ชื่อกระทู้: Multihunter ไม่ทำงาน

Default Multihunter ไม่ทำงาน

Multihunter เซิฟ speed แบนมั่วไปเปล่าครับ

Multihunter เซิฟ speed ไปไหน หมด ค่ะ

ร้องเรียนอะไร ไม่เคยเปิด IMG~ อ่านเลย เปิด หน่อย นะค่ะ 2 วัน 3 วันก็แล้วยังไม่เปิดอ่าน

Multihunter เซิฟ speed แบนมั่วไปเปล่าครับ

เรา มี2 id ผมกับน้องชาย ID1 เปิด firefox

ID 1 เปิด ด้วย IE ตามกฎไม่มี ห้ามทำแบบนี้ - -*

เราก็ลงบัญชี เครื่องเดียวกันแล้ว ทำไมแบนเรา หาว่าส่งแร่
    เราจะส่งแร่ไม ในเมื่อเราเล่น ทูมทั่น ปล้นได้ เป็น แสน
    "แค่ มี เมือง 1 ไป ปล้น " เ

ค้าด่าเรา -----> ปล้นกุแม่ เมิงตาย

เรา เลยตอบว่า สุภาพหน่อยจ้า อย่าไปโชเกรียนเลย

ไม่นานไม่เกิน 2 ชั๋วโมง โดนแบน เลย งง???????? เพื่อนๆ ว่างัย

ร้องเรียนไป ก็ไม่ ตอบ IMG~ อีก ทำงานอยุ๋หรือเปล่าค่ะ Mutiplayer ความเป็นธรรมมีเปล่า

เซิฟ speed ค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย win_fox : 12-25-2009 เมื่อ 08:45 PM

ตกลงจะครับ หรือ คะ เอาให้แน่ก่อน

แซวเล่นขำๆเน่อ อย่าไปซีเรียสมาก สู้ๆ
    Westgreen - s3.com

??????? - speed.asia

อยากปลดเร็ว
    1.ต้องสังเวยคนใดคนหนึ่งแล้วยอมรับผิดครับ ยอมรับเท่านั้นห้ามต่อต้านเด็ดขาด
    2.igm ไปพูดกับเมืองนั้นดีๆ พูดเพราะๆ หวานๆ ส่งแร่ไปบรรณาการยิ่งดี
    เสร็จแล้วเปิดมัลดิเลยครับ!!! ผู้กรรมการหูหนวกตาบอดเป็นใบ้ไปแล้ว!!!

ล้อเล่นนะเออ แต่ mh เขาคงไม่มาอ่านหรอกนิ ไอที่ว่า 2-3 ออนทีจิงรึ ช่วงปีใหม่มั้ง
    ไอเมืองนั่นก็ไม่น่าเกี่ยวไร แบนเร็วขนาดนั้น เว้นแต่ mh เล่นเมืองนั้นอยู่แล้วมันเปงเกรียน 55

mhไม่ค่อยจะทำงานอะครับ ผมส่งIGMทีกว่าจะอ่าน3วันเงี้ย เข้าใจว่างานเยอะแต่ควรขยันมากกว่านี้ครับ

มันแล้วแต่ค๊ะ
    ถ้า IGM ไม่มีหัวเรื่องก็จะโดนเลี่ยงไปว่าจะอ่านช้า หรือไม่อ่าน
    เนื่องจากวันๆนึง mh ได้ igm เยอะมาก เพราะเค้าดูแลทุกเซิฟ ยังใงก็เห็นใจกันหน่อยนะคะ

ใส่หัวครับ ผมเคยอ่านประวัติmhนะ เค้าบอกให้ใส่หัว ผมก็ใส่ส่งไปกว่าจะอ่านก็สองสามวันอยู่

ตอบผมเร็วนะวันนึง บางทีก็2-3ชั่วโมง

อ่ะนะ คนเเจ้งเยอะ มันต้องใช้เวลา
    หมู่มิตร คือ ผู้ที่เคารพในคำสัญญาและปวารณาตนในครรลอง
    หมู่หมา คือ ผู้ที่ยอมทำทุกอย่างเพื่อเป้าหมายโดยไม่สนวิธีการ
    หมาหมู่ คือ พวกที่ชอบรุม มีทั้งดีเเละไม่ดี ดีคือรักพวกพ้อง ไม่ดีคืออาศัยจังหวะในการชุบมือเปิป

ในโลกของ travian ยากนักที่จะพบความจริงใจ

เราว่า เห้นใจ mh นิดเถอะค่ะ
    คงจะมี igm เยอะมากจริง ๆ ถึงไม่สามารถเปิดอ่านได้
    เงียบ ไม่ใช่แปลว่า "ยอมรับ"... บางที "ไม่ยอมรับ" ก็เงียบ

ทำไม MH เมืองไทยจึงตอบช้า แล้วที่สำคัญตอบได้แค่วันละครั้งเท่านั้นหรอ
    ยกตัวอย่างนะครับ ผม igm ไปหา mh 2 ครั้งแต่คนละเรื่องกัน ซึ่งทั้ง 2 ฉบับ ห่างกันไม่เกิน 24 ชม. แต่ทำไม mh เปิดอ่านแค่ฉบับเดียว
    ยกอีกตัวอย่างแล้วกัน ผมโดนแบบตอน 3 ทุ่ม igm ไปหาทันที แต่กว่า mh จะตอบ ไปตอบตี 2 ของอีกวันนึง ทั้งๆที่ mh ยังทำงานอยู่(ตอนที่แบนผม)

แล้วทำไม MH ของประเทศอื่นตอบได้ไวมาก(ยกตัวอต่างเซิฟมาเล) ส่งไปไม่นานก็ตอบกลับ ที่สำคัญตอบมากกว่าวันละครั้งด้วย

จึงอยากรู้ว่า MH เมืองไทยเนี่ย มันเป็นสูตรสำเร็จรูปแล้วหรอ ที่จะเปิด/ตอบกลับ img ต่อคนแค่วันละครั้ง แล้วช่วงเวลาที่ตอบ 90% ต้องเป็นตอน ตี2+

Tags for this Thread