ชื่อกระทู้: วิเคราะห์สถานการณ์ s7 !!

ตอนนี้สัปดาห์ที่เท่าไรละครับ
    "อดีตคือบทเรียนที่มีค่าเสมอ"
    "อย่าวัดคนๆนั้นจากที่ได้ยินมา จงเข้าไปวัดคนๆนั้นด้วยตัวเอง แล้วตัดสินใจด้วยตัวเอง"
    prai48 -----> MOG (S3 2010)
    4Seasons ---> 4SS (S4 2011)
    รถพ่วง -----> TL (S6 2014)
    Draft ---> 2014/2015 Final Tournament

ช่วยตอบหน่อยครับ
    จะได้เลือกถูกจะเล่นสายอาราย

13 มั้งครับ

Travians
    สถานที่
    เชียงใหม่

สายไปแล้วววอิอิอิ จะตีก็ยังทันถ้าเกิด

ถ้าไม่เกิดก็เป้นเมืองฟาร์มละกัน อิอิอิอิ

กระทู้ใหม่ -..- คนตอบเท่าเดิม
    O-----------(* *C
    คนกำลังหัด
    เกรียน

SV2 @ [H]-AV

สิง Lio ..Sv7 - + , + - ผู้บริหารเดียวกับ [H]
    SV TS6 MoonInlove @ FAMILY (ปลายทาง -,+) แพ้ อ่ะ T^T

จะว่าเงียบ ก็เงียบ จะว่าไม่เงียบก็ไม่เงียบ สรุป กระทู้นี้เงียบหรือไม่เงียบ หุหุ
    ในเกมส์ คือสงคราม
    นอกเกมส์ คือมิตรภาพ

S.3 = WW
    S.7 = Elite-we
    S.8 = Legend - I
    Tc.7 = GP-U

ทั้งหมดบารมีเพื่อนทั้งนั้น

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Gafill- อ่านข้อความ
    แต่ละคน ตัวแรง x2 ทั้งน้านนนน สงกระสัยผมคงเมืองหายก่อนอันควร
    คริคริ รอบนี้เรนคับไม่เปงล่อเป้า ช่วงนี้กำลังสับสนกับ ทหาร จะตีหรือจะ เรนดีั
    - - ปนไปหมด ยินดีที่ได้เจอเพือ่นร่วมเซิฟ x2 อีกนะงับ แล้วตา Heel ไม่มาเล่นด้วยหรอคับ
    โป้งหรือ คัยนะจำมะค่อยได้ p.k. ช่ายปะหว่า เรนเทพ ฮ่าๆ
    เห้ย ขอนิดนึง ฆ่าเวลารอสปีดงับ
    รู้ทุกเรื่องยกเว้นความจริง มีทุกสิ่งยกเว้นสาระ(และอนาคต)

มาแล้วครับ มาเมื่อวานเอง อยู่+/+พอสปีดเปิดก็ไปหล่ะ
    รู้ทุกเรื่องยกเว้นความจริง มีทุกสิ่งยกเว้นสาระ(และอนาคต)

ตอนนี้สงคราม ระหว่าง gpกับ wd ไปถึงไหนแล้วครับ อยากรู้ข่าวคราวจังเลยครับ ^^

ผมก้อมาด้วย วันนี้วันที่ 3 ละ อิอิ คราวนี้ลง + - เหมือนเดิม

ได้ข่าวน้องไข่ก็เพิ่งมาลงนะ โดนฟามอยู่เลย ฮ่าๆๆๆๆ