ชื่อกระทู้: ใครอยากเจอเทพเข้ามา

Default ใครอยากเจอเทพเข้ามา

!!! ปิดกระทู้ !!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satu.22 : 02-25-2010 เมื่อ 07:11 PM

มาดูเทพ จุดธูปกี่ดอก

ปาก แบบนี้ สมควรโดน ละ

เอ้อ มาผิดที่หรือเปล่าครับคุณ - -*
    จะมาโพสให้โดนด่าทะมายเอ่ย
    แม้แรกเริ่มยังเดินยาก แล้วจะกลัวความลำบากให้มากแสน
    เกิดมาด้อยกำลัง อย่าคลานแคลน
    เจ็บจำแค้นให้ฝังไว้ ได้เอาคืน

ผมก็เซิฟสี่ง่า

มีไครจากเซิฟสี่อยากเป็นเทพเป่าาา แวะไปเยี่ยมคุณ satu.22 กันนะ > <

เอาละเฟ้ยย กอลล์อ่อนๆแบบผมจะได้เป็นเทพกับเ้ค้าบ้างละ ขนไปหมดบ้านเลย - * -

โอมมม เมืองจงหาย หายแว๊ปๆ Bye Bye น๊าาา T___T
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oakey : 02-24-2010 เมื่อ 09:58 AM

Travians
    สถานที่
    Thailand

ตอนนี้จากประชากร135 คงจะเป็น 0 ไม่ก็ -1(ลบไอดี) แล้วมั้งน่ะ

!!ปิดกระทู้!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satu.22 : 02-25-2010 เมื่อ 07:13 PM

Thumbs down

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ satu.22 อ่านข้อความ
    พอดีลบ id ทิ้งไปเล่นเกมอื่นแล้วจ้า

เสียเวลาทำงาน
    พูดซะเต็มปากว่า เสียเวลาทำงาน

แต่ดัน บอกซะด้วยไปเล่นเกม อื่น ดีแล้วครับเกมนี้ไม่ต้องการคนแบบคุณ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sen อ่านข้อความ
    พูดซะเต็มปากว่า เสียเวลาทำงาน

แต่ดัน บอกซะด้วยไปเล่นเกม อื่น ดีแล้วครับเกมนี้ไม่ต้องการคนแบบคุณ
    +1 เลยครับ

สงสัยเกมส์อื่นไม่ทำให้เสียเวลางาน

5555+

ไปหาเกมส์ที่เล่นแล้วชนะนะครับ เล่นแล้วแพ้อย่าไปเล่นมัน

ให้ผมแนะนำก็ Dota with AI 555+