ชื่อกระทู้: ความเคลื่อนไหวโซน -/+

ลอง สมัครดุ ซิ แล้ว หาดู

มี ทุกเซิฟ

เซิฟ 1 ก็เป็น S1-team
    เซิฟ 2 ก็เป็น S2-team

เล่น เซฺฟ ำหน ก็ ลองไปหา ดู นะ ครับ อิอิ
    S2 Happy 1st round FINISH
    S4 IM-©Temu ™ 1st round FINISH
    S8 HD-R.I.P™ 1st round PROGRESS

-------------------------------------------------------------------------------------
    S5 Nb[NW]U™ 2nd round PROGRESS
    S6 FAMILY_I 2nd round PROGRESS

My name is Suun

บอกมาเลยดีกว่าคับ

ผมไม่เคยเล่นเซิฟปกติ
    For US

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Scott-Nb อ่านข้อความ
    นักเลงคีย์บอร์ด ไปเจอกันในเกม
    นักเลงคีย์บอร์ด VS นักเลง Multi ID
    ขี้โกงงงงงงงงงงงงงง......
    รับสมัครสมาชิก ในบอร์ด
    Buffalohunter Team

Real. BT-1

ตามล่าหาควายในบอร์ด จะเอากลับไปไถนา

ดีไม่ขี้เหม็น
    For US

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuuipo อ่านข้อความ
    มัลติมีเยอะแยะทุกกิลละคับ มัลติจนชนะwwก็ยังมี จะออกมาดีใจทำไมเค้าอาจจะไม่ใช่ก็ได้ ไว้ดีใจตอนไอดีหายไปดีกว่าไหมคับ
    มาบอกใครเหรอ บอกตัวเองหรือป่าว
    จะบอกว่า Multi ID ไม่ผิด มัลติแล้วได้ดีมีถมไป
    แจ้งแบนพวก multi ได้อย่าดีใจ สมัคร ID ใหม่ก็ได้ อย่างนั้นเหรอ

ไปไถนาไหมครับ ....ผมกำลังหาอยู่เลย

Real. BT-1

ตามล่าหาควายในบอร์ด จะเอากลับไปไถนา

บางทีคนที่ฉลาดที่สุด

อาจเป็นคนโง่ที่สุดก้อเป็นไปได้
    For US

bree
    ..U_N..
    Scott
    torkub
    Facebook
    Pinky

โดนกันหลายคนเหมือนกันน่ะคับ NB
    ยังไงเอาใจช่วยน่ะคับ ให้ผ่านพ้นไปได้
    จะได้กลับมาสู้ในเกมส์เหมือนเดิน
    แม้พวกผมเป็นรองเยอะก็ตาม

noob เจ้าพ่อมัลติ อยู่แล้วนิ รอบที่แล้ว

ก็มีสปายไปฝังอยู่หลายกิล

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลบดีกว่า อ่านข้อความ
    noob เจ้าพ่อมัลติ อยู่แล้วนิ รอบที่แล้ว

ก็มีสปายไปฝังอยู่หลายกิล
    หุหุ มีคนมาคอนเฟิร์มได้อีก mh รอบนี้ตาเหยี่ยวกว่ารอบที่แล้วน่ะ
    ต้องชมมมมม...

Real. BT-1

ผมสนับสนุนคนเก่งในเกม ไม่ใช่เก่งแต่พิมด่าคนอื่น มัลติผิดจิงเห็นเล่น1ไอดี sittอีก2เยอะนี่ก็มัลติเยอะไม่เห้นแบน