ชื่อกระทู้: วิเคราะห์สถานการณ์ s7 !!

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ryonard อ่านข้อความ
    พอจะมีหมอลำให้ฟังนำบ่ครับ
    ถ้าไม่มีหมอลำ เอาเป็นหมอนวด หมอผี หมอฟันอะไรแทนได้มั้ยอะ แต่ถ้าหมอไม่ว่างจิงๆจะจัดหม้อให้อะ

ขอไปอยู่แก๊ง G-String ด้วยคนจิ เหอๆๆ
    ขอบคุณที่ช่วยเหลือกันมา
    ขออภัยหากล่วงเกิน

S4 - Dragon
    X2 - SAT , SCB
    S2 - H-[AV] ผู้โดนถล่มสูงสุด

ฟอรั่มเงียบกริบ

s7 เล่นตอนนี้ยังทันป่าวเนี้ย
    ไม่มีอะไรมีค่ามากกว่า ความจริง

บนพื้นฐานของความเป็นคน รัก โลภ โกรธ หลง เป็นเรื่องธรรมดา

ให้อภัย เล่นในเกมส์ จบในเกมส์

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

สายไปหรือเปล่า -o- เกิดมาเจอเมืองสองพวกหัวแถวระดับไกล้ชิด

^___^
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

ทันครับ สมัครชื่อ mod เขียนโปรไฟล์ขู่ไว้ อิอิ

ทราเวียนน่าจะมีกำหนดเปิดตายตัวไปเลยน่ะผมว่า....

3เดือนเปิดเซิฟที่ประมาณนี้มีสัก4-5เซิฟพอแหละคนจะได้เล่นรวมๆๆกันไม่กระจาย
    S.5..asia AsL-LK >>> thousand sunny
    3x..com Bkk-R>>> -PegaSus-
    มือใหม่หัดเล่นฟอรั่มครับ...
    มีอะไรตีลูกพี่ผมก่อนเลยมีชื่อว่าไข่ดันคนนั้นแหละตี ซ่ะ...ผมแค่ชอบเด็กครับ....

By...แก๊งเจี๊ยวหวาน™...

เนี่ยครับมันดี ใครดีใครอยู่เลย ของผมไม่ดีแต่ขออยู่เน้อ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Secterseven อ่านข้อความ
    s7 เล่นตอนนี้ยังทันป่าวเนี้ย

มา Duo กับผมป่าวครับ เฮิ้กๆ
    ประสบการณ์เท่านั้นทำให้ ถึงจุดสูงสุดจากการเป็นเบี้ย พลันตัวเองเป็น ( เบี้ยอยู่ดี) 555
    Gafill = ALL STAR TRAVIAN [AST]

ทำไงดีคร้าบ ns ล้อมเมืองหมดแย้วอ่า t_t!!