ชื่อกระทู้: ข่าวสารโซน - -

อ่าจร้า มันความจริงนะ tt

Banned

ผมก็งงๆเหมือนกันครับ ตอนที่ผมโดนส่งทหารไปตีมั่วคือตอนก่่อนกลับจาก ร.ร. เเล้วผมไปล็อกซ้อนคนอื่นตอนไหน = =" ซิสก็ไม่มี หรือว่าผมเเยกร่างเเล้วโดดไปเล่นทราเวียนหว่า 555

นี่ถ้าเจอปัญหาแบบนี้อีกคงต้องขอบายเกมส์นี้เเล้วเเห ล่ะ ไม่ไหวเสียเวลาเล่นไปโดนแบบนี้เหมือนเอาเวลาไปทิ้งฟร ีๆ t^t

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mudflaps- อ่านข้อความ
    ปล่อยไก่ป่าวคับ ปลดโอไม่ถึงนาที

แล้วก็ทุบคฤหาส ไม่ถึง ชม เนี่ย

มั่วชิบหาย

ก็รอทุบของตัวเองดิ ระดับ 10 ใช้เวลาไม่ถึงชม. 26 นาทีเห็นจะได้
    ปลดโอก็เข้าไปกดกากบาทก็ปลดแล้ว ลองดูแล้วอย่ามาปล่อยนกกระจอกเทศแถวนี้ อิอิอิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ 69tanpeechoy69 อ่านข้อความ
    ก็รอทุบของตัวเองดิ ระดับ 10 ใช้เวลาไม่ถึงชม. 26 นาทีเห็นจะได้
    ปลดโอก็เข้าไปกดกากบาทก็ปลดแล้ว ลองดูแล้วอย่ามาปล่อยนกกระจอกเทศแถวนี้ อิอิอิ
    ยังปล่อยไก่ไม่เลิกนะคับ

ยกเลิกโอ กดกากบาท แล้วจะมีเวลาขึ้น 6 ชม คับ

แล้วโอพวกผมไม่มีหลอกคับเวล 10

พวกผม 20 กันหมดแล้ว ยึดหมดละ 3 โอ

มีแต่พวกโชควาย

Banned

อย่างที่พี่ MudFlapS- บอกอ่ะครับ มันมีเวลาขึ้นด้วย ไม่เชื่อลองไปกดดูเเล้วลองสังเกตุดีๆนะครับ

การปล้นโอ ต้องใช้เวล 6 ชั่วโมงค่ะ - -"

จะเถียงกันทำไมนิ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ hanajung อ่านข้อความ
    การปล้นโอ ต้องใช้เวล 6 ชั่วโมงค่ะ - -"

จะเถียงกันทำไมนิ
    ก็ใช่ไง

แล้วดูควายที่มาโชโง่เดะ

พุดห่าไรไม่รุมั่วชิหาย

ทำไมคน - - ไปไหนกันหมดน๊า ซุ่มทหารกันใหญ่

บรรดาสารพัดสัตว์ทั้งหลาย ที่ไม่สมควรจะมาวิ่งเล่นในฟอรั่ม
    อย่าให้ขึ้นมาวิ่งเล่นเลยเนอะ เบา ๆ กันหย่อย เยอะกันเกินไปล่ะ
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ