ชื่อกระทู้: ไครเล่นดอทเอคับ

ริคิมารุมัน เอาไป+ปอมทำไมหว่า มันสายagiนะ- -
    เน้นฟรามได้ของซัก1-2อย่างแล้วไปตุ๋ยปลอยภัยกว่านะ

ใครมีดอทเอ แบตเทิลเน็ทอ่ะครับ ขอลิ้งมาลงในนี้หน่อยสิ ผมอยากเล่นมั่งอ่ะ บอกวิธีลงจะเป็นพระคุณมากๆครับ

MoManTai
    Guest

ตัวโหดที่ผมเล่นแนะนำครับ

Troll Warlord ครับหลังๆนี้โตแล้วโตเลยครับ

ข้อดี

- ตีเร็ว มือพันกันยิกเลย
    - วิ่งเร็ว อย่างกะเอา Lune
    - โหดแล้วโหดเลย
    - เกิดได้เร็ว Last shot ได้ง่าย(ผมเล่นนะ)

ข้อเสีย

-ไม่มีสกิลแก๊ง
    -ช่วงต้นๆสดไม่ได้

Item

1 BKB (แบ็คคิงบา)
    2 ขาไม้ (จำมะได้ไม่ได้เล่นนาน)
    3 ดาบไขว่(ลืมอีกดาบสีชมพูผมเรียกอย่างนี้แหละ)
    4 น่ากากดูดเลือด (ที่สามารถออกดูดเลือดใหญ่ได้อ่ะจำชื่อไม่ได้)
    5 Butter Fly (ออกได้ก็โหดแล้ว)
    6 Warb (คอยช่วยเพื่อน)
    ผมว่านะ ดาบคู่ไม่ต้องออกหรอกครับ แค่มี Yasha ก็พอแล้ว อีกอย่างมันทับกับดูดเลือด โทรลจริงๆ ออกได้แค่ BKB Yasha PowerThread เกมก็จบแล้วมั้ง

แล้วผมว่าน่าจะเพิ่มข้อเสียไปอีกข้อนะ มันตีได้ทีละตัว ถึงออกของได้เท่าที่คุณบอก แต่ผมเคยเห็น อีกทีมมีDrow+Sni ของครบ ยืนแยกกันยิง ใครเจอโทรลเข้าก็วิ่งให้อีกคนยิง ผลคือโทรลตาย - -

ขอบคุนงับ ^^

แล้วพวกตัวประชิดเเบบ ว่องไว พลังปานกลาง-น้อย อาคับ

เช่น ริคิมารุ

เพราะเล่นตัวพวกนี้ทีไรนั่นลหะงับ โดนป้อมยิงตายตลอด-*-

ปล. สเลเยอร์ผมเลนไม่ยากงับ ผมป๊อด จับคู่กะเพื่อนไห้มัน คอยเปิด ผมแจมสตัน กะยิงนกอย่างเดียว กรั่กๆๆๆๆ ตายชัวๆ

แต่ เวลาเล่นตัวประชิดทีไม่รู้จะฆ่าคนยังไง
    วิ่งเข้าไปทีไร จอดทุกที - -
    ริกิ ต้องมีของซักอย่างก่อนครับ ถึงจะตีป้อม หรือ ตุ๋ยคนไหว เอาเข้าจริงๆแล้ว ถ้ามีเพื่อนซัพ ตีป้อม(พร้อมครีพ)แปปเดียวก็แตก กางหมอกมันใช้กับป้อมได้นะครับ

ที่เหลือขึ้นกับการออกของ

ปล.เล่น Slayer ต้องออก Blink นะ ถ้าคุณจะไล่ฆ่า (APEM ไม่ต้อง)
    ปล2.เล่นตัวอะไรไม่เป็นถามได้นะครับ ผมเล่นเป็น(เกือบ)ทุกตัว

ตกลง แล้วลิ้งล่ะคร้าบบ ขอหน่อย

ริคิมารุ เล่นง่ายๆครับ คือเราต้องไปกับตัว support และเราต้องเก็บเงินให้ได้มากที่สุด เพื่อออกของ

สเต็บเลยนะ

1 อัพสกิล 2และ3 ไว้ ส่วนกลางหมอกอัพแค่เวล1พอ
    2 ตุ๋ยครับโดนการ bink ไป(สกิล2) จะโดนทันที120 ส่วนสกิลที่3 ก็เป็นแบบว่าถ้าอย๔ข้างหลังจะโดนทันทีครับ100 (ถ้าอัพเตมนะ)
    3 มีไอเทมแล้ว ไล่ Q ตัวบางๆ

ปล.ขี้เกียจและส่วนเรื่อง troll ออกตามผมบอกโหด ที่ว่าดาบคู่ไม่จำเป็นมันไม่จำ เป็นยังไงครับ เดินเร็วขึ้น ตีเร็วขึ้น ฟันแรงขึ้น เล่นตามสาย ( ถ้าอยากเจอผมมาได้เลยครับ ผมมีทีมชื่อ Dotamania รายการ Gsquare ไม่ได้อวดนะครับอยากเจอก็ได้ผมแข่ง โทนาเม้นอยู่)
    ขาใหย่ ไม่ใส่เส้น มัวแต่เล่น เพื่ออะไร
    @speed.travian.rs พิกัด 41/-25
    @speed.travian.com.au พิกัด 68/10

ผมเล่น UNDY สายโหดครับ เทพมากๆ ตั้งแต่ตนเกมไม่เคยโดนกด ไม่ว่าจะในเลนแบบ 2-1 หรือ 2-2

โดนรุมไม่ตาย Str มหาศาลเลย ดูดทีนึง ถ้ามันมารุม

Banned

อยากได้ส่งลิงมาหน่อยจาโหลด

ผมเล่น anti กวนชาวบ้าน บลิ้ง ไป บลิ้ง มา เผามานา ชาวบ้านเล่น

เป็นmelee ที่ผมช๊อบ ชอบ เพราะ บลิ้ง มันเนี่ยแหล่ะ

Talking

อ่อ B-Net เก่า ไม่ มี แล้ว อ่ะ คับ
    มีแต่ TCG
    Linkload คับ http://www.thaicybergames.com/webboa...topic=116449.0

สมัครที่หน้าเวป คับ

ก้อเป่งคน นึง ที่ชอบ ดอท เอ อ่ะนะ

Slara อ่ะ โหดดี คับ ชอบๆ

Travians
    สถานที่
    ไม่บอก

ผมเล่นแบบโหดๆเลย

ตายหลายรอบเลย

พอคุณใกล้ตายให้คุณเดินมาที่ซื้อของ (Fountain of power)

แล้วพลังของคุณจะเพิ่มเร็วเป็นจรวด

แล้วก็ซื้อแหวนที่ทำให้พลังเพิ่มเล็ว (x2 หรือ x4 ก็ได้)
    ซื้อรองเท้าบูท (กี่คู้วะจำไม่ได้แล้ว)
    แล้วก็ซื้อค้อน
    แล้วก็ซื้อ... (บอโทษจำไม่ได้จริงๆ)
    แล้วก็ซื้อที่มันเป็นรูปไม้ตีกอฟ กับ รูปปืนสีฟ้า (ต้องมีของที่มันบอกให้ครบก่อน)

ตอนนี้แหละมันแล้ว
    มันถึงขนาดระเบิดบ้าน Computer (Instant) ได้เลย
    แก้งต่อต้านไวรัสของบอร์ด

ถ้าคุณยังโพสคุณต้องโดนแบน ไอพวกไวรัสบอร์ด