ชื่อกระทู้: Wb ล่มสลาย!!!!!

Travians
    สถานที่
    bkk

Default Wb ล่มสลาย!!!!!

ผมคงไม่ได้พูดแรงเกินไปที่จะบอกว่า WB คงอยู่ได้อีกไม่นาน

ถ้ามีผู้นำที่ไร้สมองแบบนี้ และนี่คือ รีพอร์ท ที่ WB พยายามจะตี คนในกิล ML คนนึง เหตุผลเพียงเพราะว่า คนๆนั้นได้แมวลบเมืองหัวกิลของทาง WB ซึ่งด้วยอารมณ์ชั่ววูปด้วยความโมโหของหัวกิล WB หรืออะไรไม่ทราบได้คิดแผนที่ โง่เขลาเบาปัญญา จึงได้ส่งทหารมาโจมตีคนที่ลบเมืองตัวเองคืน ซึ่งที่จริงก็มีน้อยอยู่แล้วเข้ามาตายตกตามกันอีกตาม รีพอร์ทเลยครับ

http://travian-reports.net/th/report...fd,3266444af09

ทัพของใครที่ไม่มีในรีพอร์ทอย่าเสียใจนะครับเพราะรีพ อร์ทมันจำกัดจำนวน และทหารของคุณคงมีน้อยเกินไป

ผมซึ่งเป็นตัวแทนของทาง ML จึงอยากจะส่งสารบอกว่าถึงเวลาแล้วหรือยังที่ WB ควรจะเปลี่ยนผู้บริหารใหม่ยกชุด ปล่อยให้ผู้บริหารที่ไม่อยากชนะและเล่นเพื่อสหภาพอื่ นชุดนี้ไปเล่นกันใหม่ที่ S.5 กันต่อไป เพื่อความสนุก+สูสีของเกมนะครับ

ขอบคุณครับ

-*- อยากเห็นเรนจัง จะเยอะสักแค่ไหน

Travians
    สถานที่
    bkk

รีพอร์ท ตูนนี่ งับ

http://travian-reports.net/th/report/3267203c2fc

ฝากเพลงด้วยจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=NLN48...eature=related

เห็นรีพอตแล้ว no comment ดีกว่า

เจอแต่ตอ ทัวร์นรกยกแก๊ง กับ WB ภาค 2 ฮ่าๆ

ปี๊บบ อยุ่ไหนๆๆ 55+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pabankza : 12-23-2010 เมื่อ 08:37 AM

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Mars. อ่านข้อความ
    ผมคงไม่ได้พูดแรงเกินไปที่จะบอกว่า WB คงอยู่ได้อีกไม่นาน

ถ้ามีผู้นำที่ไร้สมองแบบนี้ และนี่คือ รีพอร์ท ที่ WB พยายามจะตี คนในกิล ML คนนึง เหตุผลเพียงเพราะว่า คนๆนั้นได้แมวลบเมืองหัวกิลของทาง WB ซึ่งด้วยอารมณ์ชั่ววูปด้วยความโมโหของหัวกิล WB หรืออะไรไม่ทราบได้คิดแผนที่ โง่เขลาเบาปัญญา จึงได้ส่งทหารมาโจมตีคนที่ลบเมืองตัวเองคืน ซึ่งที่จริงก็มีน้อยอยู่แล้วเข้ามาตายตกตามกันอีกตาม รีพอร์ทเลยครับ

http://travian-reports.net/th/report...fd,3266444af09

ทัพของใครที่ไม่มีในรีพอร์ทอย่าเสียใจนะครับเพราะรีพ อร์ทมันจำกัดจำนวน และทหารของคุณคงมีน้อยเกินไป

ผมซึ่งเป็นตัวแทนของทาง ML จึงอยากจะส่งสารบอกว่าถึงเวลาแล้วหรือยังที่ WB ควรจะเปลี่ยนผู้บริหารใหม่ยกชุด ปล่อยให้ผู้บริหารที่ไม่อยากชนะและเล่นเพื่อสหภาพอื่ นชุดนี้ไปเล่นกันใหม่ที่ S.5 กันต่อไป เพื่อความสนุก+สูสีของเกมนะครับ

ขอบคุณครับ
    เสริมนิดนึงครับ

จะบอกว่า s นี้เงียบเหงามาก
    สมควรจะเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างนะครับ

แล้วก็ไม่ต้องพยายามอ้างเห็นผลนะครับ ว่ายกทัพมาเพื่อต้องการย้าย S เพื่อไปเล่น S อื่น

สงสารคนที่เค้าเล่นกับคุณบ้างนะครับ ว่าเค้าต้องเล่นกันมา 6-7 เดือน แต่ด้วยความใจร้อนของผูบริหารบางท่าน

ทำให้ทหารที่เค้าสร้างมาเป็นเวลานานนั้น มาตายได้ง่ายๆ ทางผมต้องการที่จะสู้ด้วยความมันครับ ไม่ใช่ความใจร้อนของใครบางคน

ถึงขนาดนี้ อาจจะมองว่า MoG กับ ML นั้นได้จับมือกัน ก็คงถือ WW ได้
    แต่อย่างที่บอกไปครับ พวกลูกกิลคุณ เค้าเล่นมานาน อย่าให้เค้าพากันเลิกเพราะเรื่องแบบนี้เลยครับ

ควรเปลี่ยนผู้บริหารหรือป่าว อันนี้ แล้วแต่ทางนั้นเลย เพราะผมอยู่ + + คงไปยุ่งไม่ได้

ยังไงก็ขอให้เล่นด้วยความมันนะครับ เพราะผมก็เพิ่งเล่นยาวถึงเวลา6-7เดือน นี้ S แรกเหมือนกัน เข้าใจความรู้สึกของลูกกิลเป็นธรรมดา
    รณรงค์ ใช้ไอดีบอร์ด เหมือนกับไอดีเกม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MD-HD-Nu อ่านข้อความ
    -*- อยากเห็นเรนจัง จะเยอะสักแค่ไหน
    บอกได้แค่ว่า ยุ้ง 2 อันเวล20 เลี้ยงได้แค่ 2 ชม อะครับ

ทั้งนี้ต้องขอบคุณสหภาพ ML & MoG และ เมืองเรนทุกท่าน ที่ส่งทหารและฮีโร่มาเก็บเลเวลครับ
    รณรงค์ ใช้ไอดีบอร์ด เหมือนกับไอดีเกม

สุดยอด!!!!!!

ล่มสลายของจริงครับท่านผู้ชม...

น่าเห็นใจลูกกิลตัวเล็กๆทั้งหลาย ที่หลงเชื่อผู้นำที่มือไม่ถึงจริงๆนะครับ

R.I.P. ...wb

ดักได้ก็พูดได้ครับ
    ก็แล้วแต่แนวทาง

เกมก็เกมครับ

อย่าเอามาปนกับชีวิตจิงเลยครับ

ลบidก็จบแล้วหล่ะครับ

แย่าไปเครียดทหาร

เดี๋ยวมีดราม่า แน่เรย ^_^

บ้ายบายย