ชื่อกระทู้: สงคราม s5

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Jomkhwun อ่านข้อความ
    สบายยังไงเหรอครับ ถ้าหมายความว่าไม่ต้องเหนื่อยส่งทัพส่งเรน สบายก็จริง แต่ถ้าเป็นผมคงเบื่อน่าดู ถึงว่าหนีไปเล่นเกมอื่นกันแล้ว
    งั้นผมถามหน่อยตั้งแต่เปิดเซิฟผมไม่เคยเห็นทหารคุณจอ มออกวิ่งตีaslเลยสักครั้งหรือผมไม่ทราบต้องขออภัย จะซิมให้คนในทีมตายหมดหรือ หรือทั้งเกมจะซิมแค่ทำแฮมไปตีwwอย่างเดียว ไม่เคยเห็นเอาทหารไปเปิดใคร
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kuuipo : 08-08-2011 เมื่อ 04:06 AM

น้ำกำลังเดือดเลย ใครมีมาม่ามั้ง

ASLหลัก โจมตี 147475
    AsL~K โจมตี 46749
    MIAป้องกัน557618!!

เล่นปาหี่อะไรกันเนี่ย

Saleng,Kobori-Eat วิ่งไม่เข้า

cows122-Am-SW แฮมตายก่อนวิ่ง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ kuuipo อ่านข้อความ
    งั้นผมถามหน่อยตั้งแต่เปิดเซิฟผมไม่เคยเห็นทหารคุณจอ มออกวิ่งตีaslเลยสักครั้งหรือผมไม่ทราบต้องขออภัย จะซิมให้คนในทีมตายหมดหรือ หรือทั้งเกมจะซิมแค่ทำแฮมไปตีwwอย่างเดียว ไม่เคยเห็นเอาทหารไปเปิดใคร
    อันนี้ไม่จริงครับผม คุณจอมออกวิ่งยิง AsL เกือบทุกรอบครับ เพียงแต่ว่าไม่ได้เป็นคนเปิดเอง เพราะเห็นว่าทหารโรมันส์มันแพงแล้วก็ปั้มลำบากหน่ะคร ับ

จริงๆแล้วเคยเปิดอยู่ครั้งนึง แต่เจอตอแล้วมานั่งเสียเวลากดใหม่มันไม่คุ้มกันครับ เลยคิดว่าเอาทหารราคาถูกๆปั้มใหม่ได้ไวอย่างทูทันส์ไ ปเปิดแทนน่าจะเวิร์คกว่า

หรือทางคุณ kuuipo คิดว่าโรมันส์ควรจะเป็นคนเปิดเอง แล้วทูทันส์วิ่งตามถึงจะเร้าใจกว่าหล่ะครับ? ผมเองก็ว่ามัน indy ดีเหมือนกันนะแบบนั้น
    เบื่อข่าวโคมลอยฟร่ะ

Replicaz @ s1.travian.asia

1/2 of saleng @ s6.travian.asia

1/2 of zoneteen @ s5.travian.asia

凸(。◕‿‿◕メ)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saleng อ่านข้อความ
    อันนี้ไม่จริงครับผม คุณจอมออกวิ่งยิง AsL เกือบทุกรอบครับ เพียงแต่ว่าไม่ได้เป็นคนเปิดเอง เพราะเห็นว่าทหารโรมันส์มันแพงแล้วก็ปั้มลำบากหน่ะคร ับ

จริงๆแล้วเคยเปิดอยู่ครั้งนึง แต่เจอตอแล้วมานั่งเสียเวลากดใหม่มันไม่คุ้มกันครับ เลยคิดว่าเอาทหารราคาถูกๆปั้มใหม่ได้ไวอย่างทูทันส์ไ ปเปิดแทนน่าจะเวิร์คกว่า

หรือทางคุณ kuuipo คิดว่าโรมันส์ควรจะเป็นคนเปิดเอง แล้วทูทันส์วิ่งตามถึงจะเร้าใจกว่าหล่ะครับ? ผมเองก็ว่ามัน indy ดีเหมือนกันนะแบบนั้น
    แบบนี้ก็ปล่อยคุณจอมไม่ได้แล้วสิ ต้องเก็บเป้าแรกเลย
    I'm a drama Queen, in the drama world
    This called Addict, it's fantastic
    you can write up thing, post it everywhere
    Imagination, Drama's your creation

Come on Barbie, let's go party

MIA InW

ถ้าไม่พอใจอะไรกันนัก ก็ตีกันเอง จะได้รู้ว่าแต่ละทีมมันเป็น ยังไง

ถ้า MIA ถามว่า PHX สบาย ก็ตีเลย
    ถ้า PHX บอก MIA ไม่เคยเห็นทัพ Jomkhwun ก็ตีเลย บีบให้ออกมาจะได้รู้

อยากรู้ก็ต้องลอง ไม่ลองไม่รู้

ส่วนเหตุการณ์ ที่ ASL ชนตอ ส่วนใหญ่เกิดจากความผิดพลาด หรือ .... 2 ครั้งใหญ่ๆ โดนย้าย อาติ เข้าก่อนวันออกทัพจริงทำให้ ASL ลงหลุมโดยไว

ทางด้าน + + นั้นก็ขยันไป ตีกิล TOR !!! เลยเจอ TOR !!! ตลอด เป้ามีให้เลือกมากมายไม่เอา จะเอาคนในกิล TOR !!! ก็เอา TOR !!! ไปกิน

สงครามระวัง PHX กับ + + นั้นก็ ชิวๆ นั่งเล่นเกมอื่นไปพลางๆ รอเวลาให้ + + ส่งมาแล้วก็เรน เรนแบบชิวๆ คะแนนป้องกัน 921438 ชิวๆ จริงๆ

ทางด้าน + + นั้นเก่งด้าน แต่งประวัติ ดูจากประวัติแต่ละคน ประวัติ กิลอ่านแล้ว ได้ใจจริงๆ

ถ้าดูจาก รูปเกมโดยรวม PHX นี้เต่ง 1 รองลงมาก็ MIA ASL + + ( มีหลายกิลมากๆหลายชื่อเลยของเรียก + + )

เชิฟร้างๆ ฟาร์ม น้อยๆ 1 คนเล่นหลาย ID สปายขั้นเทพ POP สูงริ่ว

ในที่นี้ สงสาร PHX ที่สุด น่าเบื่อ เหมือนนั่งเล่นเกมอัพ บ้าน อัพ เมืองไปวันๆ รอวันชนะ อะไรแบบนั้น เหมือนนิทาน กระต่าย กับ เต่า ระวัง <<
    ใครจะไปรู้อาจโดนทัพ Jomkhwun นี้เหละ คุณ Joekai ระวังไว้ นะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ saleng อ่านข้อความ

ทูทันสระเบิดก่อนมันส์กว่าอยู่แล้วเนอะท็อบ

(ความลับคับ) อันนี้แอบบอกเลยนะfastandfuriousเค้าใช้ คนอร์

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุดใจ อ่านข้อความ

ในที่นี้ สงสาร phx ที่สุด น่าเบื่อ เหมือนนั่งเล่นเกมอัพ บ้าน อัพ เมืองไปวันๆ รอวันชนะ อะไรแบบนั้น เหมือนนิทาน กระต่าย กับ เต่า ระวัง <<
    ใครจะไปรู้อาจโดนทัพ jomkhwun นี้เหละ คุณ joekai ระวังไว้ นะ
    ถ้าphxเค้านั่งอัพบ้าน+ดองเรน พอwwมาแล้วก็จะรู้เองว่าโหด wwเรนมันจะหนาจนสะกิดยาก แร่จากพวกนั่งอัพเมืองก็จะเลี้ยงwwได้ตลอดเวลา เหอๆๆ จริงๆแล้วน่ากลัวกว่าที่คิดนะ

ปล.ถ้าphxมีเรนเหลือเยอะนะ

สงสัยท่าทางจะจิง

หน้าที่ 232 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 132182222230231232233234242282332 ... LastLast