ชื่อกระทู้: สงคราม s5

แอบไปเล่นเซิฟสามมา จักกระเต็มฟ้าเลย *-*

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ KaIduN อ่านข้อความ
    ไม่ต้องถือ ww หรอก มารับงานสอดแนมตามเวลาของผมดูนิดนึง รอกดส่องตี1-2 แล้วก็ตื่นมาเก็บรายงาน ไม่ใช่ส่องมั่วซั่วนึกจะส่องก็ส่อง ต้องเช็คช่องลมและความเคลื่อนไหวก่อน สอดไม่ดูตาม้าตาเรือส่งไป 2k ตาย 1k ไม่คุ้มละ โซนทีนเปนคนเดียวที่ผมขี้เกียจส่องที่สุด นี่แค่สอดแนม ไหนจะคนเฝ้าดาบดักแมวอีก แค่นี้ไม่ต้องพูดถึง ww ละครับมันเหนื่อยกว่านี้เยอะ เจ๊ของผมไม่ใช่เรดี้เบอรี่ เค้าคือ เรดี้แพนด้า
    ขอบคุณมากค่ะพี่อธิบายถึงความเหนื่อยยากก ^^ รู้แล้วค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ สุดใจ อ่านข้อความ
    จบสิ้นเสียที ไม่มีอะไรเหลือที่จะให้เล่นแล้ว

ใครจะเกรียนก็เกรียนกันไป ส่วน pimziie นั้นเกรียนเกิดคำบรรยาย ยิ่งโดนด่ายิ่งชอบ ยิ่งตอบยิ่งมัน
    ท่านก็เกรียยนเหมือนกันนิค่ะ

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ไข่ฟูปูทะเล อ่านข้อความ
    ไม่อยากจะเอาตัวไปลงไปเปรอะเปื้อนเลย ให้ตายเหอะ แต่เผอิญ ช่วงนี้ว่างจัด

ถ้าต้องการ เจ๊จัดให้ !!!!!

ไอ้นิทาน อยากเป็นเพื่อนเนี่ย มันปัญญาอ่อนอย่างแรงนะ เท่าที่คุ้นๆ ก็เจอมารอบ ตอนฟินิกตัดพัน

เพื่อนก็เพื่อน เกมส์ก็เกมส์ ชีวิตจริงกับเกมส์แยกแยะกันไม่ถูก จะไปทำอะไรกินคะคุณน้องขา

WW ladY ชนะ เป็นเพราะ สหภาพทั้งหมดคุยกันแล้ว ว่าจะดันใครให้ชนะ และที่เราเปลี่ยนชื่อก็เพราะ เราสร้าง WW ร่วมกัน ชนะด้วยกัน ภายใต้ชื่อเดียว ปรับสมองตามทันไม๊คะ ถ้าไม่ทัน ไปคุยกับน้องสตอร์และพี่วอได้ค่ะ (น่าจะพวกเดียวกัน)

เราไม่ได้มาคอยหวาดระแวง เพื่อนจะแทงข้างหลังไม๊ ขอแทงข้างหลังเพื่อนก่อนดีไม๊ หรือปล่อยเพื่อนแทง จะได้ขอคะแนนความเห็นใจ

ถ้าไม่แรงพอ กลับบ้านไปนะคะ อย่าโผล่มาอีก เจ๊ยังว่างอีกพักใหญ่ค่ะ
    แร้งแรงค่ะ ท่าจะ hurt น่ะค่ะ ฮ่าๆๆ
    เจ๊ขาาา เจ๊กลัวไรรึป่าวค่ะ เจ๊กลัวทวีปเจ๊ ww ไม่ถึงร้อยก่อนหรอ

คันหูไม่รู้เป็นอาร๊าย
    เล่นไปเรื่อย ไม่ได้สนใจอะไร

Seraphlover : AsL~S >>>> ALP™AsL™

ปัญญาอ่อน

หรืออาจจะเป็นน้องแต๊ก หนูไม่รุ้หว่า
    หุหุ

Travians
    สถานที่
    aut26

งง อ่ะครับ เกมจบแล้วทำไมเธอมีคำถามที่ผมอ่านแล้วไม่เข้าใจว่าเธ อเล่นเกมนี้ได้อย่างไร ว่าแต่"เชียงใหม่หนาวป่ะ"!!!

โถ โถ แค่นี้น้องคงไม่เจ็บหรอกค่ะ เจ๊ดูแล้วน้องนู๋คงจะอย่างหนา ช้างยังหนี

เวลามีก็ลองไปลงเล่นเซิฟอื่นๆ นะคะ เผื่อพัฒนาการทางสมองจะเจริญรุดหน้า
    อิชั้น ladY berrY เจ้าค่ะ

เขาเล่นไปก็ไม่เจริญหลอกครับ คงยังดักดานอยู่แต่ในการบ้าอำนาจ เพ้อเจ้อ สตอเบอรี่ อยู่ละครับ

ปล.สงสัยจะอยากได้อยากโดน

กิ๊ว พ่องง