ชื่อกระทู้: มหาสงคราม +/+

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ manujung อ่านข้อความ
    ถ้าไม่รู้อะไรจริง อย่าแสดงความคิดเห็นที่ทำร้ายผู้อื่นครับ

คุณgang เค้ามี spirit ครับ

เค้าเคยซิทให้คุณ ฮานะ ตอนอยู่ มัมมี่ ครับ mhบอกเค้าว่าไอดีตัวเองเป็นมัลติกับไอดีคุณ ฮานะ เลยโดนแบนทั้งคู่

แล้วคุณล่ะ ผมไม่เห็นคุณจะทำอะไรเลย นอกจาก เห่า

ปล.เมื่อคืนฉลองหนักไปหน่อย ยังแฮ็งค์ไม่หาย ขอจัดซะหน่อยครับ

งั้นถ้าข้าวรู้จริง ข้าวพูดก็ไม่ผิดใช่ไหมค่ะ (".")
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

นั่นไงมีสงสัยจะมีผู้รู้จริงออกมาตอบละ

บอกได้มั้ยหว่า สงสัยมานานและ ^^

Mummy อาจยุบกิลเพราะไม่ได้รับความยุติธรรมจาก. Multi hunter

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ manujung1 อ่านข้อความ
    Mummy อาจยุบกิลเพราะไม่ได้รับความยุติธรรมจาก. Multi hunter

สั้นๆ แต่ได้ใจความจริงๆ

ผมก็เห็นทุกเซิฟมีปัญหากันหมดละครับ

แต่ใครทำอะไร จะรับผิดหรือไม่รับ มันก็อยู่ที่ตัวเองละครับ

บางคนไม่ได้ทำผิดแต่ก็โดนแบน อันนี้น่าเห็นใจ

แต่บางคนทำผิดแล้วแถไปเรื่อย อันนี้ผมว่าสมควรแล้วหละครับ

ระบบทุกระบบไม่มีระบบไหนหรอก ที่ป้องกันทุกอย่างได้ 100%

คนมันจะโกง มันก็ต้องหาวิธีจนได้หละครับ

ผมก็เห็นใจทั้ง 2 ฝ่ายนะ

multi ก็ทำหน้าที่ของเค้า ระบบบอกมาแบบนี้ คุณอ้างอะไรไป

เค้าก็ไม่ฟังหรอก เพราะถ้าฟังคุณ แบบนี้มันก็ไม่มีใครผิดหรอกครับ

เพราะคนที่ทำผิดเกือบทุกคนจะอ้างเหตุผลต่าง ๆ นา ๆ กันหมด

ส่วนคนที่ไม่ผิดจริง ๆ แล้วโดนแบน อย่างที่บอกน่าเห็นใจครับ

แค่บอกไว้คับ จะได้เข้าใจ ระบบมันมี
    ปัญหา

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onlyu_na อ่านข้อความ
    งั้นถ้าข้าวรู้จริง ข้าวพูดก็ไม่ผิดใช่ไหมค่ะ (".")
    บอกหน่อยสิคะ เราอยากรู้ อิอิ
    ไม่มีไอดี แต่ขอเจ๋อนิดนะ
    เงียบ ไม่ใช่แปลว่า "ยอมรับ"... บางที "ไม่ยอมรับ" ก็เงียบ

แค่บอกไว้คับ จะได้เข้าใจ ระบบมันมี
    ปัญหา

ง่ายๆครับ หากเขาว่าเราผิด แล้วเราบอกว่าไม่ผิด เขาย้ำว่าเราผิด เราก็บอกไปว่าครับผมยอมรับผิด ลดโน้นนิดนี้หน่อยเอาพอหอมปากหอมคอ บอกเหตุผลที่เราผิด (อันนี้ก็มั่วๆไป) รับผิดซะจะได้ปลดแบนแล้วเล่นต่อ

เพราะServerมันบอกว่าเราผิด ดูip เอา แค่เนี้ย เราก็โดนละ ทำใจอะครับ
    กฎมันเยอะ แต่ไม่ค่อยรัดกุม -*- แต่ก็ต้องทำใจครับ
    เอ๋. . . . เราจะโดนอุ้มป่าวหว่า

ผิดพลาดแต่อย่างใดขออภัยด้วยน่ะครับ
    Server 7 Elite ~ Re & WE
    Server 5 Nb ~ PhX™
    Server 7 NEW LHW™ อันนี้เป็น sit ให้น้องสาว Nuts

ซิมไปวันๆ ตีโอไปเรื่อยๆ
    นี้ละซิม
    อย่าแจกโบสีเขียวน่ะ ไม่อยากได้

ความรู้สึกช้า http://image.ohozaa.com/show.php?id=...5b18af221abc91

ยอมรับผิดไม่เท่าไหร่หรอกครับ ถ้าความผิดนิดหน่อย

แต่ถ้ามัลติ ผู้ที่โดนอ้างถึงก็ต้องโดนลบไอดีครับ เรื่องใหญ่

ส่วนถ้า สคริป ทหารก็หายครับ นี่ก็ถือว่าเรื่องใหญ่นะ ^^

สรุปเรื่องใหญ่หมด

ปล. มีอีกเรื่องครับ ไปด่าชาวบ้านเค้าแล้วโดนแบน

แต่คงไม่ใช่มั้ง หรือมีเรื่องอื่นอีกหว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Picky : 12-18-2010 เมื่อ 03:55 PM

หน้าที่ 167 จากทั้งหมด 197 หน้า แรกแรก ... 67117157165166167168169177 ... LastLast