ชื่อกระทู้: สงคราม s5

โดนซ่ะล่ะลูกพี่ผม...ชอบแอบดูmiaชาวบ้านเค้าก็แบบนี้ แหละน่ะ...

ทำใจๆๆๆ...
    S.5..asia AsL-LK >>> thousand sunny
    3x..com Bkk-R>>> -PegaSus-
    มือใหม่หัดเล่นฟอรั่มครับ...
    มีอะไรตีลูกพี่ผมก่อนเลยมีชื่อว่าไข่ดันคนนั้นแหละตี ซ่ะ...ผมแค่ชอบเด็กครับ....

By...แก๊งเจี๊ยวหวาน™...

งอลอะ คนอื่นเขาเข้าเมืองอาติ ผมเข้าทุกเมือง ความยุติธรรมอยู่ที่ไหน !!
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

ง่า แฟนผมขี้หึงมากครับ จะไม่ได้เล่นเกมก็เพราะหึงหวงนี่แหละ ฉะนั้นผมจะไม่ทำอะไรเปิดเผย ให้ใครรู้เด็ดขาด ...

ใครว่าเรากลัวเมีย?
    คนที่เล่นเกมนี้โดยมากมักจะแยกแยะ ถูก-ผิด จากคำว่าพรรคพวก
    โดยหลักของความไร้เหตุผล พวกของตัวเองถูกเสมอ
    ฉะนั้นอย่าพยายามเรียกร้องหาความถูกต้องจากฝ่ายตรงข้ าม
    ถ้าเขาไม่ได้มองว่าคุณเป็นพรรคพวก ไม่ว่าจะทำอะไรคุณจะผิดเสมอ
    ***หลักการของผมคือเล่นด้วยใจ***

Exclamation VawJa

เอ่อ เพิ่งเคยเล่นบอร์ด ครั้งแรก ของ s5 เอิ๊กๆ พอดีมีคนโทรบอก ว่ามีคนบ่นถึง เลยเข้ามาแอบดู -0- ยังไม่ได้ทำอะรัยเลย ไอดีตัวเองไม่ได้เ้ข้ามา 2 วันแหละ อิอิ มัวแต่ มาว อยู่
    VawJa and the Gang

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KaIduN อ่านข้อความ
    งอลอะ คนอื่นเขาเข้าเมืองอาติ ผมเข้าทุกเมือง ความยุติธรรมอยู่ที่ไหน !!
    คงเพราะชอบแอบดูเมียชาวบ้านน่ะคับทำใจๆ ทางทีดีไม่ต้องเรนคับเค้าก็เฟคไปงั้นละ เดี๋ยวเค้าเข้าตีจริงเมืองไหนแหกก็รู้เอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ลบดีกว่า อ่านข้อความ
    เห็นเขาบอกกันว่าหัวกิลลุกหมูสวยนะ

แต่ถ้าสวยจริงคงมีแฟนแล้วแหละ
    ไม่เป็นไรคับถ้าสวยจริงมีแฟนแล้วก็รัก

เบิร์ดๆครับ เซิฟที่แล้วก็เงี๊ย หนักกว่านี้อีก *0*เกิดมาซวย
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

พระเจ้า น้องโม โดนตี ยับ

ใครเป็นคน สั่งว้า เท่จริงๆ ลูกน้องทั้งสหภาพ มาเหยียบ บ้านน้องโม

70%ตาย 30%รอด ชอบๆๆมาเยอะๆๆ
    S.6 >>> Query [GU]IF™ - The End

S.1 >>> Query CR™ - The End

S.5 >>> Query Phoenix™ - The End

อยากโดนแบบน้องโมมั่งจังครับ เสียสละตัดกำลังฝั่งตรงข้าม อิอิ
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ harukiss อ่านข้อความ
    พระเจ้า น้องโม โดนตี ยับ

ใครเป็นคน สั่งว้า เท่จริงๆ ลูกน้องทั้งสหภาพ มาเหยียบ บ้านน้องโม

70%ตาย 30%รอด ชอบๆๆมาเยอะๆๆ

ไม่รุว่าคือการสั่งลูกน้องมาตาย เพื่อแก้แค้น แทนทัพตัวเองที่ชนตอไปหรือเป่าน้าา >.<

หรือว่า อีกนัยนึง เอาทหารบุก มาสลายเพื่อเปลี่ยน ทวีปเปน มหาเร๊นเรนนน อย่างเตมตัว เนอะ xd
    เพราะหลักการของนาย คือเล่นด้วยปาก :P

S.1-Lazin(R) 2nd Round-End
    S.8-MD™-ZP™ 1st Round-End
    S.5-ALP™Phx 2st Round-End
    S.4-[UN]-AP™ 3st Round-Playing