ชื่อกระทู้: Wb ล่มสลาย!!!!!

Smile

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นู๋แอนฟิว อ่านข้อความ
    ตามมาให้กะลังใจพี่ off.fmx ค่าาาาาาาาา ไอดอลลลหนููู....
    อุ้ย ๆๆๆๆ ซะงั้นอ่า ๆๆ :
    รณรงค์ ใช้ไอดีบอร์ด เหมือนกับไอดีเกม

เดียวนี้น้องเรา เป็นไอดอล นู่แอน 555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Escape7 อ่านข้อความ
    ทำไมเค้าจะไม่ไปกับผมอะ ในเมื่อwb บางคนก้เคยอยู่ฝั่งเดียวกับผมในเซิฟอื่น เล่นบอร์ด ath ด้วยกันมาก่อน คนที่ถือทิฐิไม่เปิดใจอะคุณมากกว่า ปากบอกยอมแต่เอาความคิดตัวเองเป้นใหญ่ แล้วผมก็ไม่เห้นจะมีใครโกรธแค้นผมเลย wb ที่ผมรุ้จักยังมาชวนผมไปเล่น s5 ด้วยซ้ำ คิดอะไรกว้างๆหน่อยคับ ไม่ใช่ทุกคนหรอกที่เป้นเหมือนคุณ เจ้าคิดเจ้าแค้น แยกแยะไม่ออกว่าไหนเกมในชีวิตจริง

ถ้า WB เป็นอย่างที่คุณบอกก็ ok ครับ แต่ผมว่า บางคน มากกว่า
    เจอกระทู้แบบนี้ มีแค้นกันแน่นอนครับ หรือไม่มีลองว่ามา

ผมแค้นใครครับ ?? ผมจะไปแค้นคุณทำไมหรือแค้นใครทำไม
    โดนรุมว่า นี่นะเหรอ ทำให้ผมแค้น ผมชอบเถียง ปากดีชอบตอกเจ็บๆ หนะใช่ครับ

ผมยกตัวอย่างให้ฟังนะคุณ คุณคิดว่าคนเล่น travian มีใครกันบ้างครับ เด็กก็มี ผู้ใหญ่ก็เยอะ ร้อยพ่อพันแม่
    ผมเคยแวะไปเล่นร้านเกมส์ก่อนมีเซิฟไทย เด็กไม่เรียนหนังสือเล่นเป็นแก๊งก็มี
    เมื่อก่อนไม่มีบอร์ดไทย แค่ pm มีเรื่องกันในไอดีนัดมาทะเลาะกันก็มี เรื่องผู้หญิงก็มี ยิ่งสมัยนี้ chat เห็นหน้าเห็นตา
    รู้หมดใครเป็นใครบ้านอยู่ไหน
    ไอ้เล่นทุบกันในไอดีมันไม่ค่อยมีใครโกรธใครหรอกครับ แต่มันมีเรื่องกันก็เพราะปาก
    ผู้ใหญ่แบบคุณก็คุมอารมณ์ได้ เด็กวัยรุ่นหละครับคุณ ยิ่งมีบอร์ดแล้ว ส่งเสริมให้มีมาเน่าๆแบบนี้อีก
    มองเป็นเรื่องธรรมดาไป ลืมคิดกันไปหรือเปล่า หรือไม่ใช่เรืองของกู ไม่เป็นไร
    เกมส์อื่นมีนะครับ ยกพวกตีกันมีนะคุณ

ผมคิดแคบๆ ของผมอย่างนี้ครับ เลยหมั้นไส้ออกมาตอกๆ จิกๆ กันบ้าง

ชิวิตจริงผมการเลิกเล่น travian ทำให้มีอะไรดีขึ้นอีกเยอะครับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ triple_m อ่านข้อความ
    อย่าไฮเปอร์เกินไปครับ
    รออยู่ครับ ไม่เห็นมีมาเยี่ยมเลย
    ผมไม่ทำคุณหรอกคุณเล่นไปเถอะ

รำคาญ
    In Game Only

สายกากครับ (อยู่ในช่วงเข้ามหาลัย ไม่มีเวลา)^^

..............................................

คุณTriple_Mยกตัวอย่าง เหมือนชีวิตจริงเรย^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Godzodiac : 12-27-2010 เมื่อ 04:33 PM

สายกากครับ (อยู่ในช่วงเข้ามหาลัย ไม่มีเวลา)^^

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มหาเทพอัคนี อ่านข้อความ
    สงสัย ซ้อ จะเป็น ญ แท้นะเนี่ย

เดาผิด แฮะ เรา
    หญิงแท้เล่นทราเวียนเยอะนะ

อย่างน้อยก็ เพ่สาว สุดน่ารัก ผมคนนึง ติดท็อป20เซิฟด้วย

ถ้าไม่มีเพ่เค้า คงไม่มีไอดีผมในวันนี้

อิอิอิ

อยากให้เพ่เค้ามาเห็นข้อความนี้จัง^^

ปล.เกมอื่นเก้าสิบเปอ เปงหญิงปลอม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ akekung10 อ่านข้อความ
    มาม่าชามนี้ ท่าทางจะอร่อย แฮะ
    อร่อยมากครับ

ช่วยกันปรุงหน่อย

เราก็หญิงแท้นะ
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

โอ้ กระทุ้ร้อนแรง มีmod มาด้วย555
    ด่ากลิ่นว่ากระทู้จะโดนอุ้ม อิอิ

Mod น่ารักไหมอะคับ

อยากเจอตัวเป็นๆ อะคับ

พอสนใจหนุ่ม บ้านนอกไหมคับ