ชื่อกระทู้: ผู้กำหนดวันออกของอาติแฟค และ ww

พี่เอเกรียน 5555+
    I'm a drama Queen, in the drama world
    This called Addict, it's fantastic
    you can write up thing, post it everywhere
    Imagination, Drama's your creation

Come on Barbie, let's go party

MIA InW

จะออกไม่ออก เดี๋ยวเอาข้าวสารเสกไล่ปาเลยนะ ออกเดี๋ยวนี้!!!!! ไม่ออกเจอหวายแช่เหล้าแน่

นี่มัน เกิน 120 วันมานานละนะ t_t น่าจะราวๆ 130 วันแว้ว

อาติแฟคอยู่ไหนนนนน

มีเขียนตรงไหนว่าจะออก 120 วันหรอครับ 130 ผมก็ไม่เห็นนะ
    s3 : smartiie

มันบอกว่าจะออก 4-6 เดือนไงครับ
    S6 r1, Black-I, Eagle-X
    MIA, Chon_Tor
    OS, X-FalcoN

TS4, 3-Kill™i, X-FalcoN

เพราะหลักการของผมคือเล่นด้วยทอง

Travians
    สถานที่
    Extreme

120-180 วันโดยประมาณ
    Ts3.travian.asia

Raid

Delay no more , Time to fight

180 วันสนุกเลย xd
    เพราะหลักการของนาย คือเล่นด้วยปาก :P

S.1-Lazin(R) 2nd Round-End
    S.8-MD™-ZP™ 1st Round-End
    S.5-ALP™Phx 2st Round-End
    S.4-[UN]-AP™ 3st Round-Playing

180 วันนี่คงจะทรมานคนเล่นเกินไปมั้งครับ
    แค่นี้ก็แย่แล้ว รีบๆ ออกเต๊อะ
    S6 r1, Black-I, Eagle-X
    MIA, Chon_Tor
    OS, X-FalcoN

TS4, 3-Kill™i, X-FalcoN

เพราะหลักการของผมคือเล่นด้วยทอง

มีคนเค้าตอบกลับมาว่างั้นนะ

ผมถามไว้นานแล้วนี่คือคำตอบ
    Default Re : สอบถามเกียวกับเวอชั่น 3.6หน่อย

kuuipo
    วันนี้ 04:03 AM
    kuuipo
    สอบถามเกียวกับเวอชั่น 3.6หน่อยครับ

ว่าระยะเวลา อาทติเฟคออก กับ ww ออก ประมาณกี่วันครับ

ขอบคุณมาก
    Hello!!!/สวัสดีค่ะ

สิ่งประดิษฐ์จะออกหลังจากเซิพเวอร์เปิดเป็นเวลา 90-120 วัน หรือ 3 เดือนหลังจากเปิด Sever น่ะค่ะ และ WW จะออกเดือนที่ 9 ค่ะโดยระยะเวลาการออกจะอยู่ 270 วันค่ะ และเกมส์ ใน Version 3.6T นั้นเราเล่นกันทั้งหมด ประมาณ 335 วันค่ะ

ขอบคุณ

Ferrero

Moderator