ชื่อกระทู้: ตำนาน......S4

Travians
    สถานที่
    Chiang Mai & BKK

ข้าวเด้งแรง มีความสุข

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ GreanKak อ่านข้อความ
    ข้าวเด้งแรง มีความสุข
    555+

เกิดอารายขึ้นนน!

อย่าบอกว่า เอาไปจมกองขี้ มานะค้าาาบ

5555+

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jahmao อ่านข้อความ
    กลับจากเชียงรายก้ไม่ได้เข้ามาดูเลย อ่านตามไม่ทัน

จำได้ ว่าก่อนไป ยังพึ่งถึง chapter ของ NOS

งานก็เยอะ แถม โอ้ตก็ยังเอารูปโป๋ๆ มาโชว์ ในเฟคบุ้ก อีก 55555555555555+

ผมยังบอกน้องๆ คนอื่นเสมอน่ะคับ

อะไรที่เข้าใจมันยาก ก็อย่าไปเข้าใจมัน

แค่รับรุ้ได้ก้พอ เพราะความเข้าใจ มันเป็น

ประสาทสัมผัสชั้นต่ำของมนุษย์

ไม่รู้ว่าเข้าใจกันไหม 555555555555555+
    = ="เฮ้ย รูปโป๊อะไรไม่มี
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

Travians
    สถานที่

Jahmao นี่ใช่ ทัชชี่ ชาวแร็กเก้ ปะครับ?

หุหุ...หนุกดีครับ เล่น S4 ตั้งนานแระ เพิ่งจะว่างเข้ามาอ่าน forum ได้ก็วันนี้แหละ...ตั้งแต่หน้า 1 จนถึง 63 เลยนะ (เยอะโครต)

ขอให้สนุกกับเกมส์นะครับ ทุกท่าน
    ^^

ใช่ๆ ผมเองคับ แต่ผมไม่ได้เล่นแล้วละคับ
    เพราะงานยุ่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ประกอบกับ ไปสอบครูอีก t t.
    ไม่รู้จะติดไหม ผมจะเดินตามรอย อ.สืบ นาคะเสถียร

เว่อ ไหมคับ 55555+ จิงๆ ก็แค่จะเปลียนงานนะ

ว่าจะเข้ามาประจาน เลย์ โอ้ต อีเกิ้ล << มันก็คนเดียวกัน ^ ^

ชอบเม้นกะสาวๆ แล้วก็ล่าสุดได้ข่าว ไปเล่นสงกรานต์กะสาวๆ

เกินหน้าเกินตา ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ หึ่มหึ่ม

Travians
    สถานที่
    มนุษยโลก

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jahmao อ่านข้อความ
    ใช่ๆ ผมเองคับ แต่ผมไม่ได้เล่นแล้วละคับ
    เพราะงานยุ่งมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
    ประกอบกับ ไปสอบครูอีก t t.
    ไม่รู้จะติดไหม ผมจะเดินตามรอย อ.สืบ นาคะเสถียร

เว่อ ไหมคับ 55555+ จิงๆ ก็แค่จะเปลียนงานนะ

ว่าจะเข้ามาประจาน เลย์ โอ้ต อีเกิ้ล << มันก็คนเดียวกัน ^ ^

ชอบเม้นกะสาวๆ แล้วก็ล่าสุดได้ข่าว ไปเล่นสงกรานต์กะสาวๆ

เกินหน้าเกินตา ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕ หึ่มหึ่ม
    ก็คนมันหน้าตาดีอะนะ
    s4 Eagle Nos™NT
    s3 Titan Heil EO™
    ts3 Belington BF™
    ts8 Santa NB™
    tc7 God
    tc4 LovePaint [UN]-BF™

กล้า พูด เน๊อะ
    Status : กำ ลัง จะ หาย ไป

ย่อย ยับ ไป กับ เมือง หลวง

Travians
    สถานที่

นอกเรื่องนิด ww มาเมื่อไหร่เหรอครับ ใครพอจะทราบบ้างเอ่ย

เอ่อ จาก ที่ ดู ๆ แล้ว ไม่น่าจะเกิน week ที 40 อ่ะจ้า โดยปกตินะ - -"

36 นะ จากที่เคยเล่นมา - -" ไม่ รู้ นู๋ เมา HBK โดน ถล่มยับเลย

เมืองผม โดนถล่มซะยับ - -"
    Status : กำ ลัง จะ หาย ไป

ย่อย ยับ ไป กับ เมือง หลวง