ชื่อกระทู้: สงคราม s5

มาม่ารสไหนนิ
    เล่นไปเรื่อย ไม่ได้สนใจอะไร

Seraphlover : AsL~S >>>> ALP™AsL™

ดีแต่ปากอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย หิวจัง : 12-06-2011 เมื่อ 04:48 PM
    หุหุ

เราว่าเป็นสุนัขรับใช้ เลดี้มากกว่าน่ะค่ะ จะมีศัตรูเป็น mia ก็ไปตีมันซิค่ะ ไม่เห็นต้องจับกับไอพวกแก้งลูกหมู รุุมตี mia เสร็จก็ไปแข่ง ww กับไอพวกลูกหมูก็ได้
    ผิดหวัง กะมาหวดmiaเต็มที่เลย คิดว่าจะเก่งเหมือนปาก สุดท้ายก็เละไปหมด เละ เละ เละ ทำไรก็ไม่สำเร็จสักอย่าง สรุปmia เก่งแต่ปากจิงๆ น่าเบื่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ammy68 : 12-06-2011 เมื่อ 05:55 PM

Travians
    สถานที่
    Extreme

เม้นบนสองรอบละ

สงสัยจะอยู่ alp h ละมั้ง (ผมก็บอกไปสองรอบแล้วเหมือนกัน 5555)
    Ts3.travian.asia

Raid

Delay no more , Time to fight

เราอยู่ทวีป - + น่ะค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ pimziie อ่านข้อความ
    จะจับพันทีก็เปลี่ยนชื่อพันไปเรื่อย ไม่มีจุดยืนของตัวเอง

มีบ้างไหม ที่ตั้งชื่อพันธมิตรตั้งแต่ต้นเกมไม่เปลี่ยนเลยจนจบไ ด้
    ไม่เห็นเกี่ยว -*-
    บุรุษไร้รัก ย่อมเมามาย..

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MoonInlove อ่านข้อความ
    ถามสั้นนะครับ

WW ทวีป ใหน ชนะครับ - + + - - - ++ อันใหน ใกล้ร้อย สุด ครับ อยากรุ้จิงๆ น้อ sv นี้เลิกไปก่อน
    - ถ้าตอบให้ตรงคำถาม ก็Apl ที่ดูแลในฝั่ง+ + ชนะครับ เพราะใกล้ร้อย ที่สุด

ส่วนของน้องเปิ้ล ไม่นับ เพราะ 100 พอดี ไม่ใกล้ร้อย (งดดราม่าเน้อ ตอบเพลินๆ)
    Red Lable 7 Team member

Optimus Killer & -optimiz- ..... YariS by Terky

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ optimiz อ่านข้อความ
    - ถ้าตอบให้ตรงคำถาม ก็Apl ที่ดูแลในฝั่ง+ + ชนะครับ เพราะใกล้ร้อย ที่สุด

ส่วนของน้องเปิ้ล ไม่นับ เพราะ 100 พอดี ไม่ใกล้ร้อย (งดดราม่าเน้อ ตอบเพลินๆ)
    คนนี้ขโมยอาทโกดังใหญ่ผมไปนี่หว่า แค้น!!
    S.5 ALPHA™Phoenix Scott
    S.6 BLUE™ Nate-
    TX3 -A- Enemy
    TC4 [UN]~Ss™ slyer

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ Fuzawa อ่านข้อความ
    ไม่เห็นเกี่ยว -*-
    แค่อยากรู้จับพันทำไมต้องเปลี่ยนชื่อกิลค่ะ เป็นชื่อเดิมไม่ได้หรอค่ะ

ไม่เคยเล่นเกมส์นี้เหรอ หรือว่าเคยเล่นแต่ไม่เคยไปไกลกว่า สร้างบ้าน สร้างเมือง

การฑูต ก็เป็นส่วนหนึ่งของเกมส์ คุณจะชนะแต่เพียงผู้เดียว โดยไม่ข้องเกี่ยวกับใครอย่างนั้นเหรอ

ไปเลี้ยงหมูใน fb สิ
    อิชั้น ladY berrY เจ้าค่ะ

หน้าที่ 425 จากทั้งหมด 431 หน้า แรกแรก ... 325375415423424425426427 ... LastLast