ชื่อกระทู้: สงคราม s5

เก็บรีพอร์ตไม่ทันครับ ตูมเดียวรายงานหายหมดเลย คนอื่นน่าจะเก็บทัน ผมมัวแต่นั่งลุ้นเมืองที่ดูแลอยู่ เพราะรอบนี้ผมแทรกเรนไม่ทัน แล้วก็ไม่มีเรนจากสหภาพ เปิดหน้ารายงานอีกทีไม่มีอะไรให้ดูแล้ว รอบนี้ผมว่าหลวงหาย 5 หลัง รวม 3 สัปดาห์น่าจะเกิน 10 ไปแล้ว ยังดักเรนไม่ได้เลย ซื้อหวยผิดตลอด ยังไงก็อย่าเก็บบ้านผมไว้หลังสุดท้ายนะครับ อดหลับอดนอนเฝ้าเมืองมา 3 รอบแล้ว เหนื่อยมาก

ผู้ไต่ระดับประจำสัปดาห์
    ? MIA•InW™ -1811
    หนักจริง ๆ
    คนที่เล่นเกมนี้โดยมากมักจะแยกแยะ ถูก-ผิด จากคำว่าพรรคพวก
    โดยหลักของความไร้เหตุผล พวกของตัวเองถูกเสมอ
    ฉะนั้นอย่าพยายามเรียกร้องหาความถูกต้องจากฝ่ายตรงข้ าม
    ถ้าเขาไม่ได้มองว่าคุณเป็นพรรคพวก ไม่ว่าจะทำอะไรคุณจะผิดเสมอ
    ***หลักการของผมคือเล่นด้วยใจ***

คนอื่นยิงหลวงหายหมด ทีมงานผมยิง2รอบไม่หายสักที รอบนี้ลูกน้องพลาดส่งทัพเข้า 5 โมงเช้ายังยิงป๊อปเหลือ 9

แค่ 9 ไม่รู้จะเหลือไว้ทำไม

555+ เฟลือไว้เป็นเชื้อไฟลนก้นเราต่อไปไงคับ

555+ เหลือไว้เป็นเชื้อไฟลนก้นเราต่อไปไงคับ

ผมชอบแก๊งนี้อะ ชอบสร้างความฮา ไม่รุ้ตั้งใจหรือเปล่า เด๋วผิดวัน เด๋วสาย เด๋วแป็ก แต่ทหารรอดตายประจำไม่รุ้แขวนพระอะไรกัน
    S2>WLP [K]
    S>5ALP~LK™
    "KaIduN"

อดนอนเต็มๆ รอบนี้ทีมงานดักแมวไม่ว่างกัน เลยได้ดักให้แค่ 3 เมือง ^^

รีพอตก็ยังเห็นไม่ครบเลยเหมือนกันครับ
    S6 r1, Black-I, Eagle-X
    MIA, Chon_Tor
    OS, X-FalcoN

TS4, 3-Kill™i, X-FalcoN

เพราะหลักการของผมคือเล่นด้วยทอง

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Eagle-X อ่านข้อความ
    อดนอนเต็มๆ รอบนี้ทีมงานดักแมวไม่ว่างกัน เลยได้ดักให้แค่ 3 เมือง ^^

รีพอตก็ยังเห็นไม่ครบเลยเหมือนกันครับ
    sorry T_____T

ไม่ได้เข้าทราเวี่ยนสองวัน
    I'm a drama Queen, in the drama world
    This called Addict, it's fantastic
    you can write up thing, post it everywhere
    Imagination, Drama's your creation

Come on Barbie, let's go party

MIA InW

รอดูตอนจบอยู่คัฟผมwwออกแล้วจะเป็นไงมั่งนะเซิฟนี้ คาคว่าคงสนุกมากแน่ๆเลย

Travians
    สถานที่
    Bangkok

จะรีบออกทำไม ทหารยังไม่ถึง 10k เลย -*-
    ส่งเสริมการเล่นทราเวียน อย่างขาวสะอาด
    สนับสนุนโครงการ "โตไปไม่โกง"

"เตือนเพื่อนให้เตือนแรงๆ"
    เพื่อนที่กล้าด่าคุณตรงๆ คือเพื่อนที่จริงใจกับคุณที่สุด แต่มันอาจจะทำให้คุณเกลียดเค้ามากที่สุด

และแล้ว สันดานก็ออก

กิล MIA ก็ยังทำตัวเป็นหน้าตัวเมียอยู่อย่างนั้น

หลายคนอาจสงสัยทำไม ID Icolar ถึงคะแนนป้องกันขึ้น ก็มันเป็น สปายที่กิล MIA แอบส่งมาไง ผลงานทำไว้เจ็บแสบ หลายเรื่อง

สถุน จริงๆ กิล MIA ก็มีดีแค่เนี่ย พอไม่มีสปายก็ดักเรนกันไม่ถูก หน้าสงสารจริงๆ ไปหากระโปรงมาใส่เถอะนะ น่าเห็นใจ

หน้าที่ 328 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 228278318326327328329330338378428 ... LastLast