ชื่อกระทู้: น่าเกลียดเกินไปไหมน้อ ^^

ก็ไม่คิดว่าจะไม่มีครับ แต่นี่ แหม จะเนียนหน่อยก้ไม่ได้555

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ md-hd-nu อ่านข้อความ
    ก็ไม่คิดว่าจะไม่มีครับ แต่นี่ แหม จะเนียนหน่อยก้ไม่ได้555
    แผนซ้อนแผนงัย

เพื่อให้รู้ว่ามีสปายจะได้ให้เราหาว่าใครเป็น

อาจจะแกล้งเว้นบางคนเพื่อให้เราสงสัย

อย่าคิดมากเลย ตีๆไปง่ายดี ^ ^
    S-3 เดิม โซน-/+ กิล TK/WW
    S-7 โซน-/+ กิล TK/TGV/อิลิท/WE
    S-8 โซน-/+ กิล MD-HD

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ civilroom อ่านข้อความ

เพื่อให้รู้ว่ามีสปายจะได้ให้เราหาว่าใครเป็น

อาจจะแกล้งเว้นบางคนเพื่อให้เราสงสัย

นั่นสิเนอะพี่โหน่ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ civilroom อ่านข้อความ

ผมคงคิดมากเกินไปมั้ง= ="

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ blade อ่านข้อความ
    ผมคงคิดมากเกินไปมั้ง= ="
    ไม่หรอก การรู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง

เราต้องคิดก่อนว่าเขามีปัญญาระดับไหน

แล้วเราจะรู้ว่าเขาคิดไว้แค่ไหน

เราจะคิดมากเกินกว่าที่เขาคิดก็ไม่ถูก ^ ^
    S-3 เดิม โซน-/+ กิล TK/WW
    S-7 โซน-/+ กิล TK/TGV/อิลิท/WE
    S-8 โซน-/+ กิล MD-HD

เหอะๆๆ

จะแกล้ง หรือจริง จะใช้เทคนิค วิธี ปัญญา ตำราพิชัยสงคราม คำสอนซุ่นหวู่ หรืออ้างอิงขงเบ้ง ก็แล้วแต่นะครับ

แต่ได้โปรด .. ขอชมรายงาน การโจมตีด้วยนะครับ 555
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

*0*

สันติ ดีกว่าครับ แต่ก็รอดูรายงาน ครับ
    S2 Happy 1st round FINISH
    S4 IM-©Temu ™ 1st round FINISH
    S8 HD-R.I.P™ 1st round PROGRESS

-------------------------------------------------------------------------------------
    S5 Nb[NW]U™ 2nd round PROGRESS
    S6 FAMILY_I 2nd round PROGRESS

My name is Suun

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kanokorn22 อ่านข้อความ
    *0*

สันติ ดีกว่าครับ แต่ก็รอดูรายงาน ครับ

เหอะๆ ๆ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porzanaruk : 01-02-2011 เมื่อ 01:22 PM
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

Default janzaaa

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MudFlapS- อ่านข้อความ
    สปาย เป็นเรื่องปกติคับ ไม่ได้แปลกอะไร
    ขอ ซักลังได้ไหม๊ สปายยย (รส คลาสสิก นะ อิอิ)