ชื่อกระทู้: โซน -/+ ประกาศสงครามปราบกบฐ Moochit

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ V-EndEttA อ่านข้อความ
    รับอุจจาระเต็มๆ เลย - - อะไรก็ผมอะไรก็ผม

พอกันที เหนื่อยสุดๆ น้อยใจมากเลย เหมือนอยู่ตัวคนเดียว
    ยังมีผมอยู่คับซี ช่วยกัน มีไรให้ช่วยบอกได้นะ
    S.2 [2009] @UN-WaR ชนะ
    S.3 [2009] หัวสหภาพ WW แพ้
    S.7 [2010] Elite แพ้
    S.8 [2010] ผบ.กิล STR-NE-A ชนะ http://travian-reports.net/th/report/450388f0d7f
    TS.6 [2011] FOR ชนะ http://travian-reports.net/th/report/519827edc6f
    TS.5 [2015] NongYaO ชนะ
    Tour คัดเลือกกลุ่มA [2015] InThaRaShiT ผบ.สหภาพ GG Pop#16 Attack#28 Defend#2 WW Level91
    https://www.youtube.com/watch?v=Ba1T...ature=youtu.be
    Tour Final [2015] ยอมพี่เถอะจ๊ะ ผบ.สหภาพ ND-TH Pop#39 WW-ND Level99 (เรน 71ล้าน)

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ MudFlapS- อ่านข้อความ
    ยังมีผมอยู่คับซี ช่วยกัน มีไรให้ช่วยบอกได้นะ
    เพราะมีเทปนี่แหละครับ มีเทปเหมือนมีเพื่อนดีๆ 10 คน ^^

ขอออกมาประกาศว่า ติดต่อ Hold ผู้ดูแล id Hazard ไม่ได้ Msn ของปอกับเบนซ์ก็ไม่ออน

และคนที่ทำการส่งทัพนั้นผมก็ไม่รู้ว่าต้องการอะไรกัน แน่ ที่แน่ๆ เน่าโฉ่เลย

แล้วก็ HD มาสอดแนมผมทำไมครับเนี่ย

Hd ใครมาสอดเหรอซี จัดการๆ
    Server8 : survey41
    "เล่นบ้าง เมาบ้าง ตามอารมณ์"

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ v-endetta อ่านข้อความ
    เพราะมีเทปนี่แหละครับ มีเทปเหมือนมีเพื่อนดีๆ 10 คน ^^

ขอออกมาประกาศว่า ติดต่อ hold ผู้ดูแล id hazard ไม่ได้ msn ของปอกับเบนซ์ก็ไม่ออน

และคนที่ทำการส่งทัพนั้นผมก็ไม่รู้ว่าต้องการอะไรกัน แน่ ที่แน่ๆ เน่าโฉ่เลย

แล้วก็ hd มาสอดแนมผมทำไมครับเนี่ย
    ไอดีไหนพี่ซี บอกหน่อยสิ โทรหาพี่แอลก็ได้ เมื่อคืนที่บ้านเน็ตเน่า เข้าไม่ได้เลยเซ็งมาก แต่ hd คงไม่มีการกระทำตอบโต้ อ่ะนะค่ะ เพราะคุยกับพี่แอล และพี่บอย แล้วรอให้ทัพของพี่ปอเข้ามาก่อน แล้วค่อยว่ากัน แต่คงไม่สวนแบบไร้สาระแน่นอน เพราะมิตรภาพมันคงมั่นคงเสมอ นะพี่ชายทั้งหลาย
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

Banned

หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน เพิ่งทดลองเข้ามาสัมผัสนะ
    ไล่อ่านมาแต่ต้น ทำให้หูตากว้างไกลขึ้นครับ

http://travian-reports.net/th/report/440964c05dd
    คนนี้ละครับ คนสอดมา

แล้วก็คนที่ส่งตี หลวงของ Laiza ไม่ใช่เจ้าของ Id ครับเป็นคนอื่นส่งครับ

ผมเป็นเจ้าของ ID Hazard เองครับ แต่ - -" เลิกเล่นไปแรมปีแล้ว (แจกพาสกระจาย)

ส่วนคนที่ส่งไปตีเมืองหลวงคุณ Laiza คาดว่าน่าจะเป็นเพื่อนผมที่เล่นอยู่ Sv3 ที่จบไปก่อนหน้านี้อ่ะครับ เพราะเห็นว่ามันไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย (ไปตีพวกเดียวกันซะงั้น-*-)

โทรไปถามมาแล้ว เพื่อนบอกว่าไม่รู้ว่าจับกัน เลยส่งไปตีครับ - -"
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porzanaruk : 06-28-2011 เมื่อ 02:05 PM
    SMF
    :: StoneMetalFire ::

เอาอีก ๆ มันส์ เหนแต่ WW str แล้ว ดูน่าเบื่อไง ไม่รุ้ ส่ง เรน ไป ก้อมีแต่นาทาร์ ไม่ได้เรน บ้านคนเลย T T
    s1 -Nightmare- Reason
    s8 SPECIAL STR-NE-V
    ts6 Marknight InDy iX

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ -Marknight- อ่านข้อความ
    เอาอีก ๆ มันส์ เหนแต่ WW str แล้ว ดูน่าเบื่อไง ไม่รุ้ ส่ง เรน ไป ก้อมีแต่นาทาร์ ไม่ได้เรน บ้านคนเลย T T
    เดี๋ยวหนูเปิดให้ก่อนเอาไหม อิอิ
    เซฟ 3 first class support FS all union win wonder of the world
    เซฟ 8 first class HD & STR-HD ไอดี ooi win wonder of the world
    เซฟ 7 first class TGV & Elite ไอดี aoi ไม่จบ โดนยิงยับเลย อิอิ
    เซฟ 7 second class initial & GP ไอดี aoi win wonder of the world
    เซฟ 8 ปัจจุบัน เลิกแล้วจร้า ปล่อยให้ k ตีกับ NB
    เซฟ 1 โดนแบนไอดีไม่สุภาพ
    เซฟ 3 ปัจจุบัน มาดูเค้าตีกันครับ สนุกดี

อ้างอิง ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ V-EndEttA อ่านข้อความ

ขอออกมาประกาศว่า ติดต่อ Hold ผู้ดูแล id Hazard ไม่ได้ Msn ของปอกับเบนซ์ก็ไม่ออน

แล้วก็ HD มาสอดแนมผมทำไมครับเนี่ย
    กรรม ไม่ได้เข้ามาสองวัน มันเกิดอาไรขึ้นเหรอเนี่ย งงไปหมดแล้ว