ชื่อกระทู้: สงคราม s5

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ nickoil24 อ่านข้อความ
    ก็เห็น Phx มีแต่เก่งๆทั้งนิ(ปาก) ว่าฝั่งเหนืออ่อนบ้างละ อยากเจอสงครามที่สนุกก็ไปวอนให้ Mia กับ Als มาตีโน่น
    ใครอะ กลิ่นแรงจริง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ A-Aumiko อ่านข้อความ
    Like ด้วยคนครับ

แต่จะให้ดีอย่าเพิ่งเบรกครับ ผมชอบอ่านข้อความพวก บ่าวช่างยุ อ่านแล้วสนุกดี

ก็เหมือนที่ เจ้าคิวว่า ก็ตีก็เรน เหมือนกันจะไปบอกว่า. Phx สบายกว่าได้อย่างไร. ซึ่งผมคิดว่า มันก็พอๆ กันทั้ง 4 ทวีปนั่นแหละ

แต่คงจะมีคนอยากสบายโดยใช้คำยุยงให้ สหภาพที่แข็งแกร่งอย่าง Phx+Mia ตีกันเอง

ย้อนกลับไปอ่านให้ดี ข้อความเริ่มมันมาจาก goddunjung. ท่าทางจะกดดันจริงๆ

โอ้ววววว....

"แต่คงจะมีคนอยากสบายโดยใช้คำยุยงให้ สหภาพที่แข็งแกร่งอย่าง Phx+Mia ตีกันเอง"

บอกตรงๆ ประโยคเช่นนี้ ผมไม่กล้าพิมพ์ หรือพูดเลย แบบเจียมตัวมากๆ

ผมก็ไม่ได้อยากยุยงหรอกนะ ว่ากันไปตามเกมส์ ตามหัวๆ พวกบริหารกันจะคิดอ่านประการใด
    แต่เกมส์ยังมีเวลาและอีกนาน อะไรๆ ก็เกิดขึ้นได้เสมอ เพราะเซิฟอื่นๆ ก็มีมาแล้ว
    ส่วนสหภาพไหนจะแกร่ง จะเทพ จะเพอร์เฟ็คต์ จะหลงตน หรือจะจริงใจแน่แท้ ไว้ก็รู้เองแหละครับ...

ไม่มีใครบ่าวช่างยุ หรือยุแยงตะแคงรั่วได้หรอก
    ต่างคนก็ต่างมีวุฒิภาวะกันทั้งนั้น มีสมอง มีปัญญา และมีเหตุผล
    แล้วแต่ละคนก็ต่างมีความคิดเห็นสาระตะ หรือซ่อนเงื่อนซ้อนกลยังไง ก็มิอาจรู้ได้...

ถามตัวเองกันก่อนสิว่า...อยากชนะ WW กันไหม?
    หรือจะเล่นเพื่อมิตรภาพ เล่นเพื่อความสนุก หรือเล่นเพื่อโชว์ออฟ หรือเล่นเพื่ออยากมีประวัติจารึกล่ะ?

ง่ายๆ นะ ใน 4 ทวีป มีทวีปไหนไม่ปรารถนาชนะ WW บ้างครับ?
    หรือลึกๆ หวังจับมือกันแล้วชนะร่วมกันก็งดงามมิน้อย

ป.ล. มีประเด็น hot ก็ดีนะ บอร์ดจะได้ครึกครื้น ร้อนแรง
    มีคนเข้ามาอ่านเยอะ แม้นจะไม่ใคร่แสดงความคิดเห็นกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Co-working : 08-08-2011 เมื่อ 04:00 PM
    .......................

อดีต... เฝ้าเกมส์ Travian
    ปัจจุบัน... เฝ้ากราฟ Forex

ผมคนหนึ่งไม่เคยคิดจะชนะww ไม่เคยคิดสร้างww ไม่เคยคิดที่จะทำด้วยซ้ำ

ฉนั้นไปตีใครทหารหมดก็ไม่สน สร้างทันก็สร้าง สร้างไม่ทันก็กดเรนช่วยในกิลเอา

ว่าแต่ตัวปากดี จุดชนวนไปไหนแล้วหว่า

555

ไม่มีไร แวะมาขำ ;'p
    S.5 ALPHA™Phoenix Scott
    S.6 BLUE™ Nate-
    TX3 -A- Enemy
    TC4 [UN]~Ss™ slyer

5แสน แล้วนะจ๊ะ ฮ่าๆ

S5: AsL ' H

S3x: 8 l K

เอ่อข่าวดีครับ เจ้านายผมบ่นว่าลบบ้านผมทำไมบ้านกากๆแบบนั้น ลบบ้านเค้าดีกว่า รอบนี้ผมไม่เรนให้ครับฝากเจ้านายผมไว้ในอ้อมอกอ้อมใจ ของทาง mia อีกรอบครับไม่รู้เป็นโรคอะไรเล่นเซิฟไหนก็ชอบโชว์ pop เด้ง เลดี้พูดแบบนี้จริงๆ สาบานได้ครับ เป็นผมผมไม่ยอมครับ
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

ต้มน้ำร้อน รอน่ะ ฮ๊า

S5: AsL ' H

S3x: 8 l K

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ obna อ่านข้อความ
    mod เนย ไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวผมจะดูแล mod เนย เอง
    รับไม่ได้ครับ คุณโดนใบแดงงงง
    S6 r1, Black-I, Eagle-X
    MIA, Chon_Tor
    OS, X-FalcoN

TS4, 3-Kill™i, X-FalcoN

เพราะหลักการของผมคือเล่นด้วยทอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Eagle-X อ่านข้อความ
    รับไม่ได้ครับ คุณโดนใบแดงงงง

หวงจิงจิงเลยคนนี้ อย่าเผลอนะครับ ฮ่าๆๆๆ

หน้าที่ 241 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 141191231239240241242243251291341 ... LastLast