ชื่อกระทู้: Mutu Alliance Recruitment >> +/- รับเพื่อนเข้าพันธมิตรคับ

Talking Mutu Alliance Recruitment >> +/- รับเพื่อนเข้าพันธมิตรคับ

ไม่ยากครับ บอก ชื่อ กับ พิกัด และ ชื่อเล่น ของคุณมาเดี๋ยวผมจะส่งคำเชิญไป

กิลด์เรานี้ รักสงบนะครับ มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้าน มีปัญหาช่ววยกันแก้ไข

เราไม่ไปรุกรานพันธมิตรอื่นก่อน

แต่ถ้ามีใครมาตีเราก้อจะไปรุมตีมัน

กิลด์เราเน้น สบายๆ นะครับ เหมาะกับคนชิวๆ เล่นไปทำงานไป

เมืองไหนพิกัด(+,-)สนใจเข้าร่วมกิลด์นี้ IGM หาผมเลย (Knot) 94/-15

อยากเข้าร่วมด้วยเพราะว่ารักสงบ สบายๆ แล้วก็เล่นไปทำงานไปด้วย แต่ไม่รู้ว่าได้ไหม เพราะว่าโซนไม่ใกล้เคียงที่บอกมา แล้วถ้าได้ไม่ได้ช่วยตอบด้วย

ชื่อเมือง Japantown พิกัด -65/99

ชื่อ กับ พิกัด และ ชื่อเล่น

ชื่อ มิตร ครับ
    promit
    93,-133

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เล่นเรื่อยๆ ไม่เครียด ครับ
    ขอบคุณครับ

ขอเข้ากิลด้วยคนนะครับ

ID Desert_Storm

ชื่อเมือง Desert_Storm

เผ่า กอลส์

Zone 15/-133

Pop 70

Active ทุกวัน

ผมพึ่งเล่นอ่ะครับ ยังไม่ค่อยรู้ไรมาก มีอะไรก็แนะนำด้วยนะครับ

ปล.ไกลกันมากป่ะครับเนี่ย ถ้าไกลกันมากคงลำบากเนอะ

1.ชื่อเมือง Constantinople
    2.ชื่อเผ่า โรมันส์
    3.ชื่อพิกัด (29|103)
    4.จำนวนประชากร 51

อยากเข้าร่วมด้วยเพราะว่ารักสงบ1.ชื่อเมือง บาเบล.ชื่อเผ่าทูทั่น2.ชื่อพิกัด (-32|165)4.จำนวนประชากร 21รอผมสร้างทูตก่อน2-3วันกำลังพร้อมป้องกัน3-4วันคราบ

Travians
    สถานที่
    lopburi

Default a19bcd1d

ขอฟากตัวทีครับ
    ชื่อเมืองNo-One ครับ
    พิกัด 175,-4
    โรมันครับ
    เพิ่งเริ่มเล่นเเต่เคยเล่นเเล้วตั้งตัวเองพอได้ครับ
    รับหน่อยนะขอบคุณครับ

เอ่อ ผมรับ +/- อ่ะครับท่าน

Default aun69

พิกัดของเมืองนะครับ 147 -83

peaw_411

13 -53

เผ่ากอล์ รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    แมวท่วมทุ่งข้าวสาลี.................แล้วบึ้ม...... .............กลายเป็นโกโก้ครั้นซ์