ชื่อกระทู้: [W]c™ รับคนเข้าพันธมิตร โซน -/+ จ้า/ หาคนร่วม สหภาพและสนธิสัญญาครับ

Default [W]c™ รับคนเข้าพันธมิตร โซน -/+ จ้า/ หาคนร่วม สหภาพและสนธิสัญญาครับ

ใครอยากเข้ากิลด์เล็กๆโซน -/+ ก็ IGM มานะครับ

** ไม้กิ่งเล็กๆ 1 กิ่ง หักง่าย แต่ไม้เล็กๆหลายกิ่งหักยาก**

นะครับ

ใครจาเข้าก้อ ตามนี้ครับ

1. ยื่นใบสมัครมาครับ

2. pop 250+

3.จืงใจ ครับ พร้อม เรน ช่วยเพื่อน

ที่เหลืออ่านใน Forum

หาคนร่วมสหภาพ

พันธมิตรไหนต้องการคนเข้าร่วม สหภาพ บอกได้ครับ

สนธิสัญญา ใครอยากทำ IGM มา ID: SC_kl

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sato satochi : 01-26-2010 เมื่อ 11:05 AM

Cool kalawjee

ขอเล่นด้วยคนครับ
    เพิ่งหัดเล่น
    -194/11
    ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่แต่ก็เข้าใจอยู่บ้างเล่นทั้ งหมด 4 user ครับ

ถ้ายังไงถูกใจช่วยรับไว้ในอ้อมออกอีกซักคนเด้อๆๆๆๆ

-32/49 ชื่อkitkun เมือง fan อยากมีพันธมิตร เราไม่ละลานใคร แต่ถูกรุกรานอยู่บ่อย ขอเข้าด้วยคนครับ

Unhappy

ต้องการพันธมิตรครับ เพรราะผมไม่รุกลานใคร
    -89 , 206

AQua

(-149|79)

ฝากด้วยนะคร้าบๆๆ

Thumbs up Benkei

เอาด้วยคน
    ONEPIECE (187|-129)
    เผ่า: ทูทั่นส์
    พันธมิตร:
    เจ้าของ: Benkei
    เพิ่งเริ่มแนะนำด้วย

Talking

Spirit oF LiGht
    (-51|169)
    เผ่า: โรมันส์
    พันธมิตร:
    เจ้าของ: ukikung
    ประชากร: 214

ออนบ่อย จริงใจ เล่นด้วยน่ะ

ขอเข้าร่วมด้วยคนครับ
    เมือง chain
    เผ่าโรมัน
    พิกัด -175/6
    pop 249
    อยากมีเพื่อนครับ ช่วยรับด้วย
    ขอบคุณครับ

Default Teehouse

Teehouse Village (-130|189)
    เผ่า: กอลส์
    พันธมิตร:
    เจ้าของ: Teehouse
    ประชากร : 88

เพิ่งเริ่มเล่นครับ อาทิตย์เดียว อยากมีเพื่อนเยอะ ๆ ครับ

Cool sato satochi

ขอบคุณกับผู้ที่เข้ามาในพันธมิตรเรานะครับใครมีเพื่อ นหรือคนรู้จัก อยากเข้าให้ IGM มาหาผม หรือไม่ก็ เข้ามาpost ไว้ที่ forum นะครับ จะมาอ่านเกือบตลอด อาจรอนานนิสครับ