ชื่อกระทู้: ผมถูกแฮคเซ็งเกมบราเซอร์ยังแฮค

Default ผมถูกแฮคเซ็งเกมบราเซอร์ยังแฮค

ผมเปลี่ยนพาสละ ไม่รู้ว่าคนส่งข้อความให้ผมประสงค์อะไร

TACTIC
    โดนแฮ๊กพาสได้โง่จิงๆ
    วันนี้
    00:32:30
    ฮ่าๆๆๆ โดนแฮ๊กพาส ตกใจหน้าเสียเลยอะดิ อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

ID Pagedown
    Pass pageup

ง้ายง่าย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ พอดีหัวกิล [UGW] เค้าให้ผมทำอะไม่ได้ตั้งใจแค่สะใจ

เป็นการเดาสุ่มรหัสป่าวอะ

ประมาณนั้น

หุหุ เรื่องโดนสุ่มพาส
    เป็นบทเรียนมานักต่อนักแล้วจริงๆ
    นอกจากจะต้องระวังพาสตัวเองแล้ว
    อย่าลืมกำชับคนที่เป็นซิสของเราด้วยนะครับ
    เราระวังดีแล้ว แต่เพื่อนเราดันไม่ระวัง ก็ซวยทั้งคู่ อิอิ ( ประสบการณ์ตรง)

pass แบบนี้โดนสุ่มง่ายครับเช่น

1234

4321

123456

ประมาณนี้ครับ ต้องตั้งแบบตัวเลข สลับกับตัวอักษร ให้ตั้งเอง งง และลืม ไปเลยครับ

อย่าเผลอลบคุกกี้ละเอก ปวดหัวกันเลยหล่ะ 555

สำหรับกรณีนี้ มันยังสรรหารหัสได้นะ คิดได้ไงหว่าคนเฮค เหอะๆ

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

เอาเวลาว่างไปนั่งปล้นไป เมืองตัวเองจะได้โตมั่ง

มัวแต่สนใจเมืองคนอื่น

เมืองตัวเองดาบแดงขึ้นรึเปล่าเหอะ
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

มันคงเป็นประเพณีนิยมมั่ง รอบที่แล้วs5เก่า Who am iและ waiwai ชาวnb ถูกแฮคกระจาย ตอนผมช่วยเล่นไอดีladyguildwar แห่งs6 และก็ถูกแฮคเหมือนกัน สงสัยจับไอดีไอดีนั้นถูกแฮคมั่งนี่

ผมก็โดน ส่งเฟค ปล้น1ตัวกระจาย ส่งปล้นโอ 1-10ๅsv โดนไอคนแฮคส่งตีหมดข้ามทวีปด้วยเซงมากๆๆ ชีวิตต้องสู้