่เล่นทราเวียนมา หนทางที่ดีที่สุดที่จะได้รับชัยชนะคือ... เราจะทำตามสัญญา ขอเวลาซ่อมไม่นาน แล้วwwที่งดงามจะคืนกลับมา...
    1. จากที่เล่นทราเวียนมา หนทางที่ดีที่สุดที่จะได้รับชัยชนะคือ... เราจะทำตามสัญญา ขอเวลาอีกไม่นาน แล้วแผ่นดินที่งดงามจะคืนกลับมา...
    555++

เมื่อส่งทหารไปยึดหมู่บ้าน ควรจะ ... ยึดเมืองจันบุรี เป็นชุมนุมเจ้าตาก ตีชุมนุมต่างต่าง ตีเจ้าฝางให้แตก ทบทวนความพ่ายแพ้ แก้ไขยุทธวิธี รวมชุมนุมที่มี ก่อนโจมตีเจ้าฝาง พ่ายแพ้เป็นบทเรียน ทําจากเล็กไปใหญ่ เจ้าฝางชะล่าใจ ในไม่นานก็แตก

1 เพลง 1 สิทธิ์ หนึ่งไอดีด้วยไหมครับ
    ถ้าหนึ่งไอดี ตอบได้แค่หนึ่งสิทธิ์ ก็ยึดอันแรก คอมเน้นก่อนหน้านี้ของผมเป็นการร่วมสนุก แต่ถ้าตอบได้มากกว่า 1 เพลง ขอตอบเล่นๆ ต่อนะครับ ^^

3. รู้อย่างนี้ไม่ควร ... (มาแย่งอาติของผมนะ..ผม..หวง..)
    ไม่เคยร้อน ไม่เคยร้าย เครียดยังไงก็ไม่พาล
    ไม่รังแก ไม่ระราน แล้วให้มันแล้วไป

แต่วันนี้ มีเหตุผล ขอเป็นคนไม่ห้ามใจ
    กล้าดียังไง มาขโมยของสำคัญ

โทษเถอะนะ แต่ถามดีๆ หรือไม่มีใครต้องการ
    ถึงมาเอาของฉัน แย่ง..อาติ..อื่นใช้

ฉันหวง ฉันมาทวงของฉันคืน ฉันไม่เคยแย่งของคนอื่น
    เพลง หวง ปาน ธนพร

2. เมื่อส่งทหารไปยึดหมู่บ้าน ควรจะ ...จั่งซี้มันต้องถอน จั่งซี้มันต้องถอน จั่งซี้มันต้องถอน ถอนแล้วจั่งสิส่วง.

Community Manager Kap's Avatar

สวัสดีค่ะ

สำหรับผู้ที่ได้รับทองทั้ง 3 ท่าน มีดังนี้ค่ะ
    benz18
    bb8
    echo

และผูัที่ได้รับรางวัลถูกใจทีมงานค่ะ
    watcharin1

ทางทีมงานจะส่งจดหมายผ่านทางไอดีในฟอรัมเพื่อสอบถามบ ัญชีและเซิฟเวอร์ที่จะให้โอนทองเข้าไปนะคะ

ขอบคุณที่ร่วมสนุก ทางเราจะหาเกมใหม่ๆมาให้เล่นอีกค่ะ