ชื่อกระทู้: เกมส์บนเว็บ ไทรบัลวอรส์ ภาษาไทยแนวเดียวกับทราเวียน

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ donutcoconut อ่านข้อความ
    โอ้ย ช้ากันจังอะ

ผมหัวหน้าเผ่า N/A อันดับ 20 ของ W1

รับสมาชิกเพิ่ม ด่วน ทุก K

อิอิ ติดต่อ ที่ a222

เทพทั้งทราเวียนและไทรบัลวอรส์เลยแหะเรา
    ว่าใครช้า เหอๆ

ผมไปอยู่ด้วยได้ปล่าวอ่า เพิ่งเล่นรับไหมเนี้ย เทพทราเวียนอย่างเดียวพอ อิอิ
    นอนนานงานน้อย ใช้บ่อยทรัพหมด
    มีทหารหน้าสด ทหารหมดหน้าแห้ง
    ทราเวียนคือการต่อสู้ ศัตรูคือยากำลัง
    ฟาร์มไม่ต้องถาม ตีไม่ต้องคุย

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ twoplayers อ่านข้อความ
    ผมไปอยู่ด้วยได้ปล่าวอ่า เพิ่งเล่นรับไหมเนี้ย เทพทราเวียนอย่างเดียวพอ อิอิ
    รับสิ 5555+

Banned

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Twoplayers อ่านข้อความ
    ผมเพิ่งเล่น เจอได้นะง่ายก่าทราเวียนอีก 55+

มาเดะๆ

หอก 11

55+ เล่นมะวานเอง ><
    เล่นเมื่อวานตอนกลางวันผลหอก30ขุนพล1 >.<
    มีข้อเเนะนำครับหมู่บ้านโบนัสปล้นได้เลยนะครับเอาขุน พลติดไปเเล้วพลหอกซัก10ตัวไม่ตายเเน่นอน
    ทรัพกระฉูดดดดด

Banned

คุนเอิดขอเข้าเผ่าหน่อยคับ^^"

Banned

ถามอะไรหน่อยครับ

ผมส่งหอก8ไปปล้นบ้านคนเถื่อน ตาย1ตัว แต่โชคดี
    แต่พอเอาขุนพลไปด้วยกลายเป็นโชคร้ายอ่ะครับ

อีกเรื่อง อาวุธของขุนพลนี้ต้องซื้อมาใช่มั๊ยครับ

เข้าล้วยยยย ขอบพระคุณค้าบบบ
    นอนนานงานน้อย ใช้บ่อยทรัพหมด
    มีทหารหน้าสด ทหารหมดหน้าแห้ง
    ทราเวียนคือการต่อสู้ ศัตรูคือยากำลัง
    ฟาร์มไม่ต้องถาม ตีไม่ต้องคุย

Banned

ไม่ได้ครับห้ามเอาพลหอกไปเดี่ยวๆมันเป็นทหารป้องกันไ ม่ไช่ตีต้องเอาพลขวานไปด้วย(เหมือนกับฟาลังอ่ะ)
    หรือไม่ก็เอาขุนผลติดไป
    ปั้มพลหอกมาซัก30-40ตัวเเล้วปล้นไปเรื่อยๆวิจัยพลขวานออกมาเลย

พลหอกเอาไว้ขนทรัพเราะมันขนได้เยอะ

Travians
    สถานที่
    หน่วยลับ........คุคุ

เออ ตอนนี้ ส่ง ออกไปรบ ขั้น ต่ำ 100+

สุงสุด 300+

อิอิ กำลังเจาะพื้นที่ k36 อยุ่

เหอะๆๆ
    ร่วมเล่าผู้เล่นเก่า ลงสุ้สนามรบ ทราเวียน

คล้อยตามเราเจ้าคงอยู่
    หากยืนสู้เจ้าดับสูญ
    ♫ เราจะก้าวเดินไปด้วยกันอย่างมั่นคง♫
    เราจะไปอย่างช้าๆ แต่ไม่ถอยหลัง
    "ทุก ID คือเพื่อน"
    ทุกคนคือพี่น้อง
    เราไม่มีกิลหลัก กิลวิง แต่เราคือเพื่อน
    ที่พร้อมจะเดินไปด้วยกัน

ทั้งหมดนี้คือคนรู้จักของตัวผม

Banned

เออ หมู่บ้านโบนัสนี้ก็เหมือนกับโอหรือเปล่าครับ เรายึดได้มั๊ยครับ

ถ้าได้มันต้องยึดแบบโอหรือเปล่าครับใน7*7

ขอเข้าด้วยๆได้มั๊ยครับผมอยู่k52อ่ะครับ คนในเผ่าที่ผมอยู่ไม่ค่อยแอคทีฟกันเลย - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satanX : 05-14-2010 เมื่อ 07:40 AM