ชื่อกระทู้: รับคนเข้ากิล 13™

รับผมเข้าด้วย ครับ เปลี่ยนใจ เล่นต่อ ฮึดสู้แล้ว ครับ อัพที่ซ่อนไปเวล 5 แล้ว ไอ้คนปล้น ปล้นไปก็ไม่ไดอะไรแล้ว ครับ รอดไปที
    เมือง Hentai Man MasTEr
    พิักัด 153 -75 อัพสถานทูตแล้ว นะ
    ลืมบอกครับ ผม แอคทีพ ตลอดถ้าว่าง
    ตอนนี้เรียน แต่ จะแอคทีพ ก่อนไป รร และตอนกลับ รร ครับ
    เสาอาทิตย์ แอตทีพ ตลอด ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nutnakub : 10-14-2009 เมื่อ 12:40 PM

ได้คับ รีบๆยอมรับนะคับ กิลจะเต็มแล้ว ^^

ต้องรอ นานไหม ครับ ข้อความยังไม่มาถึง เลย

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nutnakub อ่านข้อความ
    ต้องรอ นานไหม ครับ ข้อความยังไม่มาถึง เลย
    ลองไปดูที่สถานฑูตสิครับ

ได้ แล้ว ครับ อิอิ เล่นไม่ค่อยเป็น ขอบคุณครับ

สอบถามข้อมูลโดยส่งข้อความส่วนตัวไปให้นะครับ ยังไงช่วยแจ้งรายละเอียดด้วยครับ

ขอบคุณครับ

Travians
    สถานที่
    อยู่ไต้ท้องฟ้า อยู่บนผืนดิน ในรั้วกำแพงสีขาว ที่ี่ี่เขาเรียกกันว่า "บ้าน" น่ะ

ID - The_Smith
    เมือง - The_Smith
    พิกัด - ( 88 | 138 )
    เผ่า - กอล
    ประชากร - 75 และกำลังเพิ่มขึ้น

รับไว้พิจารณาด้วยครับ ติดต่อมาทางIGMก็ได้ครับ สะดวกดี ^^

สมัครให้น้องน่ะครับ ไม่ต้อง งง นะ ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soulkiller : 10-15-2009 เมื่อ 03:51 AM

เชิญแล้วคับ

Travians
    สถานที่
    อยู่ไต้ท้องฟ้า อยู่บนผืนดิน ในรั้วกำแพงสีขาว ที่ี่ี่เขาเรียกกันว่า "บ้าน" น่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sarang อ่านข้อความ
    เชิญแล้วคับ
    ช่วยเชิญอีกทีได้ไหมอ่าครับ สร้างสถาณฑูตไม่ทันอ่า~:d

ถ้าเป็นไปได้ ส่งมาวันนี้เลยครับ หลัง 19.30 ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Soulkiller : 10-15-2009 เมื่อ 01:55 PM

คู้- คุคุคุ

หัวหน้าป่ะ

เดี๋ยวผมช่วยดูให้มั้ย

เป็นคนมีน้ำใจอ่ะ

คู้- คุคุคุ