ชื่อกระทู้: ทำไมถึงบอกว่าทหารม้าโรมัน ห่วยสุดหละครับ

Travians
    สถานที่
    นครปฐม

ตีกับดักน่าจะเอาแมวยิงนะ ถ้าเอาคลับไปทุบ ระเบิดตายx่ากันหมด

มันกระหน่ำยิงคนไทยละครับ

กรุณาเปิดช่อง3ด่วนครับ

และช่องไทยPBS ทหารกำลังสัมภาษณ์กับช่องPBSอยุ่ก็มีเสียงปืนใหญ่จาก ทางเขมดังขึ้นตูม ผมตกใจเลยครับ นั่งเล่นโดต้า ตกเก้าทันทันที มันดังเปรี้ยๆเหมือนเสียงคนหัวเราะน่ะครับ ทหารที่ให้สัมภาษากับนักข้่วพูวว่ากระสุนน่าจะตกใกล้ ระยะ 100-200เมตรครับ

เหตุเกิดเมื่อ 5โมงเย็น 11-20 โดยประมาณนะครับ ที่ช่องThai PBS

ทำไมผู้นำไทยหน่อมแน้มจังเลยครับ ผมไม่ได้เกลียดคุณนะครับท่านนายก แต่ผมไม่ชอบการกระทำของคุณน่ะครับ ทำตัวบ้องแบ๊ว เดินหล่อไปวันๆ แล้วจะเอาตัวทหารไปไปมอบตัวให้กับเขมรอีก เห้อ ประเทศไทย...
    เซิฟสปีดรีแล้ว

สมัครลิงค์นี้เน้อ จะช่วยกันพาไปจนจบเกมส์

http://tcx3.travian.asia/karte.php?d=320802&c=6d

ไม่จำเป๋็นว่าแฮมเราต้องยิ่งใหญ่ ไม่จำเป็นว่าลูกพี่เราคือใคร ไม่จำเป็นว่าเราเติมทองมากแค่ไหน ไม่จำเป็นว่าทำไมถึงเล่นทราเวียน 555

ใจเย็นลุง

อย่าพาดพิงการเมืองเลย พอเหอะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ rafa__diego อ่านข้อความ
    ใจเย็นลุง

อย่าพาดพิงการเมืองเลย พอเหอะ
    สรุปว่ามาตรฐานเปลี่ยนไปแล้วจริง ๆ ก็ไม่ว่ากันครับ แค่อยากเห็นมาตรฐานการทำงานแค่นั้นเอง
    Archa

Travians
    สถานที่
    นครปฐม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guntae7801 อ่านข้อความ
    สรุปว่ามาตรฐานเปลี่ยนไปแล้วจริง ๆ ก็ไม่ว่ากันครับ แค่อยากเห็นมาตรฐานการทำงานแค่นั้นเอง
    จิง ๆ แล้วมาตรฐานไม่ได้เปลี่ยนหรอกคับ
    เพียงแต่ เมืองไทยเรา
    ใช้ระบบสองมาตรฐานสากลโลก iso เก้าพันกว่า ๆ

ครับ^^ 5555555555
    เซิฟสปีดรีแล้ว

สมัครลิงค์นี้เน้อ จะช่วยกันพาไปจนจบเกมส์

http://tcx3.travian.asia/karte.php?d=320802&c=6d

ไม่จำเป๋็นว่าแฮมเราต้องยิ่งใหญ่ ไม่จำเป็นว่าลูกพี่เราคือใคร ไม่จำเป็นว่าเราเติมทองมากแค่ไหน ไม่จำเป็นว่าทำไมถึงเล่นทราเวียน 555

Travians
    สถานที่
    ไม่บอก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Rafa__Diego อ่านข้อความ
    ที่ทีมงานหายไป ไม่ใช่เขาไม่มีเวลาหรือไม่อยากทำหรอกนะครับ
    ที่เขาหายไปเพราะคนบางคนมากกว่า ^ ^
    ช่วยแบนพวกกวนฟอรั่มหน่วยครับ +ลบกระทู้ด้วยไม่ไหวแล้วเจอแต่พวกนี้
    แก้งต่อต้านไวรัสของบอร์ด

ถ้าคุณยังโพสคุณต้องโดนแบน ไอพวกไวรัสบอร์ด

พอกันได้แล้ว ในเรื่องของการเมือง และเรื่องของทีมงานในเกมและทีมงานในฟอรั่ม
    กระทู้นี้มีไว้เพื่ออะไร อ่านหัวกระทู้ก่อน หากมีการพาดพิงการเมืองอีกรวมทั้งทีมงานด้วย
    ข้าวแบนน่ะ หากอยากดราม่า ไปตั้งกระทู้ใหม่เอาค่ะ
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ onlyu_na อ่านข้อความ
    พอกันได้แล้ว ในเรื่องของการเมือง และเรื่องของทีมงานในเกมและทีมงานในฟอรั่ม
    กระทู้นี้มีไว้เพื่ออะไร อ่านหัวกระทู้ก่อน หากมีการพาดพิงการเมืองอีกรวมทั้งทีมงานด้วย
    ข้าวแบนน่ะ หากอยากดราม่า ไปตั้งกระทู้ใหม่เอาค่ะ
    ไปตั้งกระทู้ใหม่เพื่อ?

ถ้าให้พูดได้พูดตรงนี้ก็เหมือนกัน เพราะกระทู้ยาวๆ ทั่วไปมันก็ประเด็นเปลี่ยนไปบ้างอยู่แล้ว

แต่ถ้าพูดไม่ได้ จะให้ตั้งกระทู้ให้แบนได้สะดวกเหรอครับ
    Archa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ guntae7801 อ่านข้อความ
    ไปตั้งกระทู้ใหม่เพื่อ?

ถ้าให้พูดได้พูดตรงนี้ก็เหมือนกัน เพราะกระทู้ยาวๆ ทั่วไปมันก็ประเด็นเปลี่ยนไปบ้างอยู่แล้ว

แต่ถ้าพูดไม่ได้ จะให้ตั้งกระทู้ให้แบนได้สะดวกเหรอครับ
    คุณเมงก็ กัดไปเรื่อยเลยนะคับ บอรืดไหนมีปัญหา ไปเม่งทุกชอตเลยเหงละบอกตรงๆๆนะคับ

สงสารอะคับ เฮ้อคุณเก่งมากเลยอะคับ ( ปาก ) อะนะคับมัวแต่กัดชาวบ้านกัดทีมงานผมว่าเอาเวลาที่คุณ แพร่มๆๆเนี้ย

ไปกดอัฟหัดเล่นทราเวียนดีกว่าคับคุณคับ เฮ้ออนาจจิงๆๆ ทราเวียนมีแต่คนแบบนี้หนักจิงๆๆคับ บอกตรงๆๆหนัก
    หยุด หยุด ชีวิต หยุดกับคนนี้แม่ร้ายหรือดีสักแค่ไหน
    Lemonz = ???