ชื่อกระทู้: ไม่เกี่ยวกับสงคราม แต่เกี่ยวกับ Sv.

Banned

เยอรมัน อินเดียไป 4 G แล้วมั้งครับถ้าผมจำไม่ผิด ทำทั้วประเทศแล้ว ส่วน USA พึ่งทำการเปิด 4 G บางหัวเมืองสำคัญยังไม่ทำทั่วประเทศ ส่วนเกาหลีใต้ค่าความเร็วเฉลี่ยของอินเคอร์เน็ตอยู่ท ี่ 12Mb ตอนนี้กำลังทำโครงการอั๊พสปีดอินเตอร์เน็ตเป็น 100Mb คาดว่าแล้วเสร็จ ประมาณปลายปีหน้า

ส่วนประเทศยังอะไรก็ไม่รู้ ไปตบชิงแย่งผลประโยชน์กันอยู่ใครได้มากได้น้อย ท้ายที่สุดก็ออกมาสร้างภาพทางโฆษณา T T
    ขอบอกว่า
    THAILAND ONLY !!

อีก 1 เสียง ที่บ้าน ใช้ทรู 6 Mb ที่ทำงานใช้ 3BB 10 M 2 สายทำโหลดบาล๊าน พอกันเลยครับ โฆตรอืดสุดๆๆ แทบไม่อยากจะเล่น เข้าเว็บอื่น ลื่นปื๊ดๆๆๆ เซ็ง ส่งข้อความไปหาซัพพรอตเกมส์ พวกถามกลับมาว่า "เว็บที่คุณเทียบ เว็บไทยหรือต่างประเทศครับ" ยังไม่รู้ตัวอีกเหรอว่าเกมส์มันมีปัญหา เฮ้อ ไม่ติดว่าเติมทองไปเยอะเลิกแล้วนะนี่

แม่งยังไม่รู้ตัวอีกเหรอไงวะว่าเวปมันเฮียจริงๆตอนนี ้ เวปอื่นลื่นปื๊ด มาช้าทราเวียนเวปเดียวเนี่ย

เมื่อก่อนใช้ 3bb ลื่นทุกอย่างยกเว้นทราเวียน แจ้งไปสองสามที แก้ปัญหาให้ไม่ตรงจุด อืดเหมือนเดิม เลยยกเลิกไปแล้ว ติด tot ลื่นปรืดๆ
    คนเล่นไม่เก่งหรือไม่มีเวลา active ก็คนนะครับ ตีได้ ทุบได้ แต่อย่าหยามเกียรติกันเลย ไล่ให้ไปซิมงี้ ปล้นมาแล้วดัก ขู่จะทุบเมืองงี้ จะให้เค้าผลิตแร่ให้คุณฟาร์มทั้งปีทั้งชาติหรือยังไง คนเรามีเกียรติกันทุกคนนะครับ ไม่เว้นแม้แต่คนที่เล่นไม่เก่ง หรือไม่มีเวลาแอคทีฟมากพอ ค่าไฟค่าเนตเสียใครเสียมันนะครับ ทำไมจะต้องอัพเมืองให้คนอื่นฟาร์มทั้งปีด้วย เมืองฟาร์มก็มีหัวใจ รณรงค์ให้ให้เกียรติเมืองฟาร์มตามสมควร

Banned

เพื่อนผม tot ไม่มีปัญหาไม่เคยเจอล็อกอินชนกัน ผมใช้ทรู โหลดอืดดดดด ล็อกอินชนกันบ่อยอีก ล่าสุดยังโดนส่งทหารไปตายมั่ว สรุปเป็นที่เน็ทหรือเกมส์กันแน่ ถ้าเป็นที่เน็ท ทางทราเวียนแจ้งปัญหาส่งไปทางทรูไม่ได้หรอครับ

อ่าว นึกว่าผมเป็นคนเดียวซะอีก ฮา ฮา ฮา

. . . True 10MB อืดมากมายคับ . . . หมันไส้กดเปิด E ของ ดีแทค ในไอโฟน วิ่งปรี๊ด -*-

Banned

ผลประโยชน์จริงๆ เบื่อจริงๆ พวกเห็นแต่ผลประโยชน์ เน็ตอื่นโหลดเวบนอก เวบเป็นหมื่นๆ แสนๆ ไม่ช้าโหลดทราเวียนช้าเวบเดียว

ส่วน TOT ไม่เป็นอะไร ต้องการบอกเป็นนัยให้ใช้ TOT หรอครับ Travian จะโฆษณาว่าเน็ต TOT แรงใช้ได้ดีกว่าค่ายอื่นละมั้ง

แนะนำให้ติดต่อไปที่ผู้ให้บริการอินเตอร์เนตของพวกคุ ณ
    ทางนั้นจะทำการแก้ไขให้ แต่คุณต้องติดตามกันค่อนข้างถี่สีกนิด
    ไม่งั้นก็แก้ไขอะไรไม่ได้
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

โทดเน็ตอีก

ผมเล่น s1 ไม่เห็นมันจะช้า

ช้าแต่ s8

เทปเล่น s1 ด้วยเหรอ