ชื่อกระทู้: Wb ล่มสลาย!!!!!

เข้าประเดนดีกว่างับ

สรุป Wb มีการเปลี่ยนผู้บริหารป่าวเนี่ย .....

แอบออกทะเลไปเยอะเลยนะ ฮ่าๆๆๆ
    รณรงค์ ใช้ไอดีบอร์ด เหมือนกับไอดีเกม

แจ้งข่าวงับ

Triple_M เกรียนได้ลบไอดีไปแล้ว

แต่ถึงจะลบหรือไม่ลบ

ก็ไม่มีค่าสำหรับผมอยุ่แระงับ อิอิ

ก้แค่ฝุ่นที่ลอยมาติดเท้า ที่รอลมมันพัดหายไปเอง

อิอิ แอบแรง !!
    รณรงค์ ใช้ไอดีบอร์ด เหมือนกับไอดีเกม

คุณ พี่ off.fmx เน้น 2 รอบ

ถ้าเป็นทั่วไปเพิ่ม 500 แล้วนะคับ 55555555+

..............

ช่วงนี้จะไปไหนมาไหน หรือ เดินทางออกต่างจังหวัด
    ก็ระมัดระวัง และ อย่าเมากันละครับ (ถึงที่ค่อยเมา แล้วก็ อย่า!! ขับ)
    น่าไปเที่ยว ทะเล มากกกกก

ตอนนี้...กระผมขอตามติดข่าว...

มั่นใจว่าคนไทยเกินล้านคนไม่พอใจ แพรวา(อรชร) เทพหัสดิน ณ อยุธยา

http://www.facebook.com/pages/manci-...9128323?v=wall

หมดคำบรรยายใดๆ ...
    เทคโนโลยีเจริญก้าวหน้า ทว่าใจคนเรานั้นไยดูต่ำเตี้ยลง

ประเทศชาติสูญเสียบุคลากรและอนาคตของชาติที่สำคัญอย่ างไม่น่าเสีย 8 คน...เพียงเพราะเด็กสาวอายุ 16
    คนตาย คนบาดเจ็บ..มีจิตสำนึกที่จะเข้าไปดู ไปช่วยเหลือพวกเขาบ้างไหม
    มิทราบ She กด BBฺ หาพระแสงด้ามง้าวทำไม?

ขอแสดงความเสียใจกับญาติมิตรของผู้เสียชีวิตทุกท่าน ณ ที่นี้ด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Co-working : 12-29-2010 เมื่อ 04:37 AM
    .......................

อดีต... เฝ้าเกมส์ Travian
    ปัจจุบัน... เฝ้ากราฟ Forex

กด Like! ให้คุณ co-working ค่ะ
    ซ้อได้รับฉายาว่า "อีสามสอ" ค่ะ

สอแรกคือสอใส่เกือก ชอบเสือกเรื่องชาวบ้าน
    สอที่สองคือเสนียด ไปที่ไหนนี่นกแสกบินตามนะคะ ขอบอก
    ส่วนสอที่สาม สวยสตอว์เบอรี่ค่ะ คือทั้งสวยทั้งตอแหลไงคะ คริคริ

กด Like Co-working งับ

ข่าวบอกว่าเธอบาดเจ็บสาหัสด้วยนะ หะๆ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pugna อ่านข้อความ
    ข่าวบอกว่าเธอบาดเจ็บสาหัสด้วยนะ หะๆ
    บาดเจ็บสาหัส???
    .......................

อดีต... เฝ้าเกมส์ Travian
    ปัจจุบัน... เฝ้ากราฟ Forex

มีบางคนออกมาบอกว่า she เป็นเชื้อเจ้า
    ไม่เป็นการควรอย่างยิ่ง ที่เราจะพูดถึง she ในแง่ลบ
    แล้ว she สำนึกไหมนั้น บางคนที่เจอเหตุการณ์แบบนั้น
    ส่วนมาก เข่าอ่อน ขาอ่อน นั่งกับพื้นไปแล้ว
    และถ้าใครมีบีบี จะรู้เลยว่านั้นอ่ะ
    she ยืนแชทอยู่
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ co-working อ่านข้อความ
    บาดเจ็บสาหัส???
    หลังจากเกิดอุบัติเหตุ ข่าวก้อลงในหลายรูปแบบ

ขอให้ทุกคนตามติดเกาะกระแสดีดีน่ะครับ

งานนี้ อย่าได้ยอม

ปล.ผมก้อเป็นหนึ่งในศิษย์เก่า ธรรมศาสตร์ เรียนได้นิดนึงแล้วซิ่วออกมา
    Typhoon S3

GuRu Ts3

Suarez Tc4

เกรียนเพื่อให้โลกสดใส ไม่ได้เกรียนเป็นนิสัยส่วนตัว

Yσu'ℓℓ nєvєя ωaℓk aℓσnє

หากเป็นฉัน วันนี้เธอคงไม่ร้องไห้...