ชื่อกระทู้: เติมทอง

Default เติมทอง

จะถามว่า เติมทอง ผ่าน cherry credits

ซื้อบัตรได้ที่ โลตัสใช่มั้ย แล้วทุกสาขาเปล่า แล้วอย่าง โลตัสเอ็กเพลส จะมีบัตร cherry ขายเปล่าคับ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ itnaja อ่านข้อความ
    จะถามว่า เติมทอง ผ่าน cherry credits

ซื้อบัตรได้ที่ โลตัสใช่มั้ย แล้วทุกสาขาเปล่า แล้วอย่าง โลตัสเอ็กเพลส จะมีบัตร cherry ขายเปล่าคับ
    โลตัสใหญ่มีทุกสาขาครับ ผมเคยลองมาสี่สาขา มีหมด เอ็กเพรส ไม่เคยลอง แต่ถ้าเขารับจ่ายค่าโทรศัพ รับเติมเงินโทรศัพท์ จ่ายค่าบัตรเครดิตได้ ก็ซื้อได้แน่นอนครับ

พนักงานจะทำหน้างง ๆนิดนะ แต่ลองบอกให้เขาหา มีแน่นอน บอกเขาว่าเติมเงินเกมออนไลน์ หรือ ซื้อรหัสเชอรรี่เครดิต เขาจะหาเจอไม่ยากครับ ในรายการเขาจะเขียนว่า รหัสเชอรี่เครดิตครับ ได้แต่รหัสมาในบิล ไม่มีบัตร

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ เชาว์ อ่านข้อความ
    โลตัสใหญ่มีทุกสาขาครับ ผมเคยลองมาสี่สาขา มีหมด เอ็กเพรส ไม่เคยลอง แต่ถ้าเขารับจ่ายค่าโทรศัพ รับเติมเงินโทรศัพท์ จ่ายค่าบัตรเครดิตได้ ก็ซื้อได้แน่นอนครับ

พนักงานจะทำหน้างง ๆนิดนะ แต่ลองบอกให้เขาหา มีแน่นอน บอกเขาว่าเติมเงินเกมออนไลน์ หรือ ซื้อรหัสเชอรรี่เครดิต เขาจะหาเจอไม่ยากครับ ในรายการเขาจะเขียนว่า รหัสเชอรี่เครดิตครับ ได้แต่รหัสมาในบิล ไม่มีบัตร
    ขอบคุณคับ เดี๋ยวผมจะไปลองถามดูคับ

ใครพอรู้คนรับเติมบ้างครับ pm บอกทีเด้อ

http://forum.travian.asia/showthread.php?t=22947

ลองอ่านดูนะค่ะ สงสัยตรงไหน pm ถามได้ จะไปถามคนที่รู้มาให้ อิอิ
    ทัศนคติ กับ อคติ มันก็แค่เส้นบาง ๆ เท่านั้นเอง

ทำตัวเองให้มีทัศนคติ ดีกว่าทำตัวเองให้มีอคตินะ

บอกกับแคชเชียหรอครับว่าซื้อเชอรี้เครดิต

ลองไปถามมาแล้วนะ เอ็กเพลสไม่มี ผมว่าน่าจะมีแต่โลตัสสาขาใหญ่

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ itnaja อ่านข้อความ
    ลองไปถามมาแล้วนะ เอ็กเพลสไม่มี ผมว่าน่าจะมีแต่โลตัสสาขาใหญ่

express ที่ปั๊มessoปากทางสาย2บางแค เคยไปถามแล้ว บอกเข้าระบบไม่ได้ ไม่รู้ขี้เกียจหรือไม่รู้จักเลยขี้เกียจหา

express ที่ปากทางพุทธมณฑลสาย2 ไม่รู้จักเหมือนกัน แต่เขาก็หาให้ เติมง่ายมาก ระบบจะถามเบอร์มือถือ เราก็บอกไปและบอกจำนวนเงินที่จะเติม เช่น249บาท เสร็จแล้วเราจะได้ใบเสร็จมา ในนั้นจะมี IDกับพาส มาด้วย(อย่าทำหาย)

ขอบคุนมากคับ เด่วผมเติมบัตรเดบิตธนาคารกรุงเทพเอาคับ ใช้บัตรพี่

ขอบคุนทุกคำแนะนำคับผม

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ laurton อ่านข้อความ
    express ที่ปั๊มessoปากทางสาย2บางแค เคยไปถามแล้ว บอกเข้าระบบไม่ได้ ไม่รู้ขี้เกียจหรือไม่รู้จักเลยขี้เกียจหา

express ที่ปากทางพุทธมณฑลสาย2 ไม่รู้จักเหมือนกัน แต่เขาก็หาให้ เติมง่ายมาก ระบบจะถามเบอร์มือถือ เราก็บอกไปและบอกจำนวนเงินที่จะเติม เช่น249บาท เสร็จแล้วเราจะได้ใบเสร็จมา ในนั้นจะมี idกับพาส มาด้วย(อย่าทำหาย)

ของผมโลตัสใหญ่ เขาไม่เห็นถามเบอร์มือถือเลยแฮะ หรือถามแล้วจำไม่ได้หว่าา แต่ค่อนข้างแน่ใจว่าไม่ได้ถามอ่ะครับ

เพราะซื้อมาหลายครั้ง แต่เขาจะบอกผมว่า มีแค่ราคาเดียวคือ 249 บาท แล้วแต่ว่าเราจะซื้อกี่ชุด