ชื่อกระทู้: สงคราม s5

ยังไม่จบอีกเหรอเด๋วไปเข้าไอดีก่อนจะแดงแล้วม้าง ฮ่าๆ

เรื่องเศร้าๆๆของผู้ชายที่ไม่ได้ปล่อยแฮมบอกคำเดียวส ั้น เซ็งเป็ดมากมาย

http://travian-reports.net/th/report...96,504971ab80c

ผมก็ไม่ได้ปล่อยเหมือนกัน t^t

อย่างน้อยเราก็ยังได้ cropdead ล่ะว๊า อิอิอิ

สงสัยที่เกร็งๆว่าจะติดป้องกันอันดับ 1 สงสัยจะเกร็งผิดแล้วสิครับ
    I Am Canon

แทงหวยผิดอีกแล้ว ^^

ยึดหมดเลยยยย

ตี 1

กัน 1

ปอป 1 2 3

โหดร้าย
    S.6 >>> Query [GU]IF™ - The End

S.1 >>> Query CR™ - The End

S.5 >>> Query Phoenix™ - The End

>0< ใครบงการ >0<
    เล่นไปเรื่อย ไม่ได้สนใจอะไร

Seraphlover : AsL~S >>>> ALP™AsL™

Travians
    สถานที่
    Bangkok

เวิ้นเว้อหน่อยนะ อิอิ

อ่าจบคืนนี้แล้วหรอ ยินดีกับทาง ASL ด้วยครับ รอบนี้สนุกมากเลยครับ (แม้จะน้อยกว่า s6 รอบที่แล้วอยู่นิดหน่อยก็ตาม)

เหตุเพราะปีนี้เที่ยวต่างจังหวัดเกือบทุกอาทิตย์ ตั้งแต่ต้นปี ยันปลายปี เข้าทราเวียนแค่กดป๊อป กดเรน วันๆขอแต่รีพอร์ต ชาวบ้านเค้า sitter ก็ไม่มี ถ้าสหภาพไหนเล็งผมป่านนี้ไม่ได้เกิดแหงๆ ^^

รอบนี้ไม่มีบทบาทในเกมส์ซักเท่าไหร่ เติมทองไปหมื่นกว่าๆ ได้เพื่อนมาเพิ่มอีกพอสมควรเลย บางคนบอกว่าคุ้ม บางคนบอกว่าไม่คุ้ม ก็ว่ากันไป

ถ้าถามว่า เล่นเกมส์นี้แล้วได้อะไร???

ผมว่าได้เยอะนะแม้ว่ามันจะเป็นแค่เกมส์ก็ตาม โดยส่วนตัวผมชอบอ่านดราม่ามาก บรรเทิงใจดี

ซึ่งเกมส์นี้ จะจบละใครจะเป็นคนเขียนประวัติศาสตร์หล่ะ จริงๆใครก็ได้นะ ไม่ต้องแค่ผู้ชนะหรอก ทุกคนมีส่วนร่วมกับเกมส์กันทั้งนั่นและแต่ละคนก็มีมุ มมองของตัวเองอยู่ (แต่ที่แน่ๆคือผมรออ่าน)

เกมส์จบแล้ว แต่ใครยังไม่จบก็ไปท้า DOTA 1-1 ต่อก็ได้ครับ อิอิ

ปล.

ถึงคิว Query ผู้เป็นพระรองตลอด รอบหน้าเป็นพระเอกซักทีดิ
    ถึงไอ้จอม ถึงแม้ทาง Phx เค้าว่ามึงเป็นเหตุผลให้ MIA แพ้ แต่ MIA เกือบทุกคนเข้าข้างมึง ขอพูดด้วยความรู้สึกดีใจปนอิจฉาว่า มึงเจ๋งหว่ะ
    ถ้ากูไปอยู่ในสถานการณ์นั้น ไม่ต้องทั้งสหภาพหรอก แค่มีคนมาปกป้องแค่ 5-10 คน กูก็ดีใจตายห่าแล้ว
    ถึงหลายๆคนที่ยังไม่เปิดเผย id เกมส์จบแล้วนะครับ จะมาบอก Id ตอนนี้ก็ไม่ทันละครับ น่าเสียดาย มันทำให้ดราม่าจืดไปนิดนึง
    ส่งเสริมการเล่นทราเวียน อย่างขาวสะอาด
    สนับสนุนโครงการ "โตไปไม่โกง"

"เตือนเพื่อนให้เตือนแรงๆ"
    เพื่อนที่กล้าด่าคุณตรงๆ คือเพื่อนที่จริงใจกับคุณที่สุด แต่มันอาจจะทำให้คุณเกลียดเค้ามากที่สุด

"ladY berrY"ร่วมกับพันธมิตร"Alpha™"เป็นคนแรกที่สร้าง Wonder of the world ได้สำเร็จโดยการใช้ทรัพยากรหลายล้านหน่วยและปกป้องด้ วยเหล่าทหารหาญนับร้อยพัน ดังนั้น "ladY berrY" จึงเป็นผู้ที่ได้รับการขนานนามว่า "ผู้ชนะแห่งยุคสมัย"!
    I Am Canon

หน้าที่ 421 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 321371411419420421422423 ... LastLast