ชื่อกระทู้: ผมถูกแฮคเซ็งเกมบราเซอร์ยังแฮค

ใช้แร่ให้หมดก่อนพ่อค้าวิ่งกลับมาถึงบ้านนะ เสียดายแทน t_t เสียใจด้วย สายซิม แร่ยิ่งหายากๆอยู่

ผมโชคดีที่สามารถเอาคืนได้ไม่ถึง10นาทีเพราะเมลล์ผมเ อง ไม่เสียหายไรเลยเพราะทหารไม่อยู่เมือง และเวลาน้อยเกินไปจนคนแฮคไม่รู้จะทำไรก่อนดี(คิดไปเอ งนะ) และโชคดีที่ผมดูอยู่ด้วยจึงเป็นเวลาอันสั้น จนคนแฮคไม่ได้ทำไรกะไอดีผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuuipo อ่านข้อความ
    ผมเปลี่ยนพาสละ ไม่รู้ว่าคนส่งข้อความให้ผมประสงค์อะไร

TACTIC
    โดนแฮ๊กพาสได้โง่จิงๆ
    วันนี้
    00:32:30
    ฮ่าๆๆๆ โดนแฮ๊กพาส ตกใจหน้าเสียเลยอะดิ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ID Pagedown
    Pass pageup

ง้ายง่าย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ พอดีหัวกิล [UGW] เค้าให้ผมทำอะไม่ได้ตั้งใจแค่สะใจ

ท่านครับผม Parmarno กิลด์ [UGW]
    ไม่รู้ว่าท่านจะเชื่อผมใหม

ผมไม่เคยมีเจตนาจะทำร้ายผู้เล่นด้วยวิธีสกปรกเช่นนี้ ครับ
    ขอยืนยันความบิรสุทธิ์

Super Moderator Super Moderator Ferrero's Avatar
    สถานที่
    Australia

ทีมงานแนะนำ น่ะค่ะหากไม่ได้ออนไลน์เล่น หรือ อยู่หน้าคอมรบกวนช่วย logoff เป็นการดีที่สุดค่ะการเปิดคอมค้างไว้เป็นการเสี่ยงพอ สมควรค่ะ
    สิ่งที่ดีที่สุดในชีวิตเรา คือชีวิตเรา...
    สิ่งที่มีค่าที่สุดในใจเรา คือหัวใจเรา...

อย่าเอาชีวิตทั้งชีวิตไปยกให้ใคร
    อย่าเอาใจทั้งใจไปให้ใครคนเดียว

อย่ายกสิ่งที่มีค่าที่สุด และ ดีที่สุดของเราไปให้ใครดูแล
    เพราะไม่มีใคร...ที่จะดูแลมันได้ดีไปกว่าตัวเราเอง

เรื่องเร่งด่วนแจ้ง MSN : buttertravianteam@hotmail.com / Skype™ : buttertravian

ไม่อนุญาติสอบถามเกี่ยวกับบัญชีที่ถูกแบนในเกมส์ ทีมงานอนุญาติให้สอบถามปัญหา ที่เกิดเกี่ยวกับเกมส์ หรือ รูปแบบการเล่นได้เท่านั้นค่ะ